Chi hội Vitara - Những câu hỏi VÌ SAO? LÀM THẾ NÀO?

kelangdu

Xe đạp
Báo cáo các cụ là nếu xe cụ nào hay chay vùng nước mặn thì lưu ý chui xuống gầm kiểm tra, phía dưới thùng xăng có một cái ống sắt gá vào sátxi dùng để đỡ cái thùng xăng. Cái ống này rất dễ bị mọt, mà nó chuyên trị mọt từ bên trong ra mới đau chứ! Vịt nhà em hôm rồi em kiểm tra thất lủng một cái lổ. lấy tay cậy ra thì ôi thôi, gỉ nó ăn gần đứt hết cái ống sắt. Em chỉ sơ đang đi nó rơi cái thùng xăng thì chít, cháy xe đới các cụ ạ !

Sucukinhtrang

Xe tăng
Báo cáo các cụ là nếu xe cụ nào hay chay vùng nước mặn thì lưu ý chui xuống gầm kiểm tra, phía dưới thùng xăng có một cái ống sắt gá vào sátxi dùng để đỡ cái thùng xăng. Cái ống này rất dễ bị mọt, mà nó chuyên trị mọt từ bên trong ra mới đau chứ! Vịt nhà em hôm rồi em kiểm tra thất lủng một cái lổ. lấy tay cậy ra thì ôi thôi, gỉ nó ăn gần đứt hết cái ống sắt. Em chỉ sơ đang đi nó rơi cái thùng xăng thì chít, cháy xe đới các cụ ạ !
Bình xăng của vịt được treo vào khung xe bởi 04 con bu lông ở 4 góc chứ không như bạn nói đâu. Xem ảnh này bạn sẽ hình dung thấy vị trí của 4 con bu lông treo bình xăng.

kelangdu

Xe đạp
Bình xăng của vịt được treo vào khung xe bởi 04 con bu lông ở 4 góc chứ không như bạn nói đâu. Xem ảnh này bạn sẽ hình dung thấy vị trí của 4 con bu lông treo bình xăng.

Sư chui vào gầm mà nhìn, sẽ thấy 2 con bu lông phía trong chỉ bắt vào 1 cái ống sắt được bắt ngang qua khung xe thôi. Lọc xăng cũng gắn vào cái ống sắt đấy ! Là em nói nếu cái ống đó mà mọt gãy thì toi !:))

hungvan

Xe tải

Vịt của Sư vẫn còn ngon lắm... Adi đa phật

fansi

Xe buýt
Hình như cụ nói đến cái ống phía trên với 2 thanh gá này?

Cuonghadhxd

Xe buýt
Hình như cụ nói đến cái ống phía trên với 2 thanh gá này?

Em thay can luu y nhat la cho tren noc binh xang, cho gan bom xang ay, cho do ap sat gam xe, dat hay nhet vao lau ngay se bi mot lam thung binh xang. Rua xe cac cu chu y xit vao cho do.

tptitoe

Xe tăng
Khu vực cái ống ấy và trên bình xăng thì có đến đời sang tiểu cũng chẳng mọt dù có lội nước biển bán thời gian.
Các toa cẩn thận quá.

Cuonghadhxd

Xe buýt
Khu vực cái ống ấy và trên bình xăng thì có đến đời sang tiểu cũng chẳng mọt dù có lội nước biển bán thời gian.
Các toa cẩn thận quá.
Xe nha chau da bi gi va thug binh xag, cho gan bom xag roi day cu ah. E phai thay nguyen 1 cai binh moi.

raotro

Xe container
Có nước biển...nhưng vẫn nhạt!

DeMen

Xe đạp
Úi, các cụ vào kíu em, em bị mấy thằng nghiện nó vặt mất 2 quả xin nhan 2 bên hông mũi xe rồi, bi giờ làm sao cho ngon bổ rẻ nhỉ... Hix !!!

Viking

Xe điện
Úi, các cụ vào kíu em, em bị mấy thằng nghiện nó vặt mất 2 quả xin nhan 2 bên hông mũi xe rồi, bi giờ làm sao cho ngon bổ rẻ nhỉ... Hix !!!
Có 2 options:
1. Ra hàng làm đôi mới, chắc cũng không quá đắt, chợ giời không có tính thanh khoản nó sẽ không vặt nữa.
2. Ra chợ giời kiếm đôi dải LED rộng khoảng 3cm, dài khoảng 10cm dán vô, chợ giời không có tính thanh khoản nó sẽ không vặt nữa.

DeMen

Xe đạp
Hà hà, gặp giáo sư đây rồi, tui thích theo PA 2 của giáo sư, có cần phải led chống nước không, có cửa hàng cụ thể nào không? hay mua ở đâu cũng được. Mong GS chỉ giáo thêm.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Hà hà, gặp giáo sư đây rồi, tui thích theo PA 2 của giáo sư, có cần phải led chống nước không, có cửa hàng cụ thể nào không? hay mua ở đâu cũng được. Mong GS chỉ giáo thêm.
Dế gặp Vitco nhá! Vitco chụp cái ảnh xi nhan led lên đây cho Dế ngâm cứu lào.

nddu

Xe buýt
Có 2 options:
1. Ra hàng làm đôi mới, chắc cũng không quá đắt, chợ giời không có tính thanh khoản nó sẽ không vặt nữa.
2. Ra chợ giời kiếm đôi dải LED rộng khoảng 3cm, dài khoảng 10cm dán vô, chợ giời không có tính thanh khoản nó sẽ không vặt nữa.
Cách đây 4 năm, cái đèn mắt cua ây có giá 140K/chiếc. Hồi ấy, trong 1 tháng, cháu phải thay 3 lần. Sau khi đóng đai mất 2 chục thì mấy thằng nghiện nó đi chơi chỗ khác.

DeMen

Xe đạp
Hu hu, nhà cháu có đai mà no cạy tung cả đai ra, đôi đèn không tiêc, nhưng chúng nó cạy không cẩn thận, sứt hết cả lỗ của nhà cháu, cụ Vitco đâu roài, show hàng cho nhà cháu ngó tí........

raotro

Xe container
Hu hu, nhà cháu có đai mà no cạy tung cả đai ra, đôi đèn không tiêc, nhưng chúng nó cạy không cẩn thận, sứt hết cả lỗ của nhà cháu, cụ Vitco đâu roài, show hàng cho nhà cháu ngó tí........

Bỏ mệ!

VITCLUB hội thảo vụ này ngay ko lại tung lỗ cả đàn thì hỏng!^:)^