[Funland] Vleage. Chuông nguyện hồn ai?

123 Uốn

Xe điện
Hôm nay 4 đội dẫn đầu gặp nhau,

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Không đến sân và xem tivi không có nghĩa mắt em không xem được trận đấu không nhìn thấy những gì đang diễn ra cụ nhé! Em đang nói sự thật, Sự thật về một tầng lớp người như cụ thể hiện sự ganh ghét đố kỵ với tỉ phú và người giàu. Chính các cụ mới là người lái sang ghét bầu Hiển nên cổ động viên mới dốt pháo sáng. Các cụ sẵn sàng ủng hộ cho những người làm trái pháp luật không cần biết hậu quả như thế nào?
Mắt em còn nhìn rõ quả pháo sáng rơi xuống sân cỏ cháy có ngọn lửa. Ném sang phía cổ động viên Hà Nội nên một bạn người Hà Nội phải vào bệnh viện còn cãi.
Nói thật em thấy một sự độc ác có tổ chức chẳng may cháy sân vận động thì có khi thành thảm hoạ. Ông Xã nhà em cứ nhấn mạnh với em là đốt pháo như thế, với loại pháo sáng chuyên dụng chứ không phải loại thường, nguy cơ cháy sân vận động đấy.
Cụ càng nói em càng thấy sự nhận thức của cụ cao một cách đáng sợ :)) .
Bầu Hiển đúng là có đóng góp rất lớn cho bóng đá VN vì cách làm căn cơ, lâu dài, không ăn xổi như nhiều bầu khác mượn bóng đá làm thương hiệu. Còn cụ Hội thì trận nào HN FC đá cũng ngồi xem rất chăm chú, từ đầu đến cuối dù đá sân nhà hay sân khách.

j23

Xe container
đúng vậy, xin lỗi các cụ hơi quá miệng ạ, em sẽ rút kinh nghiệm trong phát ngôn
Cụ mà dân Nam Định thì bình thường, rút vừa thôi chứ ko nên rút kinh nghiệm quá nhé, mất cái đặc sản cũng ko hay hehe. Như em kể ở trên, mấy ông em cứ chửi xong thi thoảng lại xin lỗi các ông anh vì phun châu nhả ngọc quen mồm chứ ko có ý bất kính :D

j23

Xe container
Bầu Hiển đúng là có đóng góp rất lớn cho bóng đá VN vì cách làm căn cơ, lâu dài, không ăn xổi như nhiều bầu khác mượn bóng đá làm thương hiệu. Còn cụ Hội thì trận nào HN FC đá cũng ngồi xem rất chăm chú, từ đầu đến cuối dù đá sân nhà hay sân khách.
Ông Hội còn ngồi dài, vì chỉ có ổng là đủ uy để đám sao số biết được giới hạn và nghĩa vụ bổn phận của mình. Ông Hội mà rời khỏi băng ghế, em cam đoan sẽ có thằng hỏng là chắc. Hanoi FC được như ngày nay, cả tiếng lẫn miếng, lẫn môi trường lành mạnh, đặc biệt là kỷ luật, tôn ti trật tự trên dưới thì 95% là công ông Hội :)

Babetta6868

Xe tăng
Thật ra V-League phải phát triển thì tuyển QG và các lứa U mới phát triển được. Em vẫn xem vì Quảng Ninh của em có thể là đội nắm quyền quyết NĂM NAY AI VÔ ĐỊCH ;;) ;;) ;;)

xelulu

Xe buýt
THÔNG BÁO PHÁT VÉ VÀO SÂN Ở TRẬN VIETTEL FC - HÀ NỘI FC

Do kiểm soát từ cửa an ninh, thế nên vé sẽ được phát tại đường Trịnh Hoài Đức giao Cát Linh.

- Thời gian phát vé: 17h30 cho đến hết vé.

- CĐV Thể Công có thẻ: Vào cửa 2 khán đài A

- CĐV Thể Công chưa có thẻ: Vào cửa 4 hoặc 6, rồi di chuyển sang chỗ hội để cỗ vũ.

Lưu ý: Mọi người nhớ mang theo thẻ, mặc áo đỏ, đeo khẩu trang.
Thể công là đội nào đấy hở cụ ?

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Ông Hội còn ngồi dài, vì chỉ có ổng là đủ uy để đám sao số biết được giới hạn và nghĩa vụ bổn phận của mình. Ông Hội mà rời khỏi băng ghế, em cam đoan sẽ có thằng hỏng là chắc. Hanoi FC được như ngày nay, cả tiếng lẫn miếng, lẫn môi trường lành mạnh, đặc biệt là kỷ luật, tôn ti trật tự trên dưới thì 95% là công ông Hội :)
Cụ đó đam mê bóng đá vô vị lợi, lại không bao giờ can thiệp công việc chuyên môn, chỉ làm công tác hậu trường cho anh em yên tâm.

Chelski

Xe điện
Em Gia cát dự trận tối nay trên sân Hàng đẫy ! Viettel sẽ có điểm, còn 1 hay 3 điểm thì còn phụ thuộc vào thời tiết , nếu trời mưa, sân trơn bóng ướt thì Hà Nội sẽ không có cửa phô diễn kỹ thuật trước một Viettel với lối đá chắc chắn và pressing thực dụng ! Nhưng cơ hội hòa là khá cao

cocsku

Xe cút kít
Em Gia cát dự trận tối nay trên sân Hàng đẫy ! Viettel sẽ có điểm, còn 1 hay 3 điểm thì còn phụ thuộc vào thời tiết , nếu trời mưa, sân trơn bóng ướt thì Hà Nội sẽ không có cửa phô diễn kỹ thuật trước một Viettel với lối đá chắc chắn và pressing thực dụng ! Nhưng cơ hội hòa là khá cao
Cuộc đấu trí giữa ông Nghiêm với ông Hoàng đây! Sẽ rất hay, ông Nghiêm có vẻ trầm lặng hơn ông Hoàng sôi nổi hơn.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em mới chuyển sang cổ vũ cho Viettel năm nay, năm ngoái cổ vũ cho Hà Nội nên trận hôm nay sẽ có cảm xúc rất đặc biệt. Đội nào thắng cũng sướng và hụt hẫng. Hòa tầm 3-3 là đẹp. :D

j23

Xe container
Cuộc đấu trí giữa ông Nghiêm với ông Hoàng đây! Sẽ rất hay, ông Nghiêm có vẻ trầm lặng hơn ông Hoàng sôi nổi hơn.
Anh Nghiêm đời lên hương thì gián tiếp là nhờ anh Hoàng, hồi đó Hanoi bết quá trong khi Hải Phòng do anh Hoàng tiến như vũ bão tưởng vô địch tới nơi, thì mới tới lượt anh Nghiêm lên thay anh Đức :D
Nhưng ko rõ hồi ở trẻ Hanoi thì anh Hoàng có liên quan gì tới anh Nghiêm (trợ lý đội 1) không rõ có cụ nào biết ko..

OMEGA speed

Xe tải
Thật ra V-League phải phát triển thì tuyển QG và các lứa U mới phát triển được. Em vẫn xem vì Quảng Ninh của em có thể là đội nắm quyền quyết NĂM NAY AI VÔ ĐỊCH ;;) ;;) ;;)
Cụ Hạ Long hay Cẩm Phả đấy? QN vô dịch mà hổng có tiền đi xa đâu.

Babetta6868

Xe tăng
Cụ Hạ Long hay Cẩm Phả đấy? QN vô dịch mà hổng có tiền đi xa đâu.
Iem Hạ Long (Cột 8) đây! Em cũng nghe đâu đó nói rằng "Quảng Ninh không dám vô địch", thôi kệ! Tối nay hạ SG vòng sau nữa bem Viettel vòng sau cùng "relax" :-w :-w :-w

D nâu

Xe điện
Vâng, yêu bóng đá là như vậy cụ nhỉ? Mới hiểu vì sao mà ông ấy đầu tư nhiều tiền cho đội bóng. Tối này 4 đội mạnh nhất đá cùng giờ làm em chỉ theo dõi được có 01 trận tiếc ghê cụ ạ? Em vẫn cổ vũ cho Hà Nội vô địch cơ mà Viettel năm nay cũng mạnh. Than Quảng Ninh thì lại hay thắng Hà Nội lắm.

D nâu

Xe điện
Quảng Ninh cũng mạnh mà lại còn là đội kỵ rơ của Hà Nội nha.

Babetta6868

Xe tăng
Vâng, yêu bóng đá là như vậy cụ nhỉ? Mới hiểu vì sao mà ông ấy đầu tư nhiều tiền cho đội bóng. Tối này 4 đội mạnh nhất đá cùng giờ làm em chỉ theo dõi được có 01 trận tiếc ghê cụ ạ? Em vẫn cổ vũ cho Hà Nội vô địch cơ mà Viettel năm nay cũng mạnh. Than Quảng Ninh thì lại hay thắng Hà Nội lắm.
Hí hí, thắng làm sao được, nhất là năm nay! Cụ yêm tâm ;;)