VNBC Part 37 Mùa Hè Oi Ả AE Tăng Cường Chà Tranh Chém Gió Offline

Trạng thái
Thớt đang đóng

tienhuy19932002

Xe tăng
Bác đừng có mà rở giọng ý ra vs em, đúng là từ thời em mới vào em cũng như bác, em công nhận, em cũng là cái thằng éo ra gì, để ae phải hại não, những em éo như bác, em xin lỗi bác rồi bác còn nói cái éo gì nữa.
hề.e là e like cái này của bác! :D

greendriver

Xe tăng
đề nghị green Tùng ko xoắn nhau nữa..
chú green anh góp ý chú lần cuối..chú còn trẻ con quá..sống trong 1 tập thể thì chú phải bỏ qua cái tự ái cao đó đi, không giống như ở nhà mình đc..chú cũng phải nên biết lúc nào a,e nói giỡn lúc nào nói thật,,từ bữa tới giờ chú có thấy là câu cmt của chú câu nào cũng bốc đồng không..đây là một tập thể ..chú nhớ là như vậy..
Thế em nhờ anh săn giùm em mấy con sprinter Tuyết Hon thì anh cứ chịu săn đâu, anh còn coi như ko biết chuyện gì nữa mà:(

hoaanh2210

Xe điện
Thế em quăng hàng thì có ai thèm chém của em đâu, trong khi đó em bỏ công đi dòng dòng khắp nơi để,bác tưởng em sướng hả, đã thế em còn phải đi xe đạp từ chỗ này sang chỗ kia để săn, mà săn giữa đường dễ bị giựt chứ bộ, bác tưởng em đi săn là đơn giản hử:(
nói cho chú biết nhá..mỗingày anh đi săn hàng đẹp là anh vươt hơn 30km đảo hết nhà xe này đến nhà xe khác chỉ để thỏa cái đam mê thôi..tung hàng lên cho anh em ngắm..ai thích thì bình luận ko thích thì thôi...ko những vậy..mỗi lần anh đi chơi anh đều cầm máy ảnh theo để chụp nếu có xe..chỉ vì đam mê..ngắm đã rồi chia sẻ cho a,e ngắm..thế thôi

tienhuy19932002

Xe tăng
Thế em quăng hàng thì có ai thèm chém của em đâu, trong khi đó em bỏ công đi dòng dòng khắp nơi để,bác tưởng em sướng hả, đã thế em còn phải đi xe đạp từ chỗ này sang chỗ kia để săn, mà săn giữa đường dễ bị giựt chứ bộ, bác tưởng em đi săn là đơn giản hử:(
mình quăng cho ae xem chưa đâu phải nhất thiết cmt.có ai đi săn là không vất vả hở bác,bác xem bác boy đấy,đi từ gia lai xuống sg để ọp,quãng đường 600km chứ ít ỏi gì?cũng đâu phàn nàn gì.còn rất nhiều ng nhưng nói ra làm gì.chúng e nhiều khi đi chơi với bạn bè,chụp choạc xe,chngs nó chửi là th hâm,chụp j mấy cái xe đó.nhưng đó là thú vui,đam mê.mình làm sao để thỏa mãn thì mặc mình chứ.bỏ đi bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

greendriver

Xe tăng
Bác đừng có mà rở giọng ý ra vs em, đúng là từ thời em mới vào em cũng như bác, em công nhận, em cũng là cái thằng éo ra gì, để ae phải hại não, những em éo như bác, em xin lỗi bác rồi bác còn nói cái éo gì nữa.
Thế thì em bắt tay vs bác làm hòa nhá, em đâu có nói bác đâu, em nói những người khác chứ bộ, em biết là em còn là 1 thằng nhỏ tuổi ngây thơ, chưa biết chuyện nào đúng chuyện nào sai nên có nhiều cái em ko biết nên phán ko đc tốt, đã thế mấy bác còn im ru ko chịu góp ý em sai chỗ nào để em còn biết đường sửa đã thế còn làm thinh em đê, thấy bài nào của em dở là mặc kệ, đó, chơi vậy mà chơi đc hả:(

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thế thì em bắt tay vs bác làm hòa nhá, em đâu có nói bác đâu, em nói những người khác chứ bộ, em biết là em còn là 1 thằng nhỏ tuổi ngây thơ, chưa biết chuyện nào đúng chuyện nào sai nên có nhiều cái em ko biết nên phán ko đc tốt, đã thế mấy bác còn im ru ko chịu góp ý em sai chỗ nào để em còn biết đường sửa đã thế còn làm thinh em đê, thấy bài nào của em dở là mặc kệ, đó, chơi vậy mà chơi đc hả:(
Volka(b), em không phải là người cần bắt tay, mà là bác cường kia kìa, bác nói bác ý nên h bác ý có dám nói câu nào đâu=))

greendriver

Xe tăng
mình quăng cho ae xem chưa đâu phải nhất thiết cmt.có ai đi săn là không vất vả hở bác,bác xem bác boy đấy,đi từ gia lai xuống sg để ọp,quãng đường 600km chứ ít ỏi gì?cũng đâu phàn nàn gì.còn rất nhiều ng nhưng nói ra làm gì..bỏ qua đi bác ạ.
Đây, thằng nào thì đau hơn, bác boi thì lớn rầu nên đi còn dễ giải, còn em thì sao, em nhỏ tuổi gấp đôi cả bác ấy, trong khi đó ban đêm em phải thức khuya 1,2h sáng để lấy trộm tiền của mẹ em để còn đóng tiền SN OF, đã thế em còn phải tranh thủ ra Hàng Xanh để ọp, về nhà còn bị ăn đập nữa:(

