[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

namcuong789

Xe hơi
Cụ nào yêu biệt thự Vinhomes thì inbox e : Biệt thự Vinhomes Thăng Long 122,5m2 , đã hoàn thiện nội thất , cách Vin city Tây Mỗ Đại Mỗ chưa đầy 2km , giá chỉ có 8,4 tỷ .

cotdien

Xe buýt
Em đảo bảo bán giá trên 25 triệu thì ế cho mà xem. mà 58 toà chung cư bức tử giao thông phía Tây Hà Nội, Mua làm gì khi chất lượng cuộc sống bị đẩy xuống thê thảm bởi hai chữ ngột ngạt và tắc đường!
Số lượng 58 toà là thật hả cụ?
Kinh hoàng. Sắp có phố đi bộ đại lộ TL

D nâu

Xe điện
Số lượng 58 toà là thật hả cụ?
Kinh hoàng. Sắp có phố đi bộ đại lộ TL
Em có thông tin là như vậy. Em tưởng ở đây nhiều liền kề định tính đổi cái văn phòng công ty ra xa và rộng rãi chút. Nhưng nghe thấy bảo không có bán liền kề xây 58 toà chung cư mà choáng luôn!

phan cong thang

Xe đạp
Cụ nào biết lịch chạy của tuyến tàu này không ạ? Đang đêm ngủ ngon mà tàu đi qua thì ngủ ngáy gì nữa. Trước em có tìm mua nhà mặt đất em thấy những căn gần tuyến đường tàu này có giá cực rẻ.
Sau tuyến này được nâng cấp lên tàu điện đúng không ạ?
Bình thường chạy 11h trưa or 3h chiều bác ạ. Vài năm tới sẽ triển khai tàu điện

Michael J

Xe điện
Cơ mà các Cụ vẫn cứ chờ à? kiên nhẫn quá Cụ nhỉ :))
Tăng lãi suất ầm ầm. Đúng là kiểu sale dí bánh mì vào mồm khách thế này thì khách nuốt sao nổi. Bán được căn từ mặt nhau luôn.

Michael J

Xe điện
Hàng đã ế, tung ra bán hàng loạt nghĩ có 8000 sâu :))đa cấp giúp sức sẽ hết hàng ngay. Đội quân sâu đông thế cơ mà.:))

Vậy mà:

Sau ba ngày bán lại thu hồi về, bán nhỏ giọt tạo sự khan hiếm giả:))

Chiêu khan hiếm giả không được, dùng tiếp theo chiêu tăng giá, đợt sau tăng hơn đợt đầu:))

Với sự dư thừa cc như hiện nay, tiền dân ko có, đa phần vay ngân hàng thì ngang tự sát:))

Thế nên để bốc phốt chiêu trò này của sâu, đứng sau cdt để khách còn hiểu rõ, lao vào rồi lại dùng chữ: nếu, giá như...:))

Bọn ăn hoa hồng xong thì phủi đít chứ gì, bảo khách đâm đầu vào thời điểm này thì không có tâm chút nào:-))

Mà làm gì cũng bảo nhanh, vi.n phét cũng nhanh. Giờ có mỗi cái công văn dọa tăng giá cũng cả tuần chưa ký ???

Hay giờ chất lượng nhân sự & tiến độ công việc của a Vi.n đi xuống dồi :))

selfer

Xe buýt
Hàng đã ế, tung ra bán hàng loạt nghĩ có 8000 sâu :))đa cấp giúp sức sẽ hết hàng ngay. Đội quân sâu đông thế cơ mà.:))

Vậy mà:

Sau ba ngày bán lại thu hồi về, bán nhỏ giọt tạo sự khan hiếm giả:))

Chiêu khan hiếm giả không được, dùng tiếp theo chiêu tăng giá, đợt sau tăng hơn đợt đầu:))

Với sự dư thừa cc như hiện nay, tiền dân ko có, đa phần vay ngân hàng thì ngang tự sát:))

Thế nên để bốc phốt chiêu trò này của sâu, đứng sau cdt để khách còn hiểu rõ, lao vào rồi lại dùng chữ: nếu, giá như...:))

Bọn ăn hoa hồng xong thì phủi đít chứ gì, bảo khách đâm đầu vào thời điểm này thì không có tâm chút nào:-))

Mà làm gì cũng bảo nhanh, vi.n phét cũng nhanh. Giờ có mỗi cái công văn dọa tăng giá cũng cả tuần chưa ký ???

Hay giờ chất lượng nhân sự & tiến độ công việc của a Vi.n đi xuống dồi :))
Tụi Vim này nó như Hội thánh đức chúa trời ý cụ, được uống nước thánh hay sao nên trung thành lắm, em có bà sếp mua Vim thăng long, ko đủ tiền nhưng vẫn bị sâu nó dụ mua thêm 2 căn CC "đẹp" tầng 18 của Vim Mễ trì, nghe nói là tòa duy nhất trong 1 tổ hợp toàn BT sang chảnh, xuất ngoại giao mới có giá gốc nọ kia, nể bả lắm nó mới bán cho chứ bán ko hoa hồng nó chả muốn bán đâu :D Mà sau bà rao bán mãi, chờ dài cổ mới thoát đc 2 căn cc "đẹp" kia, hòa vốn, vậy mà giờ đứa nào chê Vim là bả vén váy nhẩy chồm chồm lên bênh chằm chặp :D

Em gái trên kia ftu chắc là sinh viên ngoại thương mới ra trường à :D Buôn bán muốn giàu nhanh thì bán lương tâm là nhanh nhất đó :D

dutoan

Xe buýt
Em cũng xin phép xếp gạch hóng dự án này, các cụ sale không cần PM em mời mua nhé, đang có mấy em xưn tươi chăm sóc em chu đáo lắm rồi, trả lời PM và đt đủ khiến em om thủ.

