VitClub với VOC 2011

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Công nhận cụ Nam Vũ dạy chuẩn. Tự loay hoay mãi không được cụ chỉ cho phát chạy ngon ngay. Các cụ sắp thi mà không đi luyện là không thi nổi đâu. :!!
Em sắp phải dùng loa pin rồi bác ạ, tuần rồi em chỉ cho vài chục phát giờ viêm họng nói thều thào, còn hình sắp mất tiếng đến nơi :))

raotro

Xe container
Cháu ngu quá!
Tự vả mình phát.
Không nhớ ra kụ Thắng Vịt xanh là chuyên gia chọc mắt! ý quên, chữa mắt!
Hum trước cháu xếp hàng nửa ngày chỉ để đưa ông bạn Lào vào gặp bác sỹ khám lại ko đầy 10p và bảo 'về nhanh cho đỡ chật!"
^:)^

A_ZIZOU

Xe tải
Cảm ỏn cụ nhiều,em đang động vvieenj thân phụ làm nốt mắt nữa mà chows được.hook cụ mổ cho thân phụ song, thân phụ e cứ nói cụ nhiệt tình lắm.
Vâng nhất định sẽ lại làm phiền bác đấy :-*
Sorry cụ nha.
Box của em nó lắm thư rác quá, mờ em lại lười xóa nên viết thì viết nhưng kók gửi đi được:(
Mắt của mama cụ như vậy là ok.
Người trên 50 tuổi có hiện tượng nhìn thấy có vật đen lởn vởn trước mắt là bình thường (do tuổi già) cái này trong nghề bọn em gọi là bong dịch kính sau. Không cần chữa và có chữa cũng không có được.
Người già cũng có bệnh lý khô mắt gây cảm giác cộm, rát, khó chịu. Cái này thì hàng ngày có thể tra các loại nước mắt nhân tạo như Lacrinorme, Tear plus...hay chỉ cần tra nước muối sinh lý 0,9% 4-5 lần/ngày.
Cụ bà cũng không có cần thuốc uống gì cả. Vitamine bây giờ thừa thãi trong khẩu phần hàng ngày
Sau mổ 3 tháng thì cụ nhớ đưa bà đến em khám lại.
Chỉ vậy thôi.
Nếu có gì đặc biệt thì xin cụ oánh cho em 1 cú giây thép nha
:)

viper2007

Xe điện
Viper nhờ đệ tử mua rồi gửi DHL về, chi phí chắc cũng chả bao nhiêu. Để T7 này chốt danh sách tham gia xem chính xác có mấy xe nhé.
http://cgi.ebay.com/SUZUKI-VITARA-WAGON-SWIFT-LIANA-CAMBER-ADJUSTMENT-BOLTS-/150597217265?pt=UK_CarsParts_Vehicles_CarParts_SM&hash=item23104b2bf1

lần trước em mua của bọn này, giá là 20 bảng/bộ. Nếu ship về HN bằng đường rẻ tiền thì 14 bảng cho 3 bộ nhưng nhanh nhất là 3 tuần. Còn nếu dùng UPS hay DHL thì nó bảo phí ship lớn lắm, có khi lớn hơn tiền hàng. Nó đang hỏi giúp em rồi.

E cũng đang hỏi đứa em bên uk xem nó có bạn bè nào sắp về ko để nhờ mang về cho nhanh.

toanco_k32

Xe tăng
Em sắp phải dùng loa pin rồi bác ạ, tuần rồi em chỉ cho vài chục phát giờ viêm họng nói thều thào, còn hình sắp mất tiếng đến nơi :))
Liệu bộ đàm có thay loa pin được không bác? Mỗi xe một chiếc, vừa tiện việc huấn luyện cho VOC, vừa tiện những đợt đi dã ngoại của hội Vịt? Giá cũng không quá đắt :)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Liệu bộ đàm có thay loa pin được không bác? Mỗi xe một chiếc, vừa tiện việc huấn luyện cho VOC, vừa tiện những đợt đi dã ngoại của hội Vịt? Giá cũng không quá đắt :)
Ừa.
Hay đấy.
Làm mỗi xe 1 con a lô này đi.
Chẳng hết bao nhiêu cả mà tiện tìm nhau khi đi chơi.
Chạy ngoài đường, vác con này ra a lố a lồ nom oai như...CƠ ĐỘNG:)

