Chi hội VITARA mông má và độ đẹo

Viking

Xe điện
Viking phát biểu cảm tưởng về cái thứ 2 camera xuôi ngược hôm nọ cái!
Nhà cháu bị cái đấy ám ảnh nên định chơi quả 900k giờ lại thôi...
Cái đấy thấy bảo tích hợp GPS, vậy là cái GPS có sẵn trong xe coi như thừa hả?
Mà bọn Nguỹễn Đức nó bán 2,85 củ....vậy cái nhà Vk là 2,5 củ mua ở đâu?
Kẹc kẹc
Cháu đề mô cái hành trình nhiều kiểu sáng khác nhau cho nhà bác xiêm ná:
[video=youtube;VVVm1lSOTEU]http://www.youtube.com/watch?v=VVVm1lSOTEU[/video]

Còn cái GPS của nó có tác dụng ghi lại hành trình với tốc độ xe, có gì cãi nhau với xxx cho nó tiện thôi chứ không có tác dụng chỉ đường ạ

Hai Nguyen

Xe điện
Em phát hiện ra khu TT Địa Vật nhé, hihi, mà lão Vik đi xe gì thế, ko phải vịt nhé

Chỉnh sửa cuối:

hungvan

Xe tải
Đèn Vịt của Bác Viking sáng thật, chất lượng camera cũng khá tốt, ảnh rõ âm thanh cũng tốt, k bị rung, giật.

Em phát hiện ra khu TT Địa Vật nhé, hihi, mà lão Vik đi xe gì thế, ko phải vịt nhé
Bác Hải lâu k để ý Vịt của Bác ViKing sơn lại màu khác rồi. Mà Chỉ có Vịt mới chèo lên vỉa hề rồi quay xe thế chứ ạ (thích Vịt ở điểm đó nữa)

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Đèn sáng lắm. mà lại có dg cut khá rõ, hihi, ko phải đèn zin của Vịt hihi

viper2007

Xe điện
@Viking. ngõ vào nhà bác cũng chỉ dc 1 làn xe hử, bóng H4 có dùng plus90 ko mà sắc nét thế

Viking

Xe điện

Viking

Xe điện
Ơ....thế đã bó bột bằng dây đồng cho cháu chưa? Đã thương thì thương cho chót!:D
Hết bao nhiêu cháu gửi?:P
Con nhà cụ có gãy tay không để còn bó bột???
Cái lần trước nhà cháu là do gãy tay, đã cho vào góc kho rồi, mới lại lôi ra bó bột để dùng lại chứ đang yên đang lành là không có bó nhá :)) :))

Sáng nay đã giải tán xong con nhà Hungvan

vanthe77

Xe tải
Em xin giới thiệu các phương án cho xe Superzuki Vitara sử dụng Hella Module có độ sáng cao gấp 3 lần đèn theo xe.

PA1: Module pha + cốt 90mm, xinhan đơn

PA2: Module pha + cốt 90mm, xinhan đôi

PA3: Bi-halogen + sương mù Micro DE + xinhan đôi

Nhà cháu đăng ký PA3 Kụ chủ tịch cho nhà cháu cái thời gian thi công để nhà cháu bố trí ạ. Thanks Kụ. Điên mấy thằng đi ngược chiều không có văn hóa chạy xe lắm rồi.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Nhà cháu đăng ký PA3 Kụ chủ tịch cho nhà cháu cái thời gian thi công để nhà cháu bố trí ạ. Thanks Kụ. Điên mấy thằng đi ngược chiều không có văn hóa chạy xe lắm rồi.
Chòa choài. Nhà chùa lại sắp bị Chủ tịch bắt ăn mặn rồi. Mấy lão chăn vịt cứ đua nhau đưa vịt đi mổ mắt dư lày thì có nhẽ Sư phải phá giới mất thôi.

lavie74

Tháo bánh
Các bác cho em hỏi nhờ tí: Có ai bán Su wagon còn chất không ạ ? Giới thiệu cho em với nhá ! Cảm ơn các bác.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Các bác cho em hỏi nhờ tí: Có ai bán Su wagon còn chất không ạ ? Giới thiệu cho em với nhá ! Cảm ơn các bác.
Thí chủ lày lập cái lích xong làm liền 11 bài gã gẫm mua Oa gần. Nhà chùa xui thế lày nhé, thí chủ ra đường gặp oa gần thì cứ mạnh dạn lại gần mà hỏi thế lào cũng gặp được đúng ông muốn bán. Lữa là nhà chùa thấy bên này http://www.otofun.net/forums/88-ban-xe thi thoảng cũng có vài cụ bán OG đấy. Lếu máu thì gọi vào số lày:0982200579 gặp cụ P. Anh cũng đang chạy OG đấy. Chúc cụ sớm cưới dc em ló để khỏi tốn tài nguyên của ọp.

lavie74

Tháo bánh
Thí chủ lày lập cái lích xong làm liền 11 bài gã gẫm mua Oa gần. Nhà chùa xui thế lày nhé, thí chủ ra đường gặp oa gần thì cứ mạnh dạn lại gần mà hỏi thế lào cũng gặp được đúng ông muốn bán. Lữa là nhà chùa thấy bên này http://www.otofun.net/forums/88-ban-xe thi thoảng cũng có vài cụ bán OG đấy. Lếu máu thì gọi vào số lày:0982200579 gặp cụ P. Anh cũng đang chạy OG đấy. Chúc cụ sớm cưới dc em ló để khỏi tốn tài nguyên của ọp.
Cảm ơn cụ nhé ! Tại chấu đang mấu mà, mong các cụ thông cảm !:">

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Có gà, có gà ......... À quên có Vịt có Vịt!!!

Hiện em đang căn chỉnh lại trên xe em cho nó chuẩn, cuối tuần này mời bác qua em nhé. Lắp + hoàn thiện mất 1 ngày ạ.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Mắt của bác Văn Thể sắp xong rồi đây

Chủ tịch bẩu 2 chú thợ oánh giấy giáp vừa thôi, composite mà nhẵn quá nó làm Vịt hiền bớt phần nào. Cứ để mộc dư mắt Vịt chùa xem ra hy hiểm hơn đấy ạ.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Chủ tịch bẩu 2 chú thợ oánh giấy giáp vừa thôi, composite mà nhẵn quá nó làm Vịt hiền bớt phần nào. Cứ để mộc dư mắt Vịt chùa xem ra hy hiểm hơn đấy ạ.
Trông hiền thế thôi nhưng nó là composite + đăng ten của nửa thế giới còn lại đấy anh ạ, ko kém phần nguy hiểm đâu!!!

Sucukinhtrang

Xe tăng
Trông hiền thế thôi nhưng nó là composite + đăng ten của nửa thế giới còn lại đấy anh ạ, ko kém phần nguy hiểm đâu!!!

Dư lày thì xi nhan để đâu hở Chủ tịch ơi? Mà Chủ tịch hẹn nhà Vẫn thế 77 cuối tuần là hôm lào đấy để Nhà chùa còn ké cẩm vụ nghiệm thu chứ. Hê hê...

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Dư lày thì xi nhan để đâu hở Chủ tịch ơi? Mà Chủ tịch hẹn nhà Vẫn thế 77 cuối tuần là hôm lào đấy để Nhà chùa còn ké cẩm vụ nghiệm thu chứ. Hê hê...
Xi nhan 2 cái sẽ lắp nằm ngang ở phần bên ngoài của mặt chụp bác ạ.

vanthe77

Xe tải
Có gà, có gà ......... À quên có Vịt có Vịt!!!

Hiện em đang căn chỉnh lại trên xe em cho nó chuẩn, cuối tuần này mời bác qua em nhé. Lắp + hoàn thiện mất 1 ngày ạ.
Nhanh thế ạ.Chủ tịch nhắn cho nhà cháu cái mail, nhà cháu gửi cái mẫu sang cho Chủ tịch ạ. sáng nay vừ tìm được mẫu này cũng hay ạ. Chủ tịch cho em hỏi luôn nếu bỏ mặt nạ của Vịt đi thì đèn có đưa được sát lên thành trên không ạ( Nhà cháu định cho Vịt mắt nó cao cao một tý, sau đó độ mặt nạ ạ.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Bác gửi cho em vào namvu@namvu.com.vn nhé. Bỏ mặt nạ đi nhưng vẫn vướng phần xương sắt bên trong nên ko thể đưa lên quá cao dc bác ạ. Bác xem ảnh này của xe Sư Cụ nhé, có cho lên thì cũng chỉ dc tầm 3cm nữa thôi.

Để mai em chỉnh xong cái mặt chụp + gắn 2 cái xinhan vào là nhìn phê ngay, chả cần độ ga lăng đâu bác ạ.

Chỉnh sửa cuối: