Vietnam bus club part 41

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
anh không ngờ chú lại như vậy :(
Em không muốn như vậy, xin bác hãy hiểu cho em:( Bởi vì em vs các bác quá khác nhau, em chỉ là 1 thằng trẻ trâu, bốc bồng, háu đá. Em biết nhiều lúc em làm các bác khó chịu, hại não, nhất là anh Hưng. Nhưng các bác đâu thể bỏ qua cho em. Mà em vẫn còn may mắn chán, bở vì em biết có người còn bị thê thảm hơn em, nếu em cứ ở lại đây thì cũng chẳng có lợi gì cho các bác, em đâu biết bao giờ em sẽ bị các bác chửi như Green:( Và em cũng không muốn chỉ vì tính bốc đồng của em mà em bị chửi là chó:(

luckyboy

Xe container
Em không muốn như vậy, xin bác hãy hiểu cho em:( Bởi vì em vs các bác quá khác nhau, em chỉ là 1 thằng trẻ trâu, bốc bồng, háu đá. Em biết nhiều lúc em làm các bác khó chịu, hại não, nhất là anh Hưng. Nhưng các bác đâu thể bỏ qua cho em. Mà em vẫn còn may mắn chán, bở vì em biết có người còn bị thê thảm hơn em, nếu em cứ ở lại đây thì cũng chẳng có lợi gì cho các bác, em đâu biết bao giờ em sẽ bị các bác chửi như Green:( Và em cũng không muốn chỉ vì tính bốc đồng của em mà em bị chửi là chó:(
thôi STOP nhá. Dù dì chú cũng đăng kí nick bên Bus khác, vì thế mời chú đi ra khỏi nhà cho tôi nhờ. tks.

wavechien

Xe container

Ca sĩ Quang Hà vác xe ra chạy :))

HI_CLASS

Xe điện
Ném viên gạch lên rồi ngủ trưa:

Thêm 1 Home nhập tịch 18:))

greendriver

Xe tăng
Chia buồn với bác Tùng nhá, chúc bác ra đi vui vẻ, em thật sự cũng ko thích cách ứng xử của bác+ các bác nhà mình đc, mấy bác nhà mình thì suốt ngày qua đó coi lén rồi lại lên tiếng bên đây ầm ầm cả lên, còn bác Tùng thì chọn 1 hội bus để chém thôi chứ tại sao lại chém ở 2 nhà bus như vậy, người ta nói tham thì thâm mà, nói thật em thất vọng cả 2:(

luckyboy

Xe container
lên hàng, chém đê anh em. cấm nhắc đến chuyện vớ vẩn nhá

luckyboy

Xe container
nốt phát này em đi ăn cơm đây, lão 47 hú rồi :))

Trạng thái
Thớt đang đóng