[Funland] Vin Smart City thế nào

redbuttlerkt

Xe buýt
Hành lang nhà ở xã hội đa số 1,6m - 2 m cụ nhé, em chưa thấy cái nào 1,4 m như ông gì đối diện Big C Thăng Long cả.
Chả hiểu đầu cua tai nheo j cũng chả động chạm bố con thằng nào , tự nhiên thấy cụ mọc đâu ra mời vang em . Lận 2 ly.
Vang thế uống nhạt lắm , kiểu tiểu nhân :D
E mời lại cụ . Cheers !

longloan

Xe tăng
Ở đâu chẳng có người tốt kẻ xấu.
An ninh Vin là là bảo vệ tài sản và an ninh .
Họ ko phải lực lượng chính qui dc quyền hạn và trang bị vũ trang như cảnh sát dc
Nếu các đối tượng làm loạn,gây rối trật tự công cộng mà họ ko kiểm soát dc thi họ sẽ nhờ lực lượng vũ trang vào xử lý.
Vin nộp thuế đóng góp rất nhìu,tạo công ăn việc làm cho bao người
Bỏ ra cả ngàn núi tiền làm đại đô thị ko vì mấy bọn lưu manh côn đồ vào gây rối ảnh hưởng đến nhìu đại đô thị khác nữa
Vin sẽ xử lý đến nơi để cho cư dân có lòng tin
Ko biết kẻ hay bới lông tìm vết thì đóng góp dc gì cho xã hội nhỉ?

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Dịch vụ của Vin rất tốt, và vẫn luôn tốt, chỉ là ở mấy khu mới, dân trí đa phần không cao, nên quản lý rất khó. Vin đáng ra cứ xây nhà cao cấp trong nội đô cho dân có tiền thôi thì tốt hơn là tham vọng phổ cập đô thị sống đầy đủ tiện ích cho cả nguời ít tiền. Sống ở Vin Royal, Times, hay Metropolis dân chả chê điểm nào ở vấn đề quản lý. Mà ở VOCP hay VHSM thì kêu ầm ầm. Thế chứng tỏ là do dân trí chứ ko phải do Vin.

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Dịch vụ của Vin rất tốt, và vẫn luôn tốt, chỉ là ở mấy khu mới, dân trí đa phần không cao, nên quản lý rất khó. Vin đáng ra cứ xây nhà cao cấp trong nội đô cho dân có tiền thôi thì tốt hơn là tham vọng phổ cập đô thị sống đầy đủ tiện ích cho cả nguời ít tiền. Sống ở Vin Royal, Times, hay Metropolis dân chả chê điểm nào ở vấn đề quản lý. Mà ở VOCP hay VHSM thì kêu ầm ầm. Thế chứng tỏ là do dân trí chứ ko phải do Vin.
Em lạy các bác sale của Vin ạ!

lanhpham

Xe điện
Vào hội cư dân V bác sẽ thấy còn nhiều bức xúc với dịch vụ ở đây. Em ngán lắm rồi. Xưa cứ nghe bọn cò nó nói hay mà những cái dở nó dấu nhẹm đi không biết, giờ thì chả ai giải quyết.
Cụ mua ở đây ah

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
E lạy câc cụ anti Vin.
Nếu có bằng e chứng sale thì hay chửi
Thôi chúng em dân trí thấp, an phận anti-Vin không dám nói nữa.
Mẹ khỉ, bỏ 1 đống tiền mua nhà xong, đã quản lý như c*t, chỗ để xe không có, còn bị chửi ngược lại là lũ dân trí thấp. Nghĩ có chán không ^#(^

tobe11

Xe tăng
Thôi chúng em dân trí thấp, an phận anti-Vin không dám nói nữa.
Mẹ khỉ, bỏ 1 đống tiền mua nhà xong, đã quản lý như c*t, chỗ để xe không có, còn bị chửi ngược lại là lũ dân trí thấp. Nghĩ có chán không ^#(^
Dân trí thấp nhưng giá thì cao :))

longloan

Xe tăng
Cái mà cư dân đang phải chịu đây các bác a

[/QUOTE]
Cụ xem cc nào ko bị mất mũ .là do dân trí ,có thể khách vãng lai.
Thì bât kỳ cc nào cũng ghi mũ tự bảo quản( đã qui đinh chung mọi nơi gửi xe).
Chỉ là số ít thui.
Ví dụ là xe bị mất fa hay mất xe thì hãy bới lông tìm vết
Sao ko tìm cái hay ở Vin.
Kdt nào cũng có điểm cộng và trừ.
Cộng trừ nhau + là dc
Cụ ở CC khac mà hay hơn Vin thì hãy chê
CC so sánh với CC.nhà đất so sánh với nhà đất.cụ cho biết cụ ở đâu dc ko.

Từ khi nào mà các vấn đề cư dân gặp phải lại bị gọi biến tướng thành "bới lông tìm vết" vậy cc? Nếu như đấy không phải là giọng của cò thì của ai?
Thực tế nó như vậy thì phản ánh như vậy. Trung thực.

longloan

Xe tăng
Nếu CC khác ko bị mất mũ thì hãy ném đá.
Cứ nhè Vin ra để chê
Qui định mọi bãi xe dù mặt đất hay dưới hầm đều ghi rõ.tự bảo quản mũ
Nói đúng thì thôi.
Có chứng cứ rao bán thi cứ gọi là cò
Trong một cộng đồng thì phải có người có ý thức và kẻ vô ý thức
Đâu phải do chủ đầu tư.
Phát hiện ra sẽ nhắc nhở và xử lý.
Tính xen số dân và tỉ lệ lỗi như mất bảo hiểm hay côn đồ dc bao nhiu vụ.

freakingprime

Xe buýt
Nếu CC khác ko bị mất mũ thì hãy ném đá.
Cứ nhè Vin ra để chê
Qui định mọi bãi xe dù mặt đất hay dưới hầm đều ghi rõ.tự bảo quản mũ
Nói đúng thì thôi.
Có chứng cứ rao bán thi cứ gọi là cò
Trong một cộng đồng thì phải có người có ý thức và kẻ vô ý thức
Đâu phải do chủ đầu tư.
Phát hiện ra sẽ nhắc nhở và xử lý.
Tính xen số dân và tỉ lệ lỗi như mất bảo hiểm hay côn đồ dc bao nhiu vụ.
Nhà tôi 400 hộ, ở 4 năm nay chưa ai kêu mất mbh, quả là kỳ lạ. Giá chưa bằng vin gia lâm mà còn ở nội thành.

Tọc mạch vãi, đi đâu cũng hỏi các vấn đề riêng tư nhà người ta ở đâu, tuy rằng chả thân quen gì, hay hợp cạ trong các còm. Lịch sự chút bớt hỏi các vấn đề riêng tư đê. Tập trung vào đúng tiêu đề của thớt. Có gì tốt/xấu về anh V sờ mát thì đưa ra bàn luận. Các vấn đề khác đề nghị ra chỗ khác hoặc inbox giữ phép lịch sự đê. Hãy tự trọng. Thân.

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Nhà tôi 400 hộ, ở 4 năm nay chưa ai kêu mất mbh, quả là kỳ lạ. Giá chưa bằng vin gia lâm mà còn ở nội thành.
Tọc mạch vãi, đi đâu cũng hỏi các vấn đề riêng tư nhà người ta ở đâu, tuy rằng chả thân quen gì, hay hợp cạ trong các còm. Lịch sự chút bớt hỏi các vấn đề riêng tư đê. Tập trung vào đúng tiêu đề của thớt. Có gì tốt/xấu về anh V sờ mát thì đưa ra bàn luận. Các vấn đề khác đề nghị ra chỗ khác hoặc inbox giữ phép lịch sự đê. Hãy tự trọng. Thân.
Em thấy các cụ lôi vấn đề ra mất mũ thì vớ vẩn quá. Cái gì đúng thì em vẫn bênh, nhưng riêng cái này em thấy vớ vẩn.

Em thấy các cụ lôi vấn đề ra mất mũ thì vớ vẩn quá. Cái gì đúng thì em vẫn bênh, nhưng riêng cái này em thấy vớ vẩn.
Cụ trên kể chỗ nhà cụ ấy như thế chứng tỏ quản lý tốt, ý thức cao. Còn ở V sờ mát mất mũ liên tục là sự thật. Tinh hoa gì. Quản lý kém họ mới dám làm bậy như vậy.