VNBC Part 37 Mùa Hè Oi Ả AE Tăng Cường Chà Tranh Chém Gió Offline

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

HI_CLASS

Xe điện
Thông tin về VN AUTO EXPO năm nay
AutoExpo 2012 khai mạc trong khó khăn

Hình ảnh về thị trường xe hơi ảm đạm có thể thấy rõ qua triển lãm đầu tiên trong năm nay tại Hà Nội. Chỉ có hai thương hiệu xuất hiện một cách quy mô là Nissan và Geely.

Sáng 21/6, AutoExpo mở màn trong sự khó khăn chưa từng có của ngành công nghiệp ôtô. Tất cả các đơn vị từ nhập khẩu tới sản xuất lắp ráp đều đang cố gắng vượt qua thời kỳ mà người tiêu dùng không còn thiết nghĩ đến ôtô, lãi suất ngân hàng cao và những chính sách thuế phí treo lơ lửng.
Geely 820 trong gian hàng lớn nhất AutoExpo 2012. Dẫu sao, AutoExpo diễn ra vào lúc này và trước đó là Saigon Autotech hồi đầu tháng 6 cũng ghi nhận sự cố gắng của các nhà tổ chức. Cuối cùng, triển lãm cũng có sự góp mặt của Geely, một thương hiệu Trung Quốc đang được nhà nhập khẩu Auto Asean đẩy mạnh truyền thông.
Geely chiếm diện tích lớn nhất với hàng loạt mẫu xe từ sedan cỡ lớn tới crossover và xe cỡ nhỏ. Nổi bật nhất là chiếc Emgrand EC820 với kích thước dài hơn Camry và trang bị động cơ 2 lít. Ngoài ra còn có chiếc crossover GX718.
Thương hiệu Nissan có mặt tại triển lãm thực tế là của đại lý Nissan Hà Đông với ba sản phẩm có mức giá "không tưởng" là Teana (2,4 tỷ đồng), Murano (2,8 tỷ đồng) và 370Z (3,1 tỷ đồng).
Nissan 370Z - ngôi sao của AutoExpo với giá trên 3 tỷ đồng. Bộ ba sản phẩm này là Nissan không đặt doanh số mà mang tính làm thương hiệu nhiều hơn để làm nền cho những kế hoạch dài hơi hơn, ở những phân khúc bình dân. Nằm ở góc khuất là Zenus, một nhãn hiệu chỉ xuất hiện tại triển lãm mà ít có mặt trên đường.
AutoExpo 2012 diễn ra tại trung tâm triển lãm Giảng Võ (Hà Nội) và kéo dài từ 21/6 đến 24/6.
Nguồn: http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2012/06/autoexpo-2012-khai-mac-trong-kho-khan/

Tóm lại là ở nhà cho lành, xe con ko có bao nhiêu, xe khách thì chả có. Đi làm gì chứ

tienhuy19932002

Xe tăng
hello ngày mới!!:bz:bz:bz:bz:bz

greendriver

Xe tăng
lại chém ẩu đới =)) =)). Nghĩ sao so sánh độ chật con Xen Tơ vs cả Samco nhể =)) =)). Ai bẩu con Samco chật hơn đới =))

Ơ! em đang nói con samco kia kìa, chứ co nói con này của bác đâu mà bác lại mang ra nói em, tùy loại model chứ, bộ con nào cũng phải rộng cơ à;))

NH1G

Xe buýt
Mặt mũi này chắc chỉ có anh 1-5 đóng thôi. Con này nhìn ngu nhất trong mấy ae nhà K nhái phong cách UNI. Cái xe nặng thế mà máy có 230ps, đang dừng mà đạp ga là khói đen ngòm. khi chạy toàn mở nắp cốp sau ra cho mát máy.
Ông này đâu phải chủ xe đâu chú? Chủ xe này là ông Tuấn, Nhà trong dốc 720.

NH1G

Xe buýt
Công nhận là chế độ giảm nhòe hiệu nghiệm thật đới bác Hoa Anh ợ =)). Con này đang chạy như bay mà vẫn nét nhở =)).