Chỉnh sửa cuối:

cuong_noble_vjp

Xe buýt
mình quăng cho ae xem chưa đâu phải nhất thiết cmt.có ai đi săn là không vất vả hở bác,bác xem bác boy đấy,đi từ gia lai xuống sg để ọp,quãng đường 600km chứ ít ỏi gì?cũng đâu phàn nàn gì.còn rất nhiều ng nhưng nói ra làm gì.chúng e nhiều khi đi chơi với bạn bè,chụp choạc xe,chngs nó chửi là th hâm,chụp j mấy cái xe đó.nhưng đó là thú vui,đam mê.mình làm sao để thỏa mãn thì mặc mình chứ.bỏ đi bác ạ
bác nói giống ý em wa bạn bè nó nọ em bj thần kjnh tự nhiên phong cảnh thệu chộp mà đi chộp 3 cái xe này

tienhuy19932002

Xe tăng
Đây, thằng nào thì đau hơn, bác boi thì lớn rầu nên đi còn dễ giải, còn em thì sao, em nhỏ gấp đôi cả bác ấy, trong khi đó ban đêm em phải thức khuya 1,2h sáng để lấy trộm tiền của mẹ em để còn đóng tiền SN OF, đã thế em còn phải tranh thủ ra Hàng Xanh để ọp, về nhà còn bị ăn đập nữa:(
lớn nhưng bác ấy đang hc 12,đâu phải muốn đi là đi.bác hoaanh cũng đi hàng trăm km đệop đó.
mà sao bác lại làm thế,không có thì thôi chứ bác,ai lại lấy tiền của mẹ vậy,không có bác nói thẳng chứ,chúng e mỗi ng thêm 1 tí xíu có sao đâu.bọn e ghi nhận sự đóng góp của bác,đam mê mà!đánh đổi để thỏa mãn

cuong_noble_vjp

Xe buýt
Đây, thằng nào thì đau hơn, bác boi thì lớn rầu nên đi còn dễ giải, còn em thì sao, em nhỏ gấp đôi cả bác ấy, trong khi đó ban đêm em phải thức khuya 1,2h sáng để lấy trộm tiền của mẹ em để còn đóng tiền SN OF, đã thế em còn phải tranh thủ ra Hàng Xanh để ọp, về nhà còn bị ăn đập nữa:(
cái vụ lấy money là không dc đâu đấy

tienhuy19932002

Xe tăng
Chứ em ko đóng mấy bác lại nói em này nọ, với lại ở đây mấy bác toàn là học sinh sinh viên, tiền đâu mà đóng cho em được, đã thế còn phải đi làm thêm, lo cho tiền ăn ở huống chi là lo cho thằng em:(
bọn e quyên góp theo tình thần tự nguyện mà bác,có ai nói j đâu????bọn e sv thật,nghèo thật nhưng có mấy đồng bạc,chấp j hả bác.tiền quan trọng thật nhưng đâu phải cứ có tiền là sống đc đâu bác.

greendriver

Xe tăng
cái vụ lấy money là không dc đâu đấy
Tại vì em cũng muốn đc giao lưu với mấy bác ngoài đời, nên phải hi sinh để làm điều đó thôi ợ, em cũng đc đi với mấy bác lắm chứ, nhưng mà ba mẹ suốt ngày cứ nói đi phải có papa dắt theo, mà đi off có ai tự nhiên dắt papa theo bao giờ đâu:(

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chứ em ko đóng mấy bác lại nói em này nọ, với lại ở đây mấy bác toàn là học sinh sinh viên, tiền đâu mà đóng cho em được, đã thế còn phải đi làm thêm, lo cho tiền ăn ở huống chi là lo cho thằng em:(
Chẳng ai nói này nói nọ bác cả, bởi vì bác còn nhỏ, không có tiền là cũng là điều dễ hiểu, không xin được ba mẹ thì thôi, nhờ ae mỗi người góp 1 ít vào chẳng nhẽ không đủ 50K,.

hoaanh2210

Xe điện
Tại vì em cũng muốn đc giao lưu với mấy bác ngoài đời, nên phải hi sinh để làm điều đó thôi ợ, em cũng đc đi với mấy bác lắm chứ, nhưng mà ba mẹ suốt ngày cứ nói đi phải có papa dắt theo, mà đi off có ai tự nhiên dắt papa theo bao giờ đâu:(
đi off mà nếu có đi trải nghiệm xe là anh dắt pâp anh theo đấy ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cái đó thì cha mẹ nào cũng nghĩ như vậy thôi bác, đợt off miền bắc em xin papa em đi papa em còn kêu đi xong người ta bắt sang TQ, bởi vì bh trên mạng nó nhiều hành vi lừa đảo,
Vì vậy bác phải làm sao để cha mẹ bác có lòng tin vào diễn đàn này, em thì em đã giải thích cho papa em rầu, papa em suốt ngày vào mấy cái thớt xe tải đọc ý, còn mua cabin xe tải của cái bác MrKid ở trên Vĩnh Phúc nữa:))

greendriver

Xe tăng
Em biết ở đây có nhiều người ko được ưu ái em cho lắm, mấy bác nào mà ghét em thì cứ nói đi nhá em sẽ ko tham gia với mấy bác nữa,mấy bác cho ý kiến đi nhá:(

tienhuy19932002

Xe tăng
Em biết ở đây có nhiều người ko được ưu ái em cho lắm, mấy bác nào mà ghét em thì cứ nói đi nhá em sẽ ko tham gia với mấy bác nữa,mấy bác cho ý kiến đi nhá:(
ai như lời bác ấy nói thì giơ tay nhá,e là k khoanh tay trên bàn rồi đấy :D

Trạng thái
Thớt đang đóng