Cháu nghĩ cụ nên kiếm cái loa thật! Hôm nay mưa rồi, mai bãi kia lại sình lầy, hay phải biết!

viper2007

Xe điện
cái này chi phí có lớn ko bác, em thấy đồ chuyên nghiệp đánh rơi xuống bùn lôi lên vẫn alô bình thường. Hay phết

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ỏn cụ nhiều,em đang động vvieenj thân phụ làm nốt mắt nữa mà chows được.hook cụ mổ cho thân phụ song, thân phụ e cứ nói cụ nhiệt tình lắm.
Vâng nhất định sẽ lại làm phiền bác đấy :-*
Có gì đâu mà.
Nếu có việc gì cứ hú em 1 câu. Em sẵn sàng giúp trong khả năng của mình:)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
cái này chi phí có lớn ko bác, em thấy đồ chuyên nghiệp đánh rơi xuống bùn lôi lên vẫn alô bình thường. Hay phết
Em thấy cái talkie walkie của thằng cháu rơi xuống hồ cá, vớt lên, vẩy khô vưỡn a lô tốt mờ. Chuyển sóng rào rào. Ngon kựk.
Hay ta ra Lương Văn Can làm 1 rổ cái đồ í về chơi. Vừa hạt dẻ nha mờ lại vừa xanh đỏ tím vàng xì tin nữa.
Hí híiiii:)

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cháu ngu quá!
Tự vả mình phát.
Không nhớ ra kụ Thắng Vịt xanh là chuyên gia chọc mắt! ý quên, chữa mắt!
Hum trước cháu xếp hàng nửa ngày chỉ để đưa ông bạn Lào vào gặp bác sỹ khám lại ko đầy 10p và bảo 'về nhanh cho đỡ chật!"
^:)^
Em hết quota trả cụ mất rùi.
Mờ em đang nghi là mình đã phát ngôn ra cái câu" về nhanh cho đỡ chật" kia lắm.
Ở sở, em là đứa chúa hay phát ngôn bừa bãi.

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Em hết quota trả cụ mất rùi.
Mờ em đang nghi là mình đã phát ngôn ra cái câu" về nhanh cho đỡ chật" kia lắm.
Ở sở, em là đứa chúa hay phát ngôn bừa bãi.
Kụ à, trong lúc em sang cưỡi vit, nằm giữa khoảng không gian từ kính lái đến mắt em là cặp kính kận+loạn.
Liệu sau khi mổ hay tia gì đó (để bỏ kính), khả năng em lái xe được là bao nhiêu % hở kụ?

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Kụ à, trong lúc em sang cưỡi vit, nằm giữa khoảng không gian từ kính lái đến mắt em là cặp kính kận+loạn.
Liệu sau khi mổ hay tia gì đó (để bỏ kính), khả năng em lái xe được là bao nhiêu % hở kụ?
Muốn lái xe được để đi mò girl vào lúc nửa đêm thì chịu khó mờ đeo kính nha cụ.
Hí híiiiii

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Cháu nghĩ cụ nên kiếm cái loa thật! Hôm nay mưa rồi, mai bãi kia lại sình lầy, hay phải biết!
Sáng nay em đã tìm thấy cái loa tay chạy 4 pin con thỏ rồi. Mai chỉ trỏ đỡ phải gào thét, ko có vài bữa chắc phải mang bảng với bút xóa!!!

raotro

Xe container
Sáng nay em đã tìm thấy cái loa tay chạy 4 pin con thỏ rồi. Mai chỉ trỏ đỡ phải gào thét, ko có vài bữa chắc phải mang bảng với bút xóa!!!
Cả hội Vịt nên đi luyện cấp tốc một lớp ở Xã Đàn là hay nhứt! Cháu thề!:D

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

viper2007

Xe điện
lát về em tháo nốt mấy cái chắn bùn

n62

Xe tải

E hèm, 1 2 3 4, đề nghị cô mặc váy hoa kia tránh ra để xe thi đấu ko vẩy bùn lên nhé b-)
Cụ có quả loa đẹp quá, nhưng cụ đọc tuyên ngôn thế thì em e là sẽ làm giảm nhuệ khí và tinh thần thi đấu của hội Vịt ợ :P
Theo em, có khi phải có nhiều váy hoa hơn nữa ah !

Chỉnh sửa cuối: