[Funland] Vleage. Chuông nguyện hồn ai?

nitori

Xe hơi
V-league như một trò hề, coi thường khán giả ! Có cụ nào Fan của Than Quảng Ninh thì sẽ rõ !

j23

Xe container
Hôm qua nge vọng qua mic dưới sân câu chửi thề "ĐM" từ Cabin BHL HN kg rõ có phải của ông Nghiêm chuyên "ĐMM" kg ấy? Vô văn hóa!
ĐM là câu ngành rồi cụ ơi :D
10 ông bóng đá, kể cả Cầu thủ hay HLV thì non nửa là nói tiếng Đan Mạch hàng ngày, môi trường nó thế mà chuyện quá thường luôn hahaha

Su Đình

Xe tăng
Nói về chửi bậy thì cầu thủ nào chả chửi bậy trên sân, kể cả tây hay ta. Họp báo với trả lời pv không chửi bậy là được rồi. Giống như lính đánh trận, làm gì có: các đồng chí tiến lên, mà lúc đấy dm các kiểu ý chứ.

cuongdiv

Xe container
Anh Nghiêm dạo này lúng túng quá. Có thằng đen ăn hại Omar đang mài mông dự bị tự dưng được đá chính & tiếp tục gây thất vọng còn Moses để ngoài. Tuy nhiên hôm qua Dũng chíp, Hải con, Quyết rừng cũng đều đá dưới kì vọng. Chơi sáng nhất lại là ông già Tấn Trường, và phần nào đó là Văn Xuân. Viettel vẫn đá chắc dù mất Trọng Đại & ko chịu sức ép phải thắng. Có lẽ vì tính chất căng thẳng nên 2 đội dứt điểm ko sắc bén. Trọng tài trận này bắt hời hợt; nếu thẳng băng thì mỗi bên ít nhất 1 thẻ đỏ.
Ko hiểu BTC có bấm độn đếm sao khi xếp lịch thi đấu ko mà mấy vòng cuối kịch tính tài tình thế chứ lị. Saigon FC được treo thưởng lớn 12 tỷ nếu vô địch & chỉ 1.7 tỷ nếu top 3 nên sẽ rất máu chiến 2 vòng tới (SG FC giờ của Bến Thành & Vạn Thịnh Phát đông tiền vl). HN FC coi như mất quyền tự quyết. Viettel dây thắng sát nút mà đứt thì cũng vứt.
Ku Văn Xuân có lẽ là phát hiện mới của HN mùa này, trc cho mượn ở đội nào xong kéo về thì phải

j23

Xe container
Nói về chửi bậy thì cầu thủ nào chả chửi bậy trên sân, kể cả tây hay ta. Họp báo với trả lời pv không chửi bậy là được rồi. Giống như lính đánh trận, làm gì có: các đồng chí tiến lên, mà lúc đấy dm các kiểu ý chứ.
Bọn Tây các giải châu Âu nó còn văng tứ tung hehe, nghe tràng chửi của bọn Drogba Ramos Suarez...nó đã thành huyền thoại :D
Nghĩ cảnh nó gọi là Đồng chí nghe chất vãi cụ ạ :D

giahung

Xe tải
Thực tế trên sân là kín khán đài A. Chắc tầm 1 vạn. Không hiểu con số 3 ngàn ở đâu. Phe vé gạ mua vé mời của em là 100K. Bình thường phe vé bán ra cũng tầm 60K thôi, mà hôm qua phe vé chịu mua lại 100K thì đủ hiểu độ hot dư lào.
Hôm qua em được cụ haiha.73 cho đôi vé mà có 3 người muốn đi. Em bảo cu em 5h ra sân mua thêm vé thấy phe quát 150K/vé cu cậu bảo đi đón con rồi về mua. Lúc về đã là 300k không mặc cả. :D
Lúc em vào sân 6h30 giá là 700k/cặp không mặc cả cụ nhé.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Hôm qua em được cụ haiha.73 cho đôi vé mà có 3 người muốn đi. Em bảo cu em 5h ra sân mua thêm vé thấy phe quát 150K/vé cu cậu bảo đi đón con rồi về mua. Lúc về đã là 300k không mặc cả. :D
Lúc em vào sân 6h30 giá là 700k/cặp không mặc cả cụ nhé.
Thế nên phe vé mới nài nỉ mua của em 100K một vé. :D Mà không hiểu sao phát hành có 3K vé mà ngồi kín cả khán đài A. :D

xbadboyz

Xe điện
Thế nên phe vé mới nài nỉ mua của em 100K một vé. :D Mà không hiểu sao phát hành có 3K vé mà ngồi kín cả khán đài A. :D
Trong khi khán đài B thì mênh mông, chả hiểu quy định dãn cách là cái gì mà tụm vào 1 bên, em nghĩ lý do để hạn chế CDV HN vào sân thôi. Viettel là chủ nhà mà

Skoda_Favorit

Xe container
Các cụ cứ bảo BĐ phải chửi bậy nhưng HLV Trưởng đại diện cho 1 đội bóng thì phải kiềm chế! Vụ tai tiếng "ĐMM" với TT ở Pleiku vẫn chưa đủ à?

j23

Xe container
Các cụ cứ bảo BĐ phải chửi bậy nhưng HLV Trưởng đại diện cho 1 đội bóng thì phải kiềm chế! Vụ tai tiếng "ĐMM" với TT ở Pleiku vẫn chưa đủ à?
Về lý thuyết thì đúng rồi, nhưng thực tế nó khác xa cụ ạ, World Class họ còn chửi bậy, VD như Mourinho, Lippi, Wenger, chưa kể 1 đám khác bị bắt khẩu hình nữa.
Còn nói xa hơn thì mênh mông lắm, đội dẫn đoàn của mình, nhìn lộng lẫy bảnh bao thế mà cũng nói tiếng Đan Mạch bét nhè trong lúc chờ các "cụ" đấy cụ :D

Skoda_Favorit

Xe container
Về lý thuyết thì đúng rồi, nhưng thực tế nó khác xa cụ ạ, World Class họ còn chửi bậy, VD như Mourinho, Lippi, Wenger, chưa kể 1 đám khác bị bắt khẩu hình nữa.
Còn nói xa hơn thì mênh mông lắm, đội dẫn đoàn của mình, nhìn lộng lẫy bảnh bao thế mà cũng nói tiếng Đan Mạch bét nhè trong lúc chờ các "cụ" đấy cụ :D
Cụ bao biện! FIFA nó có bằng chứng nó phạt cho ngay! Ông là HLV trưởng là đại diện của đội, sâu xa là cho cty đứng sau tài trợ!

Su Đình

Xe tăng
Chửi đích danh ai nó khác kiểu chửi vu vơ, chửi giải tỏa ức chế cụ ạ. Cụ có vẻ mô phạm, khắt khe quá.

Skoda_Favorit

Xe container
Chửi đích danh ai nó khác kiểu chửi vu vơ, chửi giải tỏa ức chế cụ ạ. Cụ có vẻ mô phạm, khắt khe quá.
Thì quay lên TV mà! Quả Tấn Tài không chuyền mà sút vọt lên trời thì nhìn khẩu hình cũng "ĐMM"mãi!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trong khi khán đài B thì mênh mông, chả hiểu quy định dãn cách là cái gì mà tụm vào 1 bên, em nghĩ lý do để hạn chế CDV HN vào sân thôi. Viettel là chủ nhà mà
Không biết có phải thế không nhưng hôm qua xung quanh em Hà Nội Viettel ngồi lẫn lộn, làm cổ vũ cũng cóng phết. May mà CĐV hai bên hiền, chứ không hôm qua dễ có xích mích lắm. =((

vôlăng méo

Xe hơi
E xem thì thấy HN đá với mấy đội SG, ĐN, QNinh thì khá là vô tư (trừ mỗi ô Quảng Nam thì đúng là hơi có mùi thật). Nhưng vấn đề là ở Vleague có mỗi Ô Hiển là ô ý đầu tư làm bóng đá bài bản tử tế (còn phục vụ mục đích gì thì mình chưa bàn tới) giả sử bảo ô ý buông các đội kia đi thì có ai nhảy vào làm ngon như ô ý ko hay lại dặt dẹo như mấy đội bóng cua địa phương như Nghẹ An, Thanh Hóa lúc đó thậm chí còn khó coi hơn bây giờ,
Vậy thì đổi tên là Hiển _League đi cụ. Chẳng có giải đấu chuyênnghiệp của quốc gia nào như ở Việt nam cả. Trận Đà nẵng và Quảng nam chưa đá đã biết kết quả rồi. Từ đầu mùa đến nay trọng tài đã làm Nam định mất 7_10 điểm thì chơi thế nào được

D nâu

Xe điện
Vậy thì đổi tên là Hiển _League đi cụ. Chẳng có giải đấu chuyênnghiệp của quốc gia nào như ở Việt nam cả. Trận Đà nẵng và Quảng nam chưa đá đã biết kết quả rồi. Từ đầu mùa đến nay trọng tài đã làm Nam định mất 7_10 điểm thì chơi thế nào được
Sao ông Hiển to thế mà hôm qua không làm cho hà Nội thắng 5 -0 đi.
Sao giải của ông ấy mà ông ấy kém thế? :))

Chỉnh sửa cuối: