Vin Đại Mỗ dừng thi công

VipLand

Xe buýt
Chỗ vp ở Metropolis liễu giai cũng dừng rồi. Ko hiểu lý do

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Chả có nhẽ do các căn hộ CC ở 2 khu Vincity có thiết kế chưa hợp lý nên Vin dừng để thay đổi thiết kế ( các toà chưa bán) !? :D

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Vin mà nó sập chắc đông lào xuống hố cả lút hả các cụ ;))

Justforfuntoo

Xe container
nhà của Vin ăn được cái vị trí vàng của SG và HN. Bây h đất vàng nuốt gần hết rồi chạy ra tới tận ngoại thành thì ai mà mua :))
Cụ nói đúng vấn đề rồi đấy :))
Dân nhà giàu thừa tiền là phải sống giữa thủ đô, 4 quận nội thành, chứ mang tiếng dân giàu mà lại ở vimcity mãi ngoại thành với Trâu quỳ thì oai được với ai ;))

Justforfuntoo

Xe container
Nếu đúng trên 3x hoặc kể cả 27 thì dân nào mua đây là quá dốt nát vì ham hố thương hiệu mà ko hiểu đc nên mua nhà vì j
Em đang xây dự án bên Tây mỗ nên quá hiểu giá khu này
27 mua mẹ chung cư mặt đường Lê đức thọ
3x là 39 đấy cụ nhé, 27 thì hết lâu rồi, nhiều fan cuồng nhưng không có đủ tiền thôi, giờ hạ xuống 27 fan cuồng ôm hết :))

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Phải có lý do rất nghiêm trọng mới tuyên bố dừng dự án các cụ ạ.
Nếu chỉ đơn giản là điều chỉnh cơ cấu căn hộ, thay đổi mặt ngoài thì vẫn có thể thi công phần kết cấu bình thường, đảm bảo tiến độ dự án. Phần tường ngăn, phần thiết bị, điện đóm làm sau vài tháng vẫn ok thôi. Em làm một dự án mà Chủ đầu tư thông báo dừng 3 tháng để xin trình duyệt, vậy là 3 năm nay chưa khời động lại. Nhất là dự án căn hộ, đóng tiền theo tiến độ mà thông báo dừng rất kinh khủng.

Justforfuntoo

Xe container
Phải có lý do rất nghiêm trọng mới tuyên bố dừng dự án các cụ ạ.
Nếu chỉ đơn giản là điều chỉnh cơ cấu căn hộ, thay đổi mặt ngoài thì vẫn có thể thi công phần kết cấu bình thường, đảm bảo tiến độ dự án. Phần tường ngăn, phần thiết bị, điện đóm làm sau vài tháng vẫn ok thôi. Em làm một dự án mà Chủ đầu tư thông báo dừng 3 tháng để xin trình duyệt, vậy là 3 năm nay chưa khời động lại. Nhất là dự án căn hộ, đóng tiền theo tiến độ mà thông báo dừng rất kinh khủng.
Em cũng thắc mắc thế, có điều chỉnh cơ cấu căn hộ thì cứ âm thầm mà làm vì việc điều chỉnh căn hộ hình như không phải xin phê duyệt, chứ tự dưng đang thuê 1 đống nhà thầu xong dừng đồng loạt, các nhà thầu lại chạy đi làm các dự án khác, lúc mình cần xây thì lúc đó họ bận thì ai xây cho mình?

selfer

Xe buýt
Em vô hóng tụi sâu Vim vào biện bạch thôi, chứ anh V mà ngọc thể bất an thì lờ đờ khối ông tèo nên chắc ảnh chả sao đâu :D

P/S: ông em Vú trọc dạo này các cụ có thấy hắn dẹo đi đâu ko nhỉ?