Vietnam bus club part 41

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbinh

Xe điện
6 phiếu + 1 phiếu của em nữa là 7 đồng ý cho chú Tùng quay lại.

Nguyên nhân sâu xa cho sự việc chú Tùng làm việc này theo như em theo dõi là do chú Tùng hậm hực với Bình trong việc thực hiện lời hứa. Nếu chú Tùng đã ko làm được thì nên có lời nói hẳn hoi, để cho người ta gọi chú như thế, chú quay sang hậm hực rồi đăng ký nick bên thớt Bus khác là sao?

Đã dám nói thì phải dám chịu trách nhiệm cho hành động của mình. Anh em VNBC ko phải là những người hẹp hòi. Đặc biệt là với những người biết nhận ra lỗi sai và sẵn sàng sửa sai. Việc cho chú quay lại như này sẽ tạo ra 1 tiền lệ xấu của nhà VNBC. Nhưng VNBC hướng tới cái mục tiêu chung của OF là xây dựng sân chơi lành mạnh và bổ ích, ko phải là nơi cãi vã cũng như thù hằn. Chính vì vậy thay mặt anh em, anh và mọi người đồng ý cho chú quay lại gia nhập nhà VNBC.

Còn tất cả những comment cầu xin của chú Tùng mong mọi người xóa đi, chú Tùng thay vào đó là hình ảnh hay comment khác, tránh trường hợp hiểu lầm ko đáng có.

Em hi vọng đây sẽ là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng nhà ta có tình trạng như này. Bất kể thành viên đó là ai, làm gì sẽ ko có trường hợp ngoại lệ như này, rất mong anh em nhà ta chung tay xây dựng nhà VNBC ngày càng đoàn kết và lớn mạnh.

Em có đôi lời.
Đây ko phải cái chợ thích thì vào ko thích thì ra.Chơi thì cứ chơi em ko quan trọng tham gia hội nào hội kia.Bản thân em ko biết B&P là hội nào hay HL là hội nào vì em cũng chả có time mà lượn lờ nhiều.Ông Tùng đăng ký chơi hội kia em chả quan tâm,thích thì về đây post ảnh em chả cấm.Theo nguyên tắc VNBC là modul của Otofun chứ ko phải chi hội.Modul này có 1 hội 2 hội hay nhiều hội chẳng ai cấm được kể cả min mốc.Quay lại chuyện ông Tùng.Ít tuổi ăn nói cho cẩn thận.Hơn nhau 1 ngày cũng phải tôn trọng nhau chứ đừng có nghĩ diễn đàn ảo là thích làm gì thì làm.Hôm trước em thực sự ko thích cách ông này ăn nói trên Fb.Ko hề tôn trọng em 1 tý nào cả.Ăn nói thì 3 phải.Ông Tùng có nhớ hồi mới vào ông bị anh em ném đá tôi đứng ra nói đỡ cho ông ko?Thậm chí có lần cãi nhau vs anh Boi ông cũng quay ra ném tôi đấy.Sống 3 phải gió chiều nào xoay chiều nấy,tôi đoán sang bên kia ông bị kích hết chỗ chơi nên mới rúc về đây chứ gì.Nói thì nói thẳng ra việc gì phải dở cái giọng em biết lỗi rồi.Nói thế người ta khinh.Các cụ có câu "Đánh kẻ chạy đi ko ai đánh người chạy lại",người ta chạy lại là thực sự thấy ăn năn chứ tôi thấy ông quay lại đây ăn năn cái **** gì ;))
Ông Tùng vào đây thích thì vào ko thích thì thôi tôi chả cấm,nhưng có điều ông 3 phải vừa thôi,tôn trọng mọi người 1 tý nhé.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Sống 3 phải gió chiều nào xoay chiều nấy,tôi đoán sang bên kia ông bị kích hết chỗ chơi nên mới rúc về đây chứ gì.Nói thì nói thẳng ra việc gì phải dở cái giọng em biết lỗi rồi.Nói thế người ta khinh.
Tùy bác nghĩ, đúng là em trước kia em có sai, nhưng mà cái vụ trên Fb em trả thấy em sai tý nào, còn nữa, mấy bác kia cũng chẳng kích em hay làm sao cả, không những thế em còn các bác ý tiếp đón rất tử tế. Nhưng em chĩ nghĩ là em ở bên này lâu rồi nên không muốn đi thoai. Bác nghĩ thế nào thì tùy bác.

kienbinh

Xe điện
Tùy bác nghĩ, đúng là em trước kia em có sai, nhưng mà cái vụ trên Fb em trả thấy em sai tý nào, còn nữa, mấy bác kia cũng chẳng kích em hay làm sao cả, không những thế em còn các bác ý tiếp đón rất tử tế. Nhưng em chĩ nghĩ là em ở bên này lâu rồi nên không muốn đi thoai. Bác nghĩ thế nào thì tùy bác.
Có cờ hoa gì ko :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cũng không có cờ hoa hay pháo giấy gì hết:D Nhưng mà em thấy mấy bác bên ý quan tâm đến thành viên:D Mà em cũng chẳng hiểu sao các diễn đàn không giao lưu hợp tác trao đổi vs nhau mà toàn oánh nhau hêt/:)

kienbinh

Xe điện
Cũng không có cờ hoa hay pháo giấy gì hết:D Nhưng mà em thấy mấy bác bên ý quan tâm đến thành viên:D Mà em cũng chẳng hiểu sao các diễn đàn không giao lưu hợp tác trao đổi vs nhau mà toàn oánh nhau hêt/:)
Anh mà là chủ hội bên đấy.Anh cử ngay 1 đoàn ra ngoài Bắc cho chú Tùng phục vụ anh em ăn chơi nhảy múa =))
Hot thế mà ko biết ah =))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Anh mà là chủ hội bên đấy.Anh cử ngay 1 đoàn ra ngoài Bắc cho chú Tùng phục vụ anh em ăn chơi nhảy múa =))
Thế thì em chệu rầu, thế từ nãy tới h em xin công cốc à:-/

Trạng thái
Thớt đang đóng