Vietnam bus club part 41

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
4 Phiếu đồng ý: Cường nô bồ, Phương Auto, Bốn bửn, Anh beck.

beck_vn

Xe tăng
Ở bất cứ một tập thể nào dù ngoài cuộc sống thật hay trên mạng cũng đều có trật tự và kỉ luật. Sự việc chú tùng vi phạm nội quy của nhà VNBC thì ko ai phủ nhận cả. Chú ấy sai, hình thức kỷ luật cũng đã đc thực hiện. Giờ chú xin anh em bỏ qua để chú ý xin sửa sai. Các cụ ngày xưa cũng đã dạy. Đánh kẻ chạy đi, không ai đánh kẻ chạy lại. Mình mong ae nhà VNBC hãy rộng lòng đón nhận đứa em ít tuổi dại dột để Tùng có cơ hội sửa sai. Đấy chỉ là ý kiến của cá nhân mình, còn quyền quyết định là của tất cả thành viên nhà VNBC.

wavechien

Xe container
5 Phiếu đồng ý cho quay lại: Cường nô bồ, Phương Auto, Bốn bửn, Anh beck. Boi

luckyboy

Xe container
Ở bất cứ một tập thể nào dù ngoài cuộc sống thật hay trên mạng cũng đều có trật tự và kỉ luật. Sự việc chú tùng vi phạm nội quy của nhà VNBC thì ko ai phủ nhận cả. Chú ấy sai, hình thức kỷ luật cũng đã đc thực hiện. Giờ chú xin anh em bỏ qua để chú ý xin sửa sai. Các cụ ngày xưa cũng đã dạy. Đánh kẻ chạy đi, không ai đánh kẻ chạy lại. Mình mong ae nhà VNBC hãy rộng lòng đón nhận đứa em ít tuổi dại dột để Tùng có cơ hội sửa sai. Đấy chỉ là ý kiến của cá nhân mình, còn quyền quyết định là của tất cả thành viên nhà VNBC.
em là em vote theo bác rồi nhá. chuẩn cmnr =))

wavechien

Xe container
Còn Hoaanh nữa, cho ý kiến đi em để anh tổng hợp cái

hoaanh2210

Xe điện
ô cơ hy vọng là chú ấy sửa đổi

beck_vn

Xe tăng
Cho dù tất cả ae đồng ý cho Tùng quay lại. A cũng chỉ xin góp ý với Tùng một câu như thế này.
Khi sinh hoạt ở bất cứ đâu dù ngoài đời hay trên mạng thì cũng lên tôn trọng cái nội quy mà hội đề ra.
Mọi người trong hội sẽ không chấp nhận lời xin lỗi của em thêm lần nào nữa đâu.

luckyboy

Xe container
Cho dù tất cả ae đồng ý cho Tùng quay lại. A cũng chỉ xin góp ý với Tùng một câu như thế này.
Khi sinh hoạt ở bất cứ đâu dù ngoài đời hay trên mạng thì cũng lên tôn trọng cái nội quy mà hội đề ra.
thèng em nãy giờ ngồi gật gù theo bác, bác nói chuẩn quá :D.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
chuẩn a beck nói rồi ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Vâng thưa bác, cmnr:D Em votka bác(b)

wavechien

Xe container
6 phiếu + 1 phiếu của em nữa là 7 đồng ý cho chú Tùng quay lại.

Nguyên nhân sâu xa cho sự việc chú Tùng làm việc này theo như em theo dõi là do chú Tùng hậm hực với Bình trong việc thực hiện lời hứa. Nếu chú Tùng đã ko làm được thì nên có lời nói hẳn hoi, để cho người ta gọi chú như thế, chú quay sang hậm hực rồi đăng ký nick bên thớt Bus khác là sao?

Đã dám nói thì phải dám chịu trách nhiệm cho hành động của mình. Anh em VNBC ko phải là những người hẹp hòi. Đặc biệt là với những người biết nhận ra lỗi sai và sẵn sàng sửa sai. Việc cho chú quay lại như này sẽ tạo ra 1 tiền lệ xấu của nhà VNBC. Nhưng VNBC hướng tới cái mục tiêu chung của OF là xây dựng sân chơi lành mạnh và bổ ích, ko phải là nơi cãi vã cũng như thù hằn. Chính vì vậy thay mặt anh em, anh và mọi người đồng ý cho chú quay lại gia nhập nhà VNBC.

Còn tất cả những comment cầu xin của chú Tùng mong mọi người xóa đi, chú Tùng thay vào đó là hình ảnh hay comment khác, tránh trường hợp hiểu lầm ko đáng có.

Em hi vọng đây sẽ là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng nhà ta có tình trạng như này. Bất kể thành viên đó là ai, làm gì sẽ ko có trường hợp ngoại lệ như này, rất mong anh em nhà ta chung tay xây dựng nhà VNBC ngày càng đoàn kết và lớn mạnh.

Em có đôi lời.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chắc là em được ở lại rầu ạ:D Thoai em demo những chỗ em đã đi phát ạ:D Ảnh em úp lên bucket đc 1 nửa rồi còn 1 nửa bị virut tấn công:)) Những điểm em đã đi là: Trước nhà em(bảo tàng dân tộc học), lăng bác, hồ gươm, nhà hát lớn, cầu chương dương, cầu long biên, phạm văn đồng, văn miếu quốc tử giám.:))

NH1G

Xe buýt
mấy bác tài đi thấy bọn em ngồi ở Suối Tiên bắn đỏ mít là chuyện thường xuyên ;))

Cu em! Hôm sau rảnh a wa chỗ chú với 47 rồi đi uống cafe nhé! Hôm trước a vè nhà mà say nhèm luôn.

hoaanh2210

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng