Thảo luận Vinfast có thể không bao giờ được cấp phép chạy trên đường phố Mỹ

sorciere_vn

Xe buýt
Bán được hay chưa không biết, chỉ biết là bán được là rất khó, thế thôi.
à hay thật nhỉ =)),

làm lễ xuất xe hoành tráng, bỏ tiền cho cả hằng trăm youtuber, còn cho thêm tiền, mà lại giờ bán được hay không còn chưa biết ? =))

thật là vi diệu =))

poiuy

Xe ba gác
à hay thật nhỉ =)),

làm lễ xuất xe hoành tráng, bỏ tiền cho cả hằng trăm youtuber, còn cho thêm tiền, mà lại giờ bán được hay không còn chưa biết ? =))

thật là vi diệu =))
Có thằng chẳng liên quan gì suốt ngày còn lo hộ cho người khác, ấy mới là vi diệu. =))=))=))=))=))

sorciere_vn

Xe buýt
Có thằng chẳng liên quan gì suốt ngày còn lo hộ cho người khác, ấy mới là vi diệu. =))=))=))=))=))
Bình tĩnh bác ơi =)),

Không bình tĩnh được thì ít nhất bác cũng đừng tự nói mình thế chứ =)).

Em thì thích xem kịch và các bạn tấu hài, nên thi thoảng vào ngó nghiêng tí thôi =))

poiuy

Xe ba gác
Bình tĩnh bác ơi =)),

Không bình tĩnh được thì ít nhất bác cũng đừng tự nói mình thế chứ =)).

Em thì thích xem kịch và các bạn tấu hài, nên thi thoảng vào ngó nghiêng tí thôi =))
Trò khích đểu của đám hạ lưu hay đem ra dùng chẳng ăn thua đâu.

sorciere_vn

Xe buýt
Trò khích đểu của đám hạ lưu hay đem ra dùng chẳng ăn thua đâu.
Lại tổ lái rồi =))

Có mỗi việc bán xe hay chưa, mà lại bắt đầu sang công kích cá nhân và tập thể =)),

Chuẩn bị tới phần yêu nước mãnh liệt, ********* chưa bác =)), hót nốt luôn cho đủ bài nhé.

Khiếp, doanh nghiệp tư nhân, làm sản phẩm để bán mà các thánh nổ tung trời

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
Vf8 bản cao nhất bán ở quê nhà giá tầm 700tr là đẹp. Khi đó mấy ông Kia, Hyundai, Mazda, Toy... đóng xưởng hết :)
Bác phải gõ thêm vào là 700 bao gồm cả pin nữa thì mấy ông kia mới dẹp tiệm , chứ 700 chưa pin thì cũng chưa hấp dẫn lắm đâu

Tyser88

Xe hơi
Lại tổ lái rồi =))

Có mỗi việc bán xe hay chưa, mà lại bắt đầu sang công kích cá nhân và tập thể =)),

Chuẩn bị tới phần yêu nước mãnh liệt, ********* chưa bác =)), hót nốt luôn cho đủ bài nhé.

tháng 3 mới bắt đầu giao hàng ở Mẽo, thế đc chưa ? hãng nó xác nhận như thế mà vẫn ngồi làm xàm như thằng khùng ?

poiuy

Xe ba gác
Lại tổ lái rồi =))

Làm gì có cá nhân nào ở đây mà công với chả kích. Giở trò hạ lưu ra thì không bị ăn chửi thẳng vào mặt là còn may.

sorciere_vn

Xe buýt
tháng 3 mới bắt đầu giao hàng ở Mẽo, thế đc chưa ? hãng nó xác nhận như thế mà vẫn ngồi làm xàm như thằng khùng ?
ôi thế à, kinh quá =))

thế mà không chụp cái ảnh 999 xe đang tập kết ở bãi nào ở bển, chờ bàn giao cho nó mãnh liệt, ngạo nghễ nhỉ =)), hay về Việt Nam thành bản xuất mỹ rồi =))

cocsku

Xe cút kít
Cụ ấy hỏi đã bán được chưa mà cụ cứ trả lời vòng vo vãi, đúng tâm lý người Việt. Bán oto khác so với bán mây tre đan và nông, thủy sản.
Câu trả lời là CHƯA bán được con nào nhé bác cocsku
Như chủ đề của thớt. Em quan tâm là:
- vf8 đã được bán chưa, tức là đã đủ đk kt để lưu hành chưa?
- nếu đủ đk lưu hành rồi thì vin đã mở bán chưa? Vì có thể họ chưa chính thức giao xe cho khách hàng.
- nếu đã bán rồi thì có người mua chưa? Vì có thể họ đã bán rồi, nhưng ko có người mua.
Vậy tình trạng của 999 chiếc vf8 hiện nay đang thế nào?

John Locke

Xe máy
Bác phải gõ thêm vào là 700 bao gồm cả pin nữa thì mấy ông kia mới dẹp tiệm , chứ 700 chưa pin thì cũng chưa hấp dẫn lắm đâu
Với quan điểm cá nhân em thì 700 gồm cả pin thì bọn kia cũng chưa dẹp tiệm.
Nói thật, đi con xe không biết lúc nào tự về P mà vẫn dám leo lên cao tốc thì em thấy mình có lỗi với ... chính mình lắm. Em đi ... exciter cho lành >:)>:)>:)

MrImposible

Xe buýt
999 đóa VF8 này khả năng đang nằm kho chờ lobby giấy phép, Vin đang ra công mở showroom ở Cali để trưng bày và kiếm khách hàng. Hy vọng VF sẽ được bán xe ở Mỹ dù doanh số ntn thì ko cần biết chỉ cần có xe VF8 chạy trên đường là 1 minh chứng rồi :D

Tyser88

Xe hơi
ôi thế à, kinh quá =))

thế mà không chụp cái ảnh 999 xe đang tập kết ở bãi nào ở bển, chờ bàn giao cho nó mãnh liệt, ngạo nghễ nhỉ =)), hay về Việt Nam thành bản xuất mỹ rồi =))
Ko mang qua dần thì tới tháng 3 xe nó tự bơi từ HP qua Mẽo ah? Đần thế này ai dạy mãi đc.

sorciere_vn

Xe buýt
Ko mang qua dần thì tới tháng 3 xe nó tự bơi từ HP qua Mẽo ah? Đần thế này ai dạy mãi đc.
=)), đúng là thánh ăn tục nói phét =)), mà mấy chục nghìn đơn đặt hàng khắp thế giới rồi mà để nằm xe nằm chỏng chơ mấy tháng vậy à =))

levietdzung13

Xe tải
Bán được thì báo lên tung giời rồi.
CHưa bán thì còn nhiều lý do, đăng kiểm chẳng hạn.
Sao phải xoắn, hãng nó còn lo hơn các cụ.

Halvbkfet

Xe máy
Thấy cụ chửi cũng giỏi, nhưng khổ là cụ lại chửi cụ sorciere_vn khôn hơn cụ, cụ nên suy nghĩ trước khi muốn dạy ai :))
Bên Mẽo VF có 12K đơn hàng thôi, mà có 80% là cọc hoàn tiền. Mang xe sang Mẽo mà thuê bến bãi thì ăn cứt luôn, giá thuê 40-50cent/ 1 inch vuông. Chỗ 999 con xe mà thuê 1 tháng đi tong 1.5tr $ rồi.