[Funland] Vợ cũ

khanghuy

Xe tải
Mợ sai rồi, em có lời nào nói xấu hay hả hê không? Thật sự là thấy sao thì nói vậy, cũng một phần vì lâu lắm rồi ko nhìn trực diện lâu thế. Tuy nhiên em không chấp đàn bà như mợ. Mợ vang nữa cũng được ko sao. Có vẻ em được nhiều cụ cứu rồi :D
Cụ chủ giống bị đấu tố phết, Không ở trong hoàn cảnh cụ nên em cũng không dám góp ý gì. Em chỉ chia sẻ với cụ dù tốt, dù xấu thì thời gian sẽ xoa dịu mọi thứ.

Layloi

Xe tăng
Chào Mợ.
Em thì ko ưa em cũng next. Nhưng hôm nay thấy ngạo mạn quá nên em mới xắn tay áo lên em nói.
Tuổi thì con con. Chân ướt chân ráo vào Of. Phận cũng bỏ ck hay ck bỏ gì đó. Đọc các thớt của cụ Chủ nên ngẫm một chút thì hay hơn. Đằng này lại ra cái vẻ.
Em ít gây chiến. Nhưng vụ này em sát vát với nó luôn.
PS: Em va Mợ trong thớt tập Gym rồi. Chắc Mợ ko nhớ đâu. Hì
Đọc còm của mợ với cụ Pain thì cháu cũng đoán được xe chính của mợ roài ạ:)).

Leanh65

Xe container
Không lên chê nguời cũ Cụ ạ...kể cả Nyc,người cũ dù trong khoảng thời gian nào đấy cũng có với mình những kỷ niệm buồn vui.
Dù có người em không bao giờ gặp lại nhưng em vẫn Tôn trọng họ.
Em thì sau 33 niên mới vô tình gặp lại nyc cụ ạ.Cảm giác hụt hẫng như vừa đánh mất cái gì đó quý giá mà mình trân trọng suốt từng ấy năm.Cứ ước mãi giá như nàng ấy đừng nhận ra mình,đừng gọi tên mình để hình ảnh mãi là trong ký ức .

Em nói thì cụ cứ thử giật mình tý xem sao chứ mợ ấy chỉ bảo các cụ nựng mợ kia thì chứng tỏ là có nhiều hơn một lần cách dùng từ của cụ có chút nào đó thương mến quá cũng nên,hay cụ thử để ý xem sao.Đấy, cụ cứ nói với em lịch sự quá em muốn mang tiếng đc chã nựng mà có đc đâu ạ.
Thôi thì Phê người nói vậy, em đành chuẩn bị chu đáo chứ biết làm sao bây giờ

taplaioto

Xe điện
Thớy hay ! Đủ để mọi hỉ nộ ái ố của mem đều bày tỏ ! :D

meotamthe

Xe cút kít
Tâm lý con người thôi, như em trước khi cưới thích mấy người, họ cũng biết cả, giờ đều gia đình con cái 2 đứa hết rồi, nhưng gặp lại nhau em vẫn thấy người mình yêu ngày xưa đẹp và hấp dẫn, chỉ có điều trong đầu luôn nhắc phải đối xử đúng mực thôi, tâm sự nhiều chuyện có thể giãi bày hết, nhưng thổ lộ tình cảm lại để phá quan hệ hiện tại là cấm tiệt, nhiều khi đưa bạn gái cũ đi chơi, ăn uống, hội họp cảm giác nó khác lạ vô cùng.

hanoipho79

Xe lăn
Em thì sau 33 niên mới vô tình gặp lại nyc cụ ạ.Cảm giác hụt hẫng như vừa đánh mất cái gì đó quý giá mà
mình trân trọng suốt từng ấy năm.Cứ ước mãi giá như nàng ấy đừng nhận ra mình,đừng gọi tên mình để hình ảnh mãi là trong ký ức .
Em cũng tình cờ nhưng tình cờ hơi nhiều ạ...nhưng với em cái gì cũ thì em ko có cảm xúc gì cả.
Gặp nhau chào xã giao như bạn thôi.
Chắc vì em ko đủ yêu thương họ.

Xe thả hình

Xe tăng
Hôm qua đi ăn sinh nhật con gái với vợ cũ. Khi li hôn đã thoả thuận là cứ sinh nhật con thì đi ăn 1 bữa như vậy. Cả bữa ăn 2 bố mẹ hầu như nói với nhau được dăm ba câu, cũng 1 phần là con bé nói liên mồm, ngồi tiếp chuyện nó với ăn xong thì cũng hơn 1 tiếng rưỡi đồng hồ.

Thật ra đưa đón con rồi các hoạt động ngoại khoá của con thường cả 2 bố mẹ đều cố gắng có mặt nên vẫn gặp nhau thường xuyên, nhưng thường là ngắn và chẳng nhìn nhau bao giờ. Nên đã lâu lắm rồi mới nhìn trực diện vợ cũ lâu như vậy. Chưa tới 35 mà già, đen, xấu. Cái đen và xấu thì hồi trước cũng có người bảo rồi, mà hồi ấy tuổi trẻ cuồng nhiệt đúng là yêu rồi thì củ ấu cũng tròn, thấy người yêu mình lúc nào cũng dễ thương đáng yêu.

Bây giờ, nhìn cái gương mặt ấy chỉ nghĩ không hiểu tại sao ngày xưa lại yêu đến thế. Trong khi giờ này, có thể vì tuổi tác hay hoàn cảnh, cảm thấy thật khó để mà yêu ai trọn vẹn nữa.

PS: Các cụ mợ vang em thoải mái, nhưng để đỡ tốn công các cụ mợ khác đã cứu em (vodka), các cụ chịu khó đọc thêm vài posts nữa rồi làm gì thì làm nhé
Của đống tiền, dùng như phá, may mà mợ ý dừng được.

autus

Xe tăng
Em cũng tình cờ nhưng tình cờ hơi nhiều ạ...nhưng với em cái gì cũ thì em ko có cảm xúc gì cả.
Gặp nhau chào xã giao như bạn thôi.
Chắc vì em ko đủ yêu thương họ.
Gặp lại người cũ nào cũng cảm xúc mới chít chứ. Thôi thì tốt nhất không nên gặp cụ nhể :D

hanoipho79

Xe lăn
Chào Mợ.
Em thì ko ưa em cũng next. Nhưng hôm nay thấy ngạo mạn quá nên
em mới xắn tay áo lên em nói.
Tuổi thì con con. Chân ướt chân ráo vào Of. Phận cũng bỏ ck hay ck bỏ gì đó. Đọc các thớt của cụ Chủ nên ngẫm một chút thì hay hơn. Đằng này lại ra cái vẻ.
Em ít gây chiến. Nhưng vụ này em sát vát với nó luôn.
PS: Em va Mợ trong thớt tập Gym rồi. Chắc Mợ ko nhớ đâu. Hì
N luôn là Thánh nữ trong lòng em ở Of nhé...bớt nóng đi không nổi mụn đấy nhé:D