Chi hội Vitara - Những câu hỏi VÌ SAO? LÀM THẾ NÀO?

viper2007

Xe điện
Ơ thế Kụ VRC sau khi gọi điện thoại cho người thân không dùng bài đập bình xăng của em à. Võ này cứu em vụ chết bơm xăng ở đường Hồ Chí Minh đấy.
bọc bình xăng dày tầm 3mm siêu chắc khỏe, đập ko dc bác ạ. Với lại lúc đó cũng dăm bảy chai rồi nên nhún nhảy nó có trọng lượng lắm

quocanhpack

Xe tăng
viper2007 nói:
mụ này mua dc cái logo rồi hử, vẫn 3 chục hay là lên giá rồi
Lên năm ọi roài, bẩu là ba ọi thoai nhưng nó không nghe. Thế mà hôm trước tí mất 3 loét với bọn nội thất đầu Đỗ Ngọc Du, cũng may nó chỉ có loại đời mới chứ không lại mất ngan phí rồi.

raotro

Xe container
Năm ọi mà được trả lại tên cho em thì ngợi giề?
Ơ thế ko mua hộ nhà cháu 2 cái lưỡi gạt mưa với 3M à? gạt nhà cháu bi giờ phải gọi là bộ gõ thì đúng hơn. Cháu thề!
Thanks lão nhá, sáng mai ở đâu để cháu qua?

quocanhpack

Xe tăng
raotro nói:
Năm ọi mà được trả lại tên cho em thì ngợi giề?
Ơ thế ko mua hộ nhà cháu 2 cái lưỡi gạt mưa với 3M à? gạt nhà cháu bi giờ phải gọi là bộ gõ thì đúng hơn. Cháu thề!
Thanks lão nhá, sáng mai ở đâu để cháu qua?
Cố nhịn đê, chủ nhật mổ thì đưa luôn thể. Ứ tìm đc cái lưỡi gạt re rẻ nên không mua, cuộn 3m nó làm thịt bằng 2 cái bơm nc rửa kính nhưng vưỡn mua. Còn làm thêm lọ cap cap gì gì nữa, hôm tới xịt tá lả luôn.

raotro

Xe container
Cố nhịn đê, chủ nhật mổ thì đưa luôn thể. Ứ tìm đc cái lưỡi gạt re rẻ nên không mua, cuộn 3m nó làm thịt bằng 2 cái bơm nc rửa kính nhưng vưỡn mua. Còn làm thêm lọ cap cap gì gì nữa, hôm tới xịt tá lả luôn.
Vậy để mai cháu tự diễn, đồ đắt hiếm chứ đồ rẻ đầy. Cháu thề!:D
Dù sao cũng thanks lão! cái logo là quý lắm đấy cho lên 3M là muỗi.

quocanhpack

Xe tăng
Các cụ cho nhà cháu hỏi thêm là bơm nước rửa kính sau chay phe phé nhưng lại bí đầu ra, thông chọc mãi mà chả phun ra được tí nước nào cả. Cháu định cho xì hơi vào ống tuyo để thông có được không các cụ?

raotro

Xe container
Các cụ cho nhà cháu hỏi thêm là bơm nước rửa kính sau chay phe phé nhưng lại bí đầu ra, thông chọc mãi mà chả phun ra được tí nước nào cả. Cháu định cho xì hơi vào ống tuyo để thông có được không các cụ?
Có cả chuyên đề về cái này rồi nhá!
Chủ nhật nhà cháu xử cho.
Sốt ruột thì bỏ cái hộp đựng găng tay ra (chân ghế phụ) trong cái hộc đấy có cái tuy ô dẫn nước lên cột A về đằng sau...khớp nối là cái van 1 chiều, giựt nó ra...nếu van tốt thì cắm cái vòi hơi vào cái ống đấy xịt...
nếu vẫn tịt thì a nhô cho nhà cháu.

tptitoe

Xe tăng
Ra hàng bơm lốp bảo nó xịt cho. Nếu không CN này tụ tập đông người lấy bơm của moa mà xịt.

quocanhpack

Xe tăng
Hehe! Cảm ơn các cụ nhều nhều! Hẹn gặp các cụ vào Chủ Nhật tới.
Cháu vừa tự xử được vụ lên xuống kính bên phụ, hoá ra ko phải chết moto như LH hôm trước nói. Cháu tháo cả moto ra xịt đủ thứ vào cái thanh dẫn hướng rồi dầu mỡ vào. Bây giờ lên xuống còn ngon hơn cả 3 kính còn lại. Từ khi lọ mọ theo các cụ chọc ngoáy, tự nhiên thấy mình biết sửa oto( 99% là hỏng). Mềnh phục mềnh quá đê?

viper2007

Xe điện
chủ nhật này off mỹ đình nhé các bác

raotro

Xe container
chủ nhật này off mỹ đình nhé các bác

OK, cháu vừa bảo bọn bạn học lùi lại 1 tuần thăm thầy cũ.
8h30 tại MD ạ.
(nhưng mà rộng thế thì ở chỗ nào nhỉ? lần trước cháu vắng)

vctv

Xe buýt
Vòi sau nhà cụ đã thông chửa ? Cụ kiểm tra xem cái bình nước rửa kính nó có đè vào cái ống dẫn nước ra sau ko nhé, em bị 1 lần rồi.