[Funland] Vinhome riverside

Bai Đần

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, căn thóp hậu nặng thế này, lại không sông thì em không bàn. Có 114m2 mà đòi tận 35 tỷ thì em chê. Em tưởng bở, tưởng căn đơn lập ít nhất phải 250m2, vuông vắn, view sông.

Chỉnh sửa cuối:

_AHA_

Xe điện
hình thật đây : đơn lập Hoa Phượng 7-34 : đã hoàn thiện full đồ: chủ nhà rao 35 tỉ từ tháng 8/2021 không trôi, bây giờ rao 40 tỉ cho sang mồm.
(nếu cụ sẵn sàng trả 35 tỷ thì em đàm phán được với chủ nhà bán luôn giá 35 tỉ cho bác) người thật việc thật chứ ko ảo như giá sale bds đâu

Căn này nhỏ 114m, xấu, e đã xem giá lúc đó18t e ko mua. Giờ 35 thì đúng là kinh thật

Hehehe1111

Xe máy
Nói chung là dân sale Vinhome thế nào cũng nói được. Căn nào rao giá rẻ thì bảo lỗi này lỗi nọ. Còn khi so giá thì đem giá những căn đẹp nhất giá cao nhất ra so =)) đúng là sale

Lavander

Xe tải
Nói chung là dân sale Vinhome thế nào cũng nói được. Căn nào rao giá rẻ thì bảo lỗi này lỗi nọ. Còn khi so giá thì đem giá những căn đẹp nhất giá cao nhất ra so =)) đúng là sale

ma căn 114 mét bán 35 tỉ tính ra hơn 300tr/mét thop hậu nặng thế thi giá này ai mua???? Hãi quá

Còn giá nó lên la có thật, có giao dịch chứ ko phai chém đâu các cụ nhé, có muốn bán hay ko thôi, em la chủ nhà chứ ko phải môi giới, !!! E tính bán chuyển căn khác mà tinh hinh này đâu đâu giá cũng khung quá nên thôi lai năm im

Bai Đần

[Tịch thu bằng lái]
ma căn 114 mét bán 35 tỉ tính ra hơn 300tr/mét thop hậu nặng thế thi giá này ai mua???? Hãi quá

Còn giá nó lên la có thật, có giao dịch chứ ko phai chém đâu các cụ nhé, có muốn bán hay ko thôi, em la chủ nhà chứ ko phải môi giới, !!! E tính bán chuyển căn khác mà tinh hinh này đâu đâu giá cũng khung quá nên thôi lai năm im
Bạn em giữa năm ngoái bán căn AD 250m2 đơn lập, đã hoàn thiện rất đẹp, sông sau nhà mà có 27 tỷ. Chưa kịp chuyển đổi giờ giá nhà lên, tiền đấy chỉ còn mua đc căn LK bên Harmony.

laixeviet

Xe tải
Bạn em giữa năm ngoái bán căn AD 250m2 đơn lập, đã hoàn thiện rất đẹp, sông sau nhà mà có 27 tỷ. Chưa kịp chuyển đổi giờ giá nhà lên, tiền đấy chỉ còn mua đc căn LK bên Harmony.
Như này thì xót quá cụ à

ý yên

Xe buýt

Đất cứ càng để lâu càng có giá cụ ạ - nhưng chỗ khác nó cũng tăng theo!
Vị trí đẹp lại càng hót theo

khangninhkts

Xe tải
Lâu không thấy các cụ tranh luận, em update cái ảnh hoàng hôn bên hồ Harmony ạ;

Alisoma

Xe buýt
một tập đoàn bds đa quốc gia tầm cỡ của thế giới thì so sánh với doanh nghiệp nội địa ao làng chỉ biết phân lô bán nhà hưởng lợi chênh lệch địa tô thì lệch nhau lắm
Cụ này có vẻ anti Vin nói riêng và không có thiện cảm với doanh nghiệp bđs VN nói chung (em không bênh các tập đoàn bđs nhé). Trừ ở những nước đã phát triển thì các tập đoàn bđs ở đâu cũng thế thôi cụ, làm bđs không siêu lợi nhuận thì làm gì có thằng nào làm. Còn về Gamuda, quy mô của tập đoàn này không tầm cỡ như cụ nói đâu. Riêng cái Yên Sở đã muốn bán cho Vin nhưng Vin không lấy.

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này có vẻ anti Vin nói riêng và không có thiện cảm với doanh nghiệp bđs VN nói chung (em không bênh các tập đoàn bđs nhé). Trừ ở những nước đã phát triển thì các tập đoàn bđs ở đâu cũng thế thôi cụ, làm bđs không siêu lợi nhuận thì làm gì có thằng nào làm. Còn về Gamuda, quy mô của tập đoàn này không tầm cỡ như cụ nói đâu. Riêng cái Yên Sở đã muốn bán cho Vin nhưng Vin không lấy.
Các nước phát triển cũng thế nhé. Khi họ còn chưa phát triển như bây giờ thì rất rất nhiều đại gia đi lên từ BĐS. Chỉ là giờ họ đã xây dựng xong xuôi, dân số tăng ít hoặc ko tăng, thậm chí giảm nên các doanh nghiệp BĐS ko còn nhiều dự án nữa và nhà nước cũng áp thuế cao để tránh xây dựng thừa thãi, lãng phí tài nguyên, nên doanh nghiệp BĐS ko còn siêu lợi nhuận nữa.

Đến bây giờ, các doanh nghiệp xây dựng BĐS ko còn mạnh, nhưng các tỷ phú và các doanh nghiệp lớn thì vẫn luôn tìm cách nắm giữ BĐS rất nhiều.

Hehehe1111

Xe máy
Cụ chém như đúng r. Bán vin lúc nào và lúc nào mà vin ko lấy v??

longloan

Xe tăng
E đang mong bđs đóng băng sụt giảm về giá trị thật của nó để e có cơ hội mua ở

kidhp

Xe tải
Ôi cụ gt em ngay và lun, lót tay cụ luôn 5 tỷ nữa, em nhu cầu thật, rất thật. Cụ ib em số đt, sáng mai em gọi cụ sớm. HP7 đơn lập là căn có sông, hàng xom anh Khoa kim cương trước là bồ Hồ N Hà đây mà. Em rình mãi mà chưa có người bán.
HP7 là dãy duy nhất của Hoa Phượng ko sông cụ nhé, nó có cái hồ trước mặt

noomrm

Xe tải
Em trong đó đây. Mua có 7,5 tỏi đời đầu. Giờ em chả thấy sale nào hỏi mua nhà. Nhà em có 90 m2 . Cả khu mỗi nhà em 4 xe đạp 3 xe máy/ 7 người

KHu em nhiều COCC, CBQL nhớn lắm . Toànđập thông 2 cănđôi chục tỷ riverside thôi. Biệt thựu mặt hồ harmony chỉ loại 2 thôi phải mấy cănở trong ven sông 2 mặt đời đầu cơ.
Vào hóng các cụ . Nghe các cụ nói xong em nghĩ tối có nên bảo vợ mai đi đặt cọc luôn con mec 7 tỷ cho oách không. Giá tăng quá trời nè . . = )))
Phí dịch vụ hàng tháng trong đó đắt ko cụ. Trong đó công nhận toàn nhà giàu khủng khiếp, nhưng cũng có nhà chỉ hơi giàu thôi cụ nhỉ :D