[Funland] Việt Nam vs Indonesia - lượt về VL WC 2022 vòng 2

TheDawnCa

Xe buýt
VT có quả đánh gót cho TL ở hiệp 1 quá tinh tế , tiếc là TL k tận dụng đc pha đấy . Hôm qua e nhìn VT đã mê quá
HD trân hôm qua cũng quá hay , trận tới Trọng Hoàng hết treo giò k biết HD có được tiếp tục đã chính k cụ nhỉ ?
Cụ khai thật đi, mê vì cặp giò của VT hả 🤣🤣🤣
Em nó cứ vén lên thê chả mê.

coindesar

Xe buýt
Thái có bao nhiêu cầu thủ cỡ Theerathon hay Chanatip ? Rất ít, thực ra là chỉ có 2 cái tên đó thôi.

Tất cả các cầu thủ VN có thể ko bằng 2 cái tên đó, nhưng số còn lại trong tuyển Thái liệu có bằng cầu thủ tuyển nhà ta ko ?

Thực tế là ta đang đầu bảng, Thái thứ tư, hlv của Thái nổi tiếng hơn hlv của ta nhiều. Cđv Thái quay sang quan tâm futsal với bóng chuyền là có lý do cả !
Em thích phong thái thi đấu của Theerathon, trông rất nhàn hạ. Trận gặp Thái cảm giác các tiền đạo của VN bị cậu này mua hết, đã thế còn tham gia tấn công đều đặn nữa chứ. Nhưng trình độ quá lệch so với phần còn lại.

antidau

Xe container
các cụ có thấy hôm qua H1 mình ít có cơ hội cũng 1 phần do Văn Toàn ko? chú này giải VL đá hay thế mà lên tuyển đá bí thế nhi!
H1 cả đội cùng kém đều trừ Tuấn Anh mà cụ
Văn Đức tàng hình luôn, chạm bóng được vài lần
Hồng Duy mấy đường chuyền vào chân đội bạn, Tiến Linh thì chuyền toàn sai
Khi Tuấn Anh bị đối phương chơi láo thì Quang Hải cũng nhát chân đỡ bóng toàn sai

Houston

[Tịch thu bằng lái]
Nắng nóng 51 độ ở UAE

Chẳng ai kêu cả, cũng chẳng ai chảnh cả. Bên đấy nóng hơn bên mình, khí hậu khác bên mình là đương nhiên. Và do đó cầu thủ của họ đương nhiên cũng có lợi thế hơn khi được chơi trên sân nhà. Biết mình biết người thì mới đi xa được.
Lão ấy chỉ biết luyên thuyên. Đi so khí hậu Á Rập với Việt Nam.

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

cưỡi chổi

Xe lăn
Nắng nóng 51 độ ở UAE

Chẳng ai kêu cả, cũng chẳng ai chảnh cả. Bên đấy nóng hơn bên mình, khí hậu khác bên mình là đương nhiên. Và do đó cầu thủ của họ đương nhiên cũng có lợi thế hơn khi được chơi trên sân nhà. Biết mình biết người thì mới đi xa được.
Kinh thật. Đã nóng trên 40 độ mà 1 số nơi lại còn có sương mù do độ ẩm từ 85-90% nữa thì ngang với cái nồi hấp chứ không phải cái lò sấy nữa. Mồ hôi ra không bốc hơi được thì khó chịu lắm

Xe gia đình

Xe điện
Ko hiểu sao, e cảm thấy mình đá với Uae ko lo bằng mình đá với mấy ông đna cụ ạ.
Vâng, bọn UAE đá hiền nên quân mình có điều kiện phát huy hết tiềm năng.
Xem Tuấn Anh đá như xiếc trận trước với UAE đó.

Cụ xem các clip của Tấn Trường trên youtube rất nhiều nhé, ngoài ra cụ xem kỹ pha bóng tại Seagame đó thì Tấn Trường đã ra đón để ôm gọn bóng rồi, không có gì nguy hiểm, nhưng bóng lại đập chân Xuân Hợp đổi hướng. Cụ xem kỹ vào nhé.
thì em có bảo anh ý bán độ đâu cụ kkk quả đấy cũng đâu phải lỗi trường
em chỉ nói là anh trường này tâm lý yếu & cũng có nhiều sai lầm rồi, đặc biệt là khi đối đầu với malai ko biết có vượt qua đc ko
trận indo hôm qua cũng mấy pha hú hồn còn gì cụ ~

hongins174

Xe buýt
mẹ cái thằng bồi bút minh hải. Nó phao tin láo văn toàn bị chấn thương ngồi xe lăn ko đi dc, vff bảo ko có chuyện đó
https://m.soha.vn/nong-van-toan-khong-ngoi-xe-lan-cung-tuan-anh-buoc-ra-san-tap-binh-thuong-20210608013002718.htm
Lão này hồi trước ngồi nhà phân tích CLB Hà Lan đầu tư cho Văn Hậu bài bản thế này thế kia, tại sao chưa cho ra sân, như thể là có mối quan hệ tốt với CLB ý lắm. Đánh trúng tâm lý những người quan tâm đến bóng đá Việt khiến cho lượt follow tăng ác.

Đào Tử Thi

Xe container
thì em có bảo anh ý bán độ đâu cụ kkk quả đấy cũng đâu phải lỗi trường
em chỉ nói là anh trường này tâm lý yếu & cũng có nhiều sai lầm rồi, đặc biệt là khi đối đầu với malai ko biết có vượt qua đc ko
trận indo hôm qua cũng mấy pha hú hồn còn gì cụ ~
Em nhớ có ít nhất 2 pha sấm sét Trường bất lực, may mắn bóng không vào lưới

Binhkiet

Xe tăng
Thế nên trận tới với Malaysia và UaE các cụ đừng chém to quá làm các em nó chủ quan
Thành công trận rồi thì đúng là vang dội, không phủ nhận được năng lực, sức chiến đấu của đội và đấu pháp của ông Pác. Nhưng mà với 15 quả phạt góc liên hoàn như thế mà ta chỉ tạo thành một bàn (lại hơi ngây ngô) như vậy thì em thấy có gì đó chưa ổn. Tiếp theo e thấy trận Mã lai áp lực hơn trận UAE.

cưỡi chổi

Xe lăn
Em nghĩ giờ chúng ta nên cổ vũ cho Indo. Biết đâu họ đá 1 trận như lên đồng khi gặp UAE ;))
Mà tính đến thời điểm hiện tại thì Indo nên tự hào về 1 điều. Đó chính là đội duy nhất ghi được bàn vào lưới của VN :))