Việt Nam Bus Club Part 51 - Tái Cơ Cấu, Xây Dựng Lại 1 VNBC Vững Mạnh

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbinh

Xe điện
Nói như mợ thì cũng chả hiểu các mợ chơi kiểu gì vs toàn lũ trẻ trâu, con nít chả biết cái đếch gì nhưng bảo thủ =))
Thế nào là trẻ trâu hả cụ.Em thấy dàn chó nhà cụ tuổi cũng sêm sêm hội đấy thôi :) cụ nói thế thì cũng bảo dàn chó nhà cụ trâu ah :D mà trâu càng tốt,em về nuôi tốn tí nhưng đỡ sợ trộm nó cắn :)

tienhuy19932002

Xe tăng
Nói như mợ thì cũng chả hiểu các mợ chơi kiểu gì vs toàn lũ trẻ trâu, con nít chả biết cái đếch gì nhưng bảo thủ =))
có biết cít j đâu mà chả bảo thủ :)) :)) chấp nhận thì sợ nó chửi cho ngu

kienbinh

Xe điện
có biết cít j đâu mà chả bảo thủ :)) :)) chấp nhận thì sợ nó chửi cho ngu
Chưa nói chuyện hiểu biết ở đây,chứ chả hiểu các bạn chơi kiểu gì mà bị chửi cho te tua ấy :)) mình vào đọc thấy buồn cười vs các bạn quá :))
Chả biết hiểu biết như thế nào chứ toàn thấy search Gúc =)) ra ngoài này chả thấy ai rủ đi off

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
Chưa nói chuyện hiểu biết ở đây,chứ chả hiểu các bạn chơi kiểu gì mà bị chửi cho te tua ấy :)) mình vào đọc thấy buồn cười vs các bạn quá :))
Chả biết hiểu biết như thế nào chứ toàn thấy search Gúc =)) ra ngoài này chả thấy ai rủ đi off
về cái chuyện đi off ấy hả =)) =)) nói không biết nhục hả cưng? giờ mình thách trong tuần này bạn ọp được 4 mem trong cái hội này đấy. chưa biết thì hỏi là chuyện thường, chứ kiểu không biết mà còn sủa rồi bảo thủ thì mãi là óc ngắn thôi

luckyboy

Xe container
Thế nào là trẻ trâu hả cụ.Em thấy dàn chó nhà cụ tuổi cũng sêm sêm hội đấy thôi :) cụ nói thế thì cũng bảo dàn chó nhà cụ trâu ah :D mà trâu càng tốt,em về nuôi tốn tí nhưng đỡ sợ trộm nó cắn :)
mấy lão hội iêm chả có trẻ trâu đâu nhá mợ :)).. Trẻ trâu là gì trẻ trâu là ám chỉ đến những thanh niên có hành động bốc đồng,ngông cuồng,đú đởn,nghịch ngu quê quê giống trẻ chăn trâu và rất thích thể hiện

tienhuy19932002

Xe tăng
mấy lão hội iêm chả có trẻ trâu đâu nhá mợ :)).. Trẻ trâu là gì trẻ trâu là ám chỉ đến những thanh niên có hành động bốc đồng,ngông cuồng,đú đởn,nghịch ngu quê quê giống trẻ chăn trâu và rất thích thể hiện
giống con cờ hó óc ngắn rồi =)) khổ thân chỉ vì thiếu iốt

kienbinh

Xe điện
Mình buồn cười cái hội chấm vn của các bạn quá,search G thì hoá ra chấm Fây Búc :))

kienbinh

Xe điện
Quê nhưng vẫn hơn dân tộc thiểu số Mangyang bác ạ :) em chả thấy bác hơn chúng nó chỗ nào :D ko biết điện đã về đến MangYang chưa :)

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
Quê nhưng vẫn hơn dân tộc thiểu số Mangyang bác ạ :) em chả thấy bác hơn chúng nó chỗ nào :D ko biết điện đã về đến MangYang chưa :)
óc ngắn não thúi nên chỉ biết Tây Nguyên là tới thế thôi, mình không chấp :))

kienbinh

Xe điện
óc ngắn não thúi nên chỉ biết Tây Nguyên là tới thế thôi, mình không chấp :))
Ơ cái con cờ hó này,anh đã bảo là anh đờ éo nói chuyện với mày mà :))
Mày chưa đủ tiến hoá để nói chuyện với anh =))

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
không cắn được anh nên sủa cùn hả cưng =)) =)) chịu khó tháo xích, ra khỏi chuồng đi nhiều nơi cho tỉnh ngộ

Hyundai Aero

Xe hơi
Chó nhà ai mà sủa kinh thế! Biến mau! Khôg thôi thành Cầy 7 món thì đừng trách

greendriver

Xe tăng

Cái tấm này mình thấy rõ ràng là thằng ku Khang Tran pots ở Bus & Truck............GIẢI THÍCH XEM VÌ SAO ĐÊ =))
Thế có ai thấy tấm hình này có trong B&T thì làm chứng cho em xem nào? Giờ cho em hỏi bác HueNghiaAG luôn, bác ngồi trên con nào chụp xe?:)).Đừng có làm thầy bói xem voi như thế, không có chính xác đâu;;):-q

greendriver

Xe tăng
thế sao biết đó là thớt BUS & Truck..dân mới vào ngề cũng hay phết nhỉ...nói với cậu luôn là ở số này mình ít khi post hình ..cậu biết mình dân miền tây mình cũng thấy lạ đấy ;))
Nó bảo nó ko biết thì thôi, còn đi rầy người khác nữa, các người ko có mắt nhìn người à, hay là thiểu não hết rồi, dân miền Tây thì sao nào, bộ chỉ có mình ngươi là quê ở Kiên Giang thôi à, mình có nhiều thằng ở Kiên Giang lắm nhá, loạn choạng t kêu tụi nó đến đập chết người bây giờ ở đó mà nói nhiều hả?:)):))

greendriver

Xe tăng

Cái tấm này mình thấy rõ ràng là thằng ku Khang Tran pots ở Bus & Truck............GIẢI THÍCH XEM VÌ SAO ĐÊ =))
Vì sao á, bởi vì con mắt của ngươi có vấn đề, bị cận nặng quá mới đâm ra thế? Sắp mù tới nơi rồi mà vẫn còn ngồi