Việt Nam Bus Club Part 51 - Tái Cơ Cấu, Xây Dựng Lại 1 VNBC Vững Mạnh

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hyundai Aero

Xe hơi
Haiya

luckyboy

Xe container
Thôi, không nói nhiều nữa, anh lên báo Mod treo nick mấy mem chửi mình hết đi, làm vậy cho nó sạch thớt, văn hóa OF ko chứa chấp những thằng thiểu não như thế?:)):))
Báo đi :)) :)). Làm như mình trong sạch lắm không bằng =)) =))

luckyboy

Xe container
Nó bảo nó ko biết thì thôi, còn đi rầy người khác nữa, các người ko có mắt nhìn người à, hay là thiểu não hết rồi, dân miền Tây thì sao nào, bộ chỉ có mình ngươi là quê ở Kiên Giang thôi à, mình có nhiều thằng ở Kiên Giang lắm nhá, loạn choạng t kêu tụi nó đến đập chết người bây giờ ở đó mà nói nhiều hả

Thế này thì đòi mách ai cơ chứ =)) =)).. Báo đi, báo ngay và luôn đi =))

greendriver

Xe tăng
Thế này thì đòi mách ai cơ chứ =)) =)).. Báo đi, báo ngay và luôn đi =))
Thôi kệ, mình có bị treo bằng cũng ko sao, còn đỡ hơn 3,4 mem lại đi kích động 1 mem như thế, dù gì mình cũng ko còn tham gia OF nữa, có treo cũng không sao, tất cả cũng đã đi vào dĩ vàng rồi:)):)):))

tienhuy19932002

Xe tăng
Thế có ai thấy tấm hình này có trong B&T thì làm chứng cho em xem nào? Giờ cho em hỏi bác HueNghiaAG luôn, bác ngồi trên con nào chụp xe?:)).Đừng có làm thầy bói xem voi như thế, không có chính xác đâu;;):-q
cái chuyện HueNghia AG và greendriver là "1" hay "2" thì mình không quan tâm, mình chỉ quan tâm rằng ở trong điễn đàn này, ai đóng góp được gì, ai xây dựng được gì? những người chỉ biết luyện bàn phím trên VNBC, soi mói..... mà không nghĩ tới chuyện làm thế nào chõ niềm đam mê này không dừng lại ở đây, không chỉ nói bằng miệng vì tất cả chúng ta là th đàn ông chứ không phải là phụ nữ!
ps: nếu bác HueNghia AG có tâm huyết mong muốn đóng góp xây dựng về mảng bus thì em tha thiết mời bác vào trang http://www.facebook.com/groups/524666140885340/ để đóng góp và tham gia cái buổi họp mặt trực tiếp (goi tắt là off) tại TP HCM. vì em thấy bác chụp có mấy tấm ở TP HCM nên có lẻ bác ở đây, hoặc không thì cũng có dịp lên, mà nếu quý báu hơn là bớt chút thời gian từ nơi bác đang ở từ một tỉnh nào đó đến với chúng em
Trân Trọng!

kienbinh

Xe điện
Em thấy sao tự nhiên dạo này VNBC lại như chiến trường thề này.Em ko biết trước sau như thế nào.nhưng xin các bác mỗi người nhịn một câu để VNBC vui như lúc trước.chứ bây giờ vào toàn thấy cãi nhau thế này thật là không muốn vào nữa.... Em xin có chút ý kiến có gì ko phải các bác bỏ qua nhá.
em tiếp thu ý kiến của cụ.tiện đây em cũng nói luôn nguyên nhân lần này là do 3 chủ tớ nhà luckyboy hoaanh tienhuy lập ra page Xekhachchatluongcao.facebook chơi ích kỷ chỉ add member nào thân thiết vs nhóm này,thường xuyên sang các page xe khách khác phá bĩnh (cmt cợt nhả ko có tinh thần xây dựng ko cho các page khác hoạt động) làm anh em yêu xe khách trên toàn đất nước bất bình phản ánh.Hội này cài cắm người vào page khác,hễ thấy ai nói sai là về bên group XKCLC nói xấu mỉa mai miệt thị.Luckyboy close group vào để nói xấu sau lưng.HuenghiaAG bị nghi là mem page xe khách khác nhưng vô căn cứ,nhóm XKCLC đem việc này lên OF đàm tếu phá vỡ sân chơi chung nên em lên tiếng(vụ việc này diễn ra trên Fb nằm ngoài khuôn khổ diễn đàn otofun)
Chiều ngày hôm qua em đc 1 nick FB nặc danh pm inbox thiếu văn hóa.Nick này bảo vệ quyền lợi cho nhóm Luckyboy nên em nghi là thành viên Hoaanh đứng đằng sau.Kiểm tra inform trống trơn ngoài 2 ảnh xe univer làm ava và cover.Em yêu cầu chìa mặt ra thì lặn mất :)