Đường đẹp nên em nó đạp tít nhắm ;)).
Cầm cương con này là Tài xế tên Đông hay còn gọi là "Đông nhà quê", Đoàn xe nhà Lữ Gia con nào mới về cũng phải qua tay Bác này test xong một thời gian mới giao lại cho người khác chạy.

greendriver

Xe tăng
Trời, Pin tơ mà rộng em chết liền đó bác, chật ních, nhất là hàng ghế đầu, lại còn không ngả được:))
Còn cái vụ hàng ghế đầu ngả đc hay không thì em ko biết, nhưng mà hàng ghế sau thì ngồi thoải mái, còn có thể ngả được, ghế đầu thì ngồi thoải mái nếu như mà ngồi 1 người, cái này là ý kiến riêng của em nhá, rộng hay không thì quan điểm của từng người, không có ai giống ai đâu

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em samco này em chẳng thích mấy đâu bác ợ, chật lắm, đi sprinter cho sướng hơn:P
Còn cái vụ hàng ghế đầu ngả đc hay không thì em ko biết, nhưng mà hàng ghế sau thì ngồi thoải mái, còn có thể ngả được, ghế đầu thì ngồi thoải mái nếu như mà ngồi 1 người, cái này là ý kiến riêng của em nhá, rộng hay không thì quan điểm của từng người, không có ai giống ai đâu
Ơ! em đang nói con samco kia kìa, chứ co nói con này của bác đâu mà bác lại mang ra nói em, tùy loại model chứ, bộ con nào cũng phải rộng cơ à;))

THẾ THÌ EM CHỊU BÁC RỒI^:)^^:)^^:)^ Nói thật em chẳng hiểu bác đang nói cái gì, lúc bác đưa ảnh con Phú Vĩnh Long ra thì bác kêu nó chật đi Pin Tơ sướng hơn, xong bh lại nói cái con kia, em hiểu chết liền ^:)^

tienhuy19932002

Xe tăng
THẾ THÌ EM CHỊU BÁC RỒI^:)^^:)^^:)^ Nói thật em chẳng hiểu bác đang nói cái gì, lúc bác đưa ảnh con Phú Vĩnh Long ra thì bác kêu nó chật đi Pin Tơ sướng hơn, xong bh lại nói cái con kia, em hiểu chết liền ^:)^
mệ.so sánh giống kiểu đi uni chật hơn town đây mà =))

greendriver

Xe tăng
Ơ, cái bác này, em đang nóicon samco Phú với con samco mà bác boi đưa mà, tự nhiên bác bon chen vô rồi nói ko hiểu, ko hiểu thì đừng có xía vô

tienhuy19932002

Xe tăng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ơ, cái bác này, em đang nóicon samco Phú với con samco mà bác boi đưa mà, tự nhiên bác bon chen vô rồi nói ko hiểu, ko hiểu thì đừng có xía vô
Dạ vâng, em xin lỗi bác, lần sau em không thế nữa, bác bỏ quá cho.

greendriver

Xe tăng
hạ hỏa hạ hỏa:-|:-|
Bác này cũng chọc tức em rồi nhá, nghĩ sao con UNI nó đi chật hơn TOWN vậy hả, còn con sprinter em đang so sánh với con Phú kia vì Phú tuy nhỏ nhưng 2, 3 ghế nó liền nhau, ko phải từng ghế đơn như vậy, còn Uni thì chiều rộng nó rộng hơn và thoáng hơn nên nói làm gì, Tự nhiên bon chen cái con UNi với con Town làm gìx-(

tienhuy19932002

Xe tăng
Em chia ra từ đoạn nhá, có cận thì cũng nhìn cho kỹ nhá
Đoạn 1: Nói về con samco Phú + sprinter
Đoạn 2: Nói về con Sam bác boi+ bác boi
Có vậy thôi mà cũng ko biết, ko biết thì đừng có bon chen vào chuyện của người khác 1 cách tự nhiên như vậy
thôi.khiếp, ae trong nhà cả mà nói nhau khiếp thế,bỏ đi.mấy bác con nít quá

greendriver

Xe tăng
đi universe trật hơn town mấy bác ạ =))
Này bác kia, bác nói thế là sao, ko biết thì đừng có xía vào như vậy nhá, đâu ra cái câu town với uni như vậy, toàn câu tự chế bon chen ko, vô duyên.b-(

tienhuy19932002

Xe tăng
Bác này cũng chọc tức em rồi nhá, nghĩ sao con UNI nó đi chật hơn TOWN vậy hả, còn con sprinter em đang so sánh với con Phú kia vì Phú tuy nhỏ nhưng 2, 3 ghế nó liền nhau, ko phải từng ghế đơn như vậy, còn Uni thì chiều rộng nó rộng hơn và thoáng hơn nên nói làm gì, Tự nhiên bon chen cái con UNi với con Town làm gìx-(
bác chưa thấy công nghệ xe ghế nằm cao cấp trên con town ah.để hôm nào e quăng lên cho bác coi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng