VIetmap

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn
Bực cả mình, em update cho con Vigo Touch của em, giờ báo lỗi file WP_NAVI.exe khi chạy.
thế hả bác,chắc bản đó bị lỗi hay sao ấy,hôm nay có 1 bác đến chỗ em nhờ sửa cũng bị lỗi như bác

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Bác nào chỉ cho em cách update vào cái GPS Tung Cửa với. Em chạy thông qua PapaGo tương tự bản X3D.

altis_oldman

Xe tăng
bác nào biết dùng viet map trên Galaxy Tab ss không? bày em với

gia doi

Xe điện
E cứ dùng cái điện thoại E71 dùng Vietmap ngon choet chả có vấn đề gì

doping113

Xe tải
papago, em nói thật là rất chuối:
1. chay được 2 tháng thì toi pin, giờ phải cắm 100% trên xe
2. Chỉ đường huyên thuyên. Toàn chọn đường xa và đường khó.
3. không chịu cập nhật bản đồ, các thông tin dịch vụ.,..

Tây Độc

Xe điện
Vietmap có kế hoạch phát triển cho iOS không các bác nhỉ? Nếu ra là em mua ngay. :D

Vietkid

Xe điện
thế hả bác,chắc bản đó bị lỗi hay sao ấy,hôm nay có 1 bác đến chỗ em nhờ sửa cũng bị lỗi như bác
Vietmap chăm sóc khách hàng như mứt, em 5 lần bẩy lượt gọi điện, hứa hẹn lên xuống là bọn em kiểm tra rồi sẽ gọi lại, chẳng thấy gọi gì. Hôm nay em lại gọi, mới nói là bản update bị lỗi, bên mình sẽ sửa, cuối tháng sau có.
Chuối cả nải nhể, túm cái váy lại là ở Việt Nam đòi hỏi quyền lợi khách hàng hơi bị khó của nó.

xedieu

Xe cút kít
Dịch vụ sau bán hàng của Vietmap tệ thật! Bực mình vụ update thế.

Vietkid

Xe điện
Dịch vụ sau bán hàng của Vietmap tệ thật! Bực mình vụ update thế.
Mai có thông báo cụ nhá, sư chúng nó, chúng nó test không kỹ, loại Vigo touch của em đời cũ, chúng nó test loại đời mới không bị lỗi nên cứ ngoạc mồm ra là anh không biết update.
Chẳng nhẽ em lại thú nhận là tao chuyên cài VM chùa cho các cụ OF, tao lạ gì cái trò update nhà chúng mày :))

MPV

Xe tải
Mai có thông báo cụ nhá, sư chúng nó, chúng nó test không kỹ, loại Vigo touch của em đời cũ, chúng nó test loại đời mới không bị lỗi nên cứ ngoạc mồm ra là anh không biết update.
Chẳng nhẽ em lại thú nhận là tao chuyên cài VM chùa cho các cụ OF, tao lạ gì cái trò update nhà chúng mày :))
Bao giờ có update ngon cho R6600 thì hú một tiếng nhé

htm76us

Xe tải
Bản dành cho Mio bị lỗi, em dự là đời cũ quá nên không tương thích. Mà em mới mua được 2 năm chứ mấy. Bọn này đúng là ... mứt thật

vietnvtn

Xe buýt
Em đang định đầu tư bộ vigo touch bác dùng rồi cho em hỏi tí, bộ này dùng bắt buộc phải lắp loa ngoài riêng à? Khi dùng chức năng GPS thì chỉ nghe nhạc được thôi chứ xem phim sao được bác nhỉ? Bộ này bắt sóng có tốt không và có chỉ được lộ trình tránh đường cấm ô tô hay 1 chiều được không? Và còn thêm những gì lưu ý nữa bác chỉ em với nhé. em đang mót bộ này quá.

Vietkid

Xe điện
Em đang định đầu tư bộ vigo touch bác dùng rồi cho em hỏi tí, bộ này dùng bắt buộc phải lắp loa ngoài riêng à? Khi dùng chức năng GPS thì chỉ nghe nhạc được thôi chứ xem phim sao được bác nhỉ? Bộ này bắt sóng có tốt không và có chỉ được lộ trình tránh đường cấm ô tô hay 1 chiều được không? Và còn thêm những gì lưu ý nữa bác chỉ em với nhé. em đang mót bộ này quá.
1.Vigo touch là bộ dành cho đầu có màn hình cảm ứng, dùng loa của ô tô chứ, hay em hiểu nhầm ý bác.
2.Khi dùng chức năng GPS, nếu để màn hình chế độ Navi thì đương nhiên không xem được phim, nhưng nếu để màn hình xem phim thì Vietmap vẫn hướng dẫn bằng lời ( đã xay lúa thì thôi ẵm em cụ nhá ).
3. Bộ này bắt sóng nhạy, trời mù cũng chỉ 1 phút là fix.
4. Có chỉ đường 1 chiều ( trừ khi đổi xoành xoạch như Hà Nội ).
5. Không chỉ đường cấm ô tô.
6. Lưu ý : nếu lắp yêu cầu thợ để cục GPS ra ngoài để còn cập nhật, không thì mỗi lần cập nhật lại phải ra hàng để tháo thẻ nhớ ( thường thợ hay nhét vào trong mặt dưỡng cho đẹp ).

gia doi

Xe điện
Bọn Vietmap này không biết cách chăm sóc khách hàng đâu cụ ah, e gọi điện cho bọn đấy mấy lần mà bọn này làm ăn củ chuối lắm. Cụ ở chỗ nào lúc nào e cầm máy ra cụ cài chùa VM cho e với nhé:-bd