luckyboy

Xe container
Sắp tới bọn em sẽ tổ chức buổi off tại SG để ae gặp nhau. Em thân mời bác Huệ Nghĩa AG đến tham dự cùng chúng em.
Công việc của buổi off sắp tới là bàn về vấn đề tổ chức quy củ ổn định phát triển hội ở một tầm cao mới, các ae sẽ cùng nhau góp tiền mua áo và thẻ hội mới. Nếu không bận xin mời cụ đến tham gia.

tienhuy19932002

Xe tăng
em tiếp thu ý kiến của cụ.tiện đây em cũng nói luôn nguyên nhân lần này là do 3 chủ tớ nhà luckyboy hoaanh tienhuy lập ra page Xekhachchatluongcao.facebook chơi ích kỷ chỉ add member nào thân thiết vs nhóm này,thường xuyên sang các page xe khách khác phá bĩnh (cmt cợt nhả ko có tinh thần xây dựng ko cho các page khác hoạt động) làm anh em yêu xe khách trên toàn đất nước bất bình phản ánh.Hội này cài cắm người vào page khác,hễ thấy ai nói sai là về bên group XKCLC nói xấu mỉa mai miệt thị.Luckyboy close group vào để nói xấu sau lưng.HuenghiaAG bị nghi là mem page xe khách khác nhưng vô căn cứ,nhóm XKCLC đem việc này lên OF đàm tếu phá vỡ sân chơi chung nên em lên tiếng(vụ việc này diễn ra trên Fb nằm ngoài khuôn khổ diễn đàn otofun)
Chiều ngày hôm qua em đc 1 nick FB nặc danh pm inbox thiếu văn hóa.Nick này bảo vệ quyền lợi cho nhóm Luckyboy nên em nghi là thành viên Hoaanh đứng đằng sau.Kiểm tra inform trống trơn ngoài 2 ảnh xe univer làm ava và cover.Em yêu cầu chìa mặt ra thì lặn mất :)
Chào cụ! em nói với cụ lần cuối.chuyện j nói cũng cho chính xác, em chấp nhận em có những cmt làm mất đoàn kết trong VNBC này, nhưng chắc chắn phải có gì xuất phát ( em không giải thích vì mọi người đều hiểu không nên nghe từ 1 phía) còn chuyện add member thân thiết thì xin thưa với cụ, ae chúng em tham gia diễn đàn này, họp mặt ngoài đời, cảm thấy chung niềm đam mê, cùng chí hướng chúng em trở thành những con người như cụ nói là "thân thiết". điều đó chắc hẳn là con người ai cũng có thể làm được, chỉ quan trọng là cộng đồng có chấp nhận người đó hay không mà thôi.
còn chuyện "anh em yêu xe khách trên toàn đất nước bất bình phản ánh" vậy cụ hãy nêu tên đích danh, xem là thiểu số hay đa số!
Đây là lần cuối em để ý và cmt lại những cmt của cụ!
Thân!

kienbinh

Xe điện
Chào cụ! em nói với cụ lần cuối.chuyện j nói cũng cho chính xác, em chấp nhận em có những cmt làm mất đoàn kết trong VNBC này, nhưng chắc chắn phải có gì xuất phát ( em không giải thích vì mọi người đều hiểu không nên nghe từ 1 phía) còn chuyện add member thân thiết thì xin thưa với cụ, ae chúng em tham gia diễn đàn này, họp mặt ngoài đời, cảm thấy chung niềm đam mê, cùng chí hướng chúng em trở thành những con người như cụ nói là "thân thiết". điều đó chắc hẳn là con người ai cũng có thể làm được, chỉ quan trọng là cộng đồng có chấp nhận người đó hay không mà thôi.
còn chuyện "anh em yêu xe khách trên toàn đất nước bất bình phản ánh" vậy cụ hãy nêu tên đích danh, xem là thiểu số hay đa số!
Đây là lần cuối em để ý và cmt lại những cmt của cụ!
Thân!
Cụ cmt như vậy em thấy cụ vẫn là người hiểu biết.Em hoàn toàn ủng hộ những cmt vừa rồi của cụ.
Vụ việc này em ko muốn nhắc lại nhưng quan điểm cá nhân em là những việc xích mích bên ngoài khuôn khổ OF tất cả mọi thành viên kể cả em lẫn cụ hay nhóm XKCLC ra ngoài ra quyết ko lên diễn đàn nghi kị, phỉ báng, mỉa mai lẫn nhau.Việc riêng của ai,cá nhân hay tổ chức thì do cá nhân và tổ chức tự đứng ra giải quyết thoả thuận riêng với nhau.Ko lên đây lôi kéo chửi bới loạn lên phá vỡ sân chơi của toàn thể mọi người,mem nào mới ko biết thì mem cũ chỉ dạy đừng nên ích kỉ chỉ giữ cho riêng bản thân mình.
Em hoàn toàn ủng hộ các bài viết của tất cả các cá nhân tổ chức lên hội nhà ta về các vấn đề kỹ thuật,bảo dưỡng,sửa chữa,...của tất cả các loại xe khách ko đơn thuần chỉ xe Hyundai,Thaco,Traco mới được tham gia diễn đàn.

hoaanh2210

Xe điện
Nó bảo nó ko biết thì thôi, còn đi rầy người khác nữa, các người ko có mắt nhìn người à, hay là thiểu não hết rồi, dân miền Tây thì sao nào, bộ chỉ có mình ngươi là quê ở Kiên Giang thôi à, mình có nhiều thằng ở Kiên Giang lắm nhá, loạn choạng t kêu tụi nó đến đập chết người bây giờ ở đó mà nói nhiều hả?:)):))
gọi bọn nó lại đây lại đây anh cho địa chỉ nhà :))..hoặc thứ 3 tuần sau anh lên ngay lò nem nem cô hoàn sa đéc đấy..kêu giang hồ ra :))...xe biển số 68H-9544 và 68C-006.54..lấy hàng ngay đó đó ngon thì tới anh chờ =)) oắt con như mày kêu đc thằng giang hồ ra chơi với tao kể cũng lạ :)) về khóc với mẹ đi cưng ...đi ra khỏi nhà má còn ko cho ra huống chi đi đòi đánh bố à :))

Chỉnh sửa cuối:

HueNghiaAG

Xe hơi
Thưa cụ Boy! Em cảm ơn lời mời của cụ mời em lên họp mặt cùng anh em!! Nhưng cụ thông cảm, tại em còn nhỏ & nhà em cũng ở xa nên em không thể đến họp mặt cùng các bác!!! Mong các bác thông cảm. Em cũng đồng tình ý kiến với bác " thienphu198 " các bác trong nhà Ò của mình nên bình tĩnh lại, đừng gây nhau như thế nữa. Các bác hãy nhớ đều này " Việt Nam Bus Club Part 51 - Tái Cơ Cấu, Xây Dựng Lại 1 VNBC Vững Mạnh ". Xin các bác quyết tâm Tái cơ cấu, Xây dựng lại 1 VNBC vững mạnh.

Chỉnh sửa cuối:

Hino171996

Xe đạp
grừ dạo này đi học vs thi dưới cảng cát lái chã bắn được em nào. Toàn công ten nơ

hoaanh2210

Xe điện
lần cuối mình nói với cậu...đam mê ai cũng có , tìm được người cùng đam mê cũng không dễ, nhưng có hợp nhau hay không thì là chuyện khác, cám thấy hợp nhau thì chơi, còn không hợp nhau thì đừng đoái hoài gì tới, còn cái nik mà cậu nói đó thì cậu nên hỏi lại đi nhé...mình đây ko rảnh làm trò mèo..mỗi người có một cách sống một cách nghĩ khác nhau nước sông ko đụng nước giếng cứ thế mà làm đi nhé..đừng ai đụng ai...

tienhuy19932002

Xe tăng
lên nào :) bỏ qua chuyện củ tiến tới tương lai

thành phần này định không chụp nhưng thấy tếu quá nên chộp luôn ;))

Hyundai Aero

Xe hơi
ủa chú chưa crack cái phần mềm ấy ak?
này là lúc trc em đóng dấu hết r bác ạ, lúc đấy bác chưa gửi lick cho em. Em lưu lại trog USB, rồi ra net post lên chứ đâu phải máy nhà đâu bác

Hyundai Aero

Xe hơi
Trạng thái
Thớt đang đóng