Cái em cần hóng là các còm của các cụ cao nhân thôi ạ

Bunxoai

Đi bộ
Em có sale goi bảo 27 ra giá chính thức,giờ đang đặt cọc thiện chí
Phải ko vậy các bác?

tungst

Xe buýt
Em ko chê nhà của Vin nhưng em không mua ít nhất trong vòng 5 năm tới dù vẫn quan tâm dự án của Vin, cụ nào mắng em nghèo thì ...

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Thông tin ở đâu bảo trả THM nó nhận hết đấy, đi bộ trên vỉa hè nghe được hả cụ, sao em ko nghe thấy gì nhỉ :D
Lừa mãi mới được một số con hàng, giờ có cc nó nhận lại. Có nhận lại cũng sẽ chơi trò thôi, ví dụ như nhận mỗi tháng 10 củ nhé. he he. Dân khôn nhưng không ăn được cá mập đâu.

baodem

[Tịch thu bằng lái]
1. Mật độ xây dựng trong từng ô ngang HH của cụ Thản (đã ok)
2. Mật độ thang máy? Cụ so sánh cái xem dư lào:D
Chung cư ông Thản xây dưới Thanh Hà, mấy toà mới vừa nhận nhà, không có cái ống nước nào ngoài ban công cụ nhé.

Michael J

Xe điện
Chung cư ông Thản xây dưới Thanh Hà, mấy toà mới vừa nhận nhà, không có cái ống nước nào ngoài ban công cụ nhé.
Thế mới nói giá thành xây dựng + giá đền bù đất ruộng rẻ bèo. Bán giá ngất ngưởng là ăn dày thôi.

Cụ Thản bán có 10.5, đây toàn 3x.

Đến xây cũng còn cắt bớt nữa thì thấy a Vova tính toán kinh tế quá kinh:))

HD67

Xe buýt
3. Giao thông nút TDH của a Vi.n ngang nút cầu Dậu của a Thản.
4. Ở Vi.n Đại Mỗ ngắm nghĩa trang ngay sát nhà, cụ Thản không được ngắm.
5. Giá của cụ Thản thì bằng một nửa.
6. Chỗ cụ Thản không được báo thức bằng còi tàu (lại phải mua chuông báo thức khoảng 100k, tính vào giá bán của a Vi.n luôn:D)
Em ko mua Tây Mỗ nhưng thấy cụ nói sai về đường tàu. Cái đường tàu này sau này là tuyến đường sắt đô thị số 6, nó cực kỳ có ý nghĩa khi phát triển giao thông công cộng sau này. Ở các nước phát triển trước VN thì những bds gần các ga đường sắt đô thị 100m-1000m có giá cáo gấp 30% so với không có đường sắt.

Michael J

Xe điện
Em ko mua Tây Mỗ nhưng thấy cụ nói sai về đường tàu. Cái đường tàu này sau này là tuyến đường sắt đô thị số 6, nó cực kỳ có ý nghĩa khi phát triển giao thông công cộng sau này. Ở các nước phát triển trước VN thì những bds gần các ga đường sắt đô thị 100m-1000m có giá cáo gấp 30% so với không có đường sắt.
Cụ có thích bài thơ vội vàng ko?

Thứ nhất e nói là nó có đường tàu, tất nhiên sẽ có còi tàu báo thức. Thực trạng đúng như thế.
Thứ hai cụ nói sau này nó thế lọ thế chai cũng ko hẳn sai. Nhưng SAU NÀY là bao giờ cụ?;))

Học cách của a Vi.n khuyến mại cụ vài câu trong vội vàng

Tháng giêng ngon như một cặp môi gần;
Tôi sung sướng. Nhưng vội vàng một nửa:
Tôi không chờ nắng hạ mới hoài xuân.
Xuân đang tới, nghĩa là xuân đang qua,
Xuân còn non, nghĩa là xuân sẽ già,
Mà xuân hết, nghĩa là tôi cũng mất.
Lòng tôi rộng, nhưng lượng trời cứ chật,
Không cho dài thời trẻ của nhân gian,
Nói làm chi rằng xuân vẫn tuần hoàn,
Nếu đến nữa không phải rằng gặp lại.
Còn trời đất, nhưng chẳng còn tôi mãi,
Nên bâng khuâng tôi tiếc cả đất trời;

Justforfuntoo

Xe container
Vấn đề có ai muốn nhà mình cạnh đường tàu không?
Mấy cái nhà cạnh đường lê duẩn tàu qua suốt ngày có cao hơn 30% so với khu gần đấy mà không có đường tàu chạy qua không

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề có ai muốn nhà mình cạnh đường tàu không?
Mấy cái nhà cạnh đường lê duẩn tàu qua suốt ngày có cao hơn 30% so với khu gần đấy mà không có đường tàu chạy qua không

vài bữa nữa a V tháo ray là xong