VinCity- Thớt cập nhật thông tin

Trạng thái
Thớt đang đóng

Fanlivbay

Xe buýt
Cc cao cấp như Tham Pắc mà cũng chỉ có thang bé thôi, mà thang thì ngu, sáng đi làm cả 5 thang cùng đi lên hoặc cùng đi xuống. 8 căn/ sàn chờ đã oải, đây 22 căn, oimeoi
Thg bé thì cx nản thật, nhg thg ngu thì ko phải đâu ạ do họ lập trình hết đó ạ .

quangkhunglong

Xe tăng
Bây giờ thì em chưa dám thông tin gì về giá hết, em thông tin gì về giá cái là CĐT nó cho em về vườn luôn :))
Cụ quan tâm shophouse ở đây thì mật thư em cái số điện thoại, em gặp cụ trao đổi cho tiện :D
Tức là có giá rồi nhưng không được nói? Chỉ nói khi gặp trực tiếp để Vin không phạt được? Cụ chắc không thì em đến gặp. Chứ mất công đến cụ lại toàn thôngtin phỏng đoán thì chán vl. Em dân bựa nên nói thô làm thật, có gì cụ bỏ quá cho.

Fanlivbay

Xe buýt
Chung cư nào cũng thế thôi, chỉ có một thang to là thang hàng - thang này có tải thường là 1350 Kg tương đương với 20 người. Các thang còn lại là thang thường hết.
Đố cụ nào post dc mặt bằng chung cư mà tất cả các thang là thang to đấy.
Cháu dg ở goldmark đây thg bình thg ở chỗ cháu 18 ng 1 thg còn thg hàng thì 20 ng thì phải , chỗ cháu mà ko thg to thì tèo ah cụ ( 17 căn 1 tầng , 40 tầng , 4 thg bình thường , 1 thg hàng , 1 thg pccc nhg thg pccc thì chả thấy mở gì cả ,lucs có sự cố cx bắt chạy bộ =))) ) . Nhg giờ cao điểm thì cx nản thật và rất ngột ngạt do chả có điều hòa thg máy =))))))

Milano2011

Xe tải
Cháu dg ở goldmark đây thg bình thg ở chỗ cháu 18 ng 1 thg còn thg hàng thì 20 ng thì phải , chỗ cháu mà ko thg to thì tèo ah cụ ( 17 căn 1 tầng , 40 tầng , 4 thg bình thường , 1 thg hàng , 1 thg pccc nhg thg pccc thì chả thấy mở gì cả ,lucs có sự cố cx bắt chạy bộ =))) ) . Nhg giờ cao điểm thì cx nản thật và rất ngột ngạt do chả có điều hòa thg máy =))))))
Cụ nói vớ vẩn, Gold mark tòa nào cũng chỉ một thang hàng , còn lại là thang thường hết.

Ảnh mặt bằng tòa Rubi 3 của Gold mark
Thang hàng đánh màu xanh, thang thường màu đỏ (tính cả thang PCCC)

tunglv

Xe đạp
Tức là có giá rồi nhưng không được nói? Chỉ nói khi gặp trực tiếp để Vin không phạt được? Cụ chắc không thì em đến gặp. Chứ mất công đến cụ lại toàn thôngtin phỏng đoán thì chán vl. Em dân bựa nên nói thô làm thật, có gì cụ bỏ quá cho.
Em xin xác nhận khu thấp tầng chỉ là thông tin dự kiến thôi nhé, kể cả thông số diện tích, số lượng căn. Còn thay đổi nhiều các cụ ạ.

Fanlivbay

Xe buýt
Cụ nói vớ vẩn, Gold mark tòa nào cũng chỉ một thang hàng , còn lại là thang thường hết.

Ảnh mặt bằng tòa Rubi 3 của Gold mark
Thang hàng đánh màu xanh, thang thường màu đỏ (tính cả thang PCCC)

Thì em có bảo goldmark có 10 thg hàng đâu =))))) em đg ở đây , chứ có phải sales gì đâu mà pr cho Tuấn Chợ làm dề =))) thg bình thường ở khu em 1350kg 18 ng thật mà cụ chứ cụ bảo nếu thg ko to thì chở kiểu gì khi 1 tòa đã gần 3000 người=)))))

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Chưa có đâu cụ. Đến mất công ra

thanhxuan21

Xe buýt
hát triển theo 3 trục : trục láng- hòa lạc với trục nhật tân- nội bài và trục hà nội- hải phòng
E xin hiệu chỉnh lại 1 chút là trục Đông trù - Nội bài bác àh, phía bên Nhật Tân đã có 2 con hổ lớn: BRG và Sun chiếm lĩnh thị trường
Còn 1 hướng nữa là trục: HN- Bắc Ninh, phát triển theo cả chiều cao tốc và quốc lộ cũ
Về thang máy, lắp cái loại 1s/1 tầng (3.4m/s) thì cũng khá là nhanh, đáp ứng được phần nào nhu cầu dân cư.

gà toy

Xe buýt
Giờ mà chênh gì. Đầy người cắt lỗ ấy cụ
em cần mấy căn liền kề với shop ở đấy. cụ có căn nào ko em chênh cho cụ mỗi căn 100 triệu cho cụ uống nước ko cần cắt lỗ. còn ko có thì cụ phán ít thôi

Justforfuntoo

Xe container
Chung cư toàn cắt lỗ hoặc hoà vốn thôi, từ cao cấp đến thấp cấp
Nên các cụ muốn mua hàng ngon rẻ cứ để xây xong thì mua ;))

Justforfuntoo

Xe container
Thì em có bảo goldmark có 10 thg hàng đâu =))))) em đg ở đây , chứ có phải sales gì đâu mà pr cho Tuấn Chợ làm dề =))) thg bình thường ở khu em 1350kg 18 ng thật mà cụ chứ cụ bảo nếu thg ko to thì chở kiểu gì khi 1 tòa đã gần 3000 người=)))))
Cc nào cũng 1 thang hàng to và các thang bình thường bé
Nên ông vimcity cũng không ngoại lệ và với 22 căn/1 sàn/5 thang thì tắc ngang HH linh đàm ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng