[Funland] Vin Smart City thế nào

babeo

Xe điện
Thật ra bác này năm nào cũng ra Hn nhưng mọi lần ở Ks ( vì ko thích phiền họ hàng) , lần này mới ở trong Smart vì họ hàng có căn trống ở đấy mời, bác bảo ở cho biết nhà Vin 😄

largo_kent

Xe tăng
Sao cụ ấu trĩ thế 🤣, cứ phải ở lỳ trong đó 7 ngày hả 🤣!
Sao cụ phải giãy lên thế? Em cứ nghĩ ở đó mất thời gian quan sát tiện ích Vin đẳng cấp là đủ sướng rồi. Nghĩ đến đoạn chạy từ đó lên phố mất 1-2 tiếng thì hết cả ngày ăn chơi rồi.

babeo

Xe điện
Sao cụ phải giãy lên thế? Em cứ nghĩ ở đó mất thời gian quan sát tiện ích Vin đẳng cấp là đủ sướng rồi. Nghĩ đến đoạn chạy từ đó lên phố mất 1-2 tiếng thì hết cả ngày ăn chơi rồi.
vâng, cụ lo cho người là tỷ phú thời gian quá ! cái cụ thích ăn chơi thì ng ta trải nghiệm lâu rồi, chỉ chưa trải nghiệm nhà Vin thôi ! Vì bác này rất thích Phú Mỹ Hưng nên chỉ đầu tư PMH ko nhảy vào Vin .
Còn bác ấy bảo : ở được đấy chứ, không khen là đẳng cấp nhé!
Đọc hiểu kém quá, tội nghiệp

largo_kent

Xe tăng
vâng, cụ lo cho người là tỷ phú thời gian quá ! cái cụ thích ăn chơi thì ng ta trải nghiệm lâu rồi, chỉ chưa trải nghiệm nhà Vin thôi ! Vì bác này rất thích Phú Mỹ Hưng nên chỉ đầu tư PMH ko nhảy vào Vin .
Còn bác ấy bảo : ở được đấy chứ, không khen là đẳng cấp nhé!
Đọc hiểu kém quá, tội nghiệp
Vâng, cũng tội nghiệp cụ nào người khác còn chưa chạm vào cái lông chân Vin nhà các cụ đã giãy nảy lên. Vâng, Vin nhà các cụ là nhất, là đẳng cấp, cuộc sống ở đó luôn tươi vui, trẻ con cười nói hạnh phúc :)).

babeo

Xe điện
PZ4 lái xe lên mãi tầng 5, chóng cả mặt mới có slot trống. Được cái lên xuống có thang máy nên cũng đỡ đau chân.
Sao bảo khu này toàn nhà nghèo mà lắm ô tô thế, hàng vạn chiếc chứ chả ít.
tầng 5 ăn thua gì, tầng trên cùng mới khiếp, đi lên còn đỡ đi xuống tiền đình luôn 🤣

babeo

Xe điện
Vâng, cũng tội nghiệp cụ nào người khác còn chưa chạm vào cái lông chân Vin nhà các cụ đã giãy nảy lên. Vâng, Vin nhà các cụ là nhất, là đẳng cấp, cuộc sống ở đó luôn tươi vui, trẻ con cười nói hạnh phúc :)).
xem có câu nào tôi khen Vin đẳng cấp không?
Còn trẻ con ở đấy tươi vui thì cũng đâu ảnh hưởng đến cụ? hay cụ mong tụi nó trầm cảm mới hả dạ ?
Con người tâm địa hẹp hòi ghen ăn tức ở quá thật đáng thương.
Stop ở đây nhé, tôi ko phí thì giờ với những người bẩn tính, cứ ngồi đấy mà hậm hực.
Chặn luôn !

MrChildren

Xe buýt
Giờ vẫn còn tư tưởng lên phố cổ để ăn chơi cơ à.

elmk264

Xe tải
Còn trẻ con ở đấy tươi vui thì cũng đâu ảnh hưởng đến cụ? hay cụ mong tụi nó trầm cảm mới hả dạ ?
Stop ở đây nhé, tôi ko phí thì giờ với những người bẩn tính, cứ ngồi đấy mà hậm hực.
Chặn luôn !
Cụ ấy còn cố nhét 3 người vào căn studio để ở thì cụ biết rồi đấy. Anti mù quáng.

largo_kent

Xe tăng
Giờ vẫn còn tư tưởng lên phố cổ để ăn chơi cơ à.
À, thế khách du lịch đến Vin Smart City ăn chơi là đủ à cụ? Giờ em mới biết ạ! Thôi thế cũng ổn, có vườn Nhật, hồ nước gì các kiểu mà lại!

largo_kent

Xe tăng

largo_kent

Xe tăng
Chặn luôn !
Thế câu nào tôi chê Vin? Bẩn tính phải là mấy người cứ chưa đụng đến hàng nhà mình đã giãy nảy lên la làng. Block giùm tôi nhé, tôi khỏi phải thấy mấy post bẩn mắt :v

bjboyn00b

Xe điện
Căn Studio ko phải 1 gia đình cơ bản 2 vợ chồng + 1 đứa con?
Căn Studio thì ko 1ô tô + 2 xe máy?
Chắc căn Studio toàn người thuê, đi XanhSM hết.
Studio chỉ ở ngắn hạn hoặc 2 vk ck thôi, thêm con cái lấy đâu ra không gian riêng. Chật chội lắm.

largo_kent

Xe tăng
Studio chỉ ở ngắn hạn hoặc 2 vk ck thôi, thêm con cái lấy đâu ra không gian riêng. Chật chội lắm.
Ô, căn studio giành cho mấy gia đình trẻ, tài chính có hạn, thì đương nhiên là 2 vợ chồng + 1 con chứ 2 vợ chồng đẻ con xong lại tìm căn khác ạ? Ở trên các cụ ở đấy bảo trẻ con đi khắp nơi, vui tươi kìa.
Còn về bản chất căn studio sẽ sử dụng hạ tầng như các căn 2-3 ngủ khác cụ ạ (thang, chỗ để xe, hạ tầng khác).

bjboyn00b

Xe điện
Ô, căn studio giành cho mấy gia đình trẻ, tài chính có hạn, thì đương nhiên là 2 vợ chồng + 1 con chứ 2 vợ chồng đẻ con xong lại tìm căn khác ạ? Ở trên các cụ ở đấy bảo trẻ con đi khắp nơi, vui tươi kìa.
Còn về bản chất căn studio sẽ sử dụng hạ tầng như các căn 2-3 ngủ khác cụ ạ (thang, chỗ để xe, hạ tầng khác).
Ko rõ bác đang nói gì trong này chứ với em studio thì 2 người là quá đủ, tùy điều kiện kinh tế , nếu eo hẹp thì mua các khu cc giá rẻ hoặc nhà ngóc ngách mấy tầng đỡ phải đổi nhà. Chứ nói thì 10 người chui vào cũng ko ai cấm

largo_kent

Xe tăng
Ko rõ bác đang nói gì trong này chứ với em studio thì 2 người là quá đủ, tùy điều kiện kinh tế , nếu eo hẹp thì mua các khu cc giá rẻ hoặc nhà ngóc ngách mấy tầng đỡ phải đổi nhà. Chứ nói thì 10 người chui vào cũng ko ai cấm
Ô thì em nói chả rõ, căn Studio thường 2 vợ chồng + 1 đứa con, em có bảo 10 đứa ở đấy đâu. Vấn đề là càng nhiều căn studio thì càng đông càng tắc nghẽn hạ tầng thôi chứ có gì đâu!

elmk264

Xe tải
PZ4 lái xe lên mãi tầng 5, chóng cả mặt mới có slot trống. Được cái lên xuống có thang máy nên cũng đỡ đau chân.
Sao bảo khu này toàn nhà nghèo mà lắm ô tô thế, hàng vạn chiếc chứ chả ít.
Em để ở PZ3 có hôm lên tận tầng 8 cơ :)).
Nhưng dạo này thì tầng 5 tầng 6 là cùng. Chắc do 1 lượng lớn chuyển sang PZ4 :)).

CDX 1.8_Red

Xe tải
Em để ở PZ3 có hôm lên tận tầng 8 cơ :)).
Nhưng dạo này thì tầng 5 tầng 6 là cùng. Chắc do 1 lượng lớn chuyển sang PZ4 :)).
Cụ ơi luyện nhiều thì có khi đi đường đồi núi lại dẻo quá ấy chứ, em chưa lên thử ở đó lần nào, lên ở KeangNam 5-6 tầng cũng chóng mặt rồi

Trà Lý

Xe tăng
Khu này đông mà không có trà đá, thuốc lào, bán hàng rong... nên em thấy thiêu thiếu kiểu gì ấy.