Vietnam bus club part 41

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
Chia buồn với bác Tùng nhá, chúc bác ra đi vui vẻ, em thật sự cũng ko thích cách ứng xử của bác+ các bác nhà mình đc, mấy bác nhà mình thì suốt ngày qua đó coi lén rồi lại lên tiếng bên đây ầm ầm cả lên, còn bác Tùng thì chọn 1 hội bus để chém thôi chứ tại sao lại chém ở 2 nhà bus như vậy, người ta nói tham thì thâm mà, nói thật em thất vọng cả 2:(
Có thích theo Tùng ko để anh mày cắt khẩu luôn cho 1 thể?

lên hàng, chém đê anh em. cấm nhắc đến chuyện vớ vẩn nhá

greendriver

Xe tăng
Có thích theo Tùng ko để anh mày cắt khẩu luôn cho 1 thể?
Sorry nhá thằng này chả cần đụng chạm đến hội bus của người khác nhá mà sẽ tạo hội bus từ chính thằng này mà ra nhá, cũng chả có phải OF,HL cả. Tại vì chưa có thời gian để đăng ký thành viên thôi nhá.Thân!

kiet_ac

Xe tăng
Chia buồn với bác Tùng nhá, chúc bác ra đi vui vẻ, em thật sự cũng ko thích cách ứng xử của bác+ các bác nhà mình đc, mấy bác nhà mình thì suốt ngày qua đó coi lén rồi lại lên tiếng bên đây ầm ầm cả lên, còn bác Tùng thì chọn 1 hội bus để chém thôi chứ tại sao lại chém ở 2 nhà bus như vậy, người ta nói tham thì thâm mà, nói thật em thất vọng cả 2:(
Chú nói gì mà quơ đũa cả nắm vậy ... nói thế chẳng khác nào chú quy chụp tất cả mọi người trong V.N.B.C này đều đi rình mò coi lén bên kia ah !?
Chuyện thành viên bên hội này không còn thấy vui và tham gia hội khác thì đó cũng là quyền riêng tư của họ thôi. Nếu vui được với nhau thì vui, không thì thôi chuyện cũng bình thường. Thành ra đối với anh cũng chẳng có gì quan trọng.

tienhuy19932002

Xe tăng
Sorry nhá thằng này chả cần đụng chạm đến hội bus của người khác nhá mà sẽ tạo hội bus từ chính thằng này mà ra nhá, cũng chả có phải OF,HL cả. Tại vì chưa có thời gian để đăng ký thành viên thôi nhá.Thân!
nói ngu VL. ( sorry các bác e ức chế qua) ông này thì e k có j bàn cãi, lâu nay e cũng k can thiệp tới ông này. 2 ông nhỏ tuổi này e k chấp j cả, nhưng ông green e k có thiện chí, còn ông tùng thì e còn thấy có j đó đc hơn

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
Ở nhà chắc chú mày cũng nói chuyện như này với bố chú :)), thôi, chưa cần nói lớn tuổi hay ko, cũng chả cần to tát tới 2 chữ nhận thức, chú bị đánh trượt cái môn gọi là đạo đức rồi nghe chưa :))

wavechien

Xe container
nói ngu VL. ( sorry các bác e ức chế qua) ông này thì e k có j bàn cãi, lâu nay e cũng k can thiệp tới ông này. 2 ông nhỏ tuổi này e k chấp j cả, nhưng ông green e k có thiện chí, còn ông tùng thì e còn thấy có j đó đc hơn
Anh đang khoanh chân đợi chúng nó lập 1 thớt Bus chuyên nghiệp đây :))

hoaanh2210

Xe điện
nói chuyện cứ lộ cái bản chất ngu ra mà nói hoài, tự tạo thớt bus khác thì xin mời ra khỏi đây đi ông tướng vào đây chi vậy

N_T_K

Xe đạp
Giường nằm chỉ có Việt Nam mới sản xuất chứ Korea thì ko có gồm 3 thương hiệu chính
Transinco (1/5 là chủ yếu,...) Loại Universe của đơn vị này có kích thước khác nhau đa phần là ngắn gồm các mẫu K47 (dài nhất,6 cửa sổ lớn),K46 dài TB(5 cửa sổ lớn 1 cửa sổ nhỏ) K42 (5 cửa sổ).Trước em cũng thạo loại này nhưng h lâu ko động quên hết rồi :D cái này Lát đại ca vào sẽ giải thích thêm có ảnh minh họa.Phân biệt mấy dòng của Transinco này cụ cứ để ý mấy cái cốp với cửa sổ cho em

Tóm lại so với Transinco Thaco mobihome ngon ăn đứt luôn :))
ah ,vậy là phân biệt như thế này, em từ từ để ý thêm mới được :D, mà bên OF mình thank thế nào các bác có phải là vodka gì hông? em thấy mấy bác hay cmt là vodka áh

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
[video=youtube;whs5I8FUmW0]http://www.youtube.com/watch?v=whs5I8FUmW0&feature=youtu.be[/video]

Trạng thái
Thớt đang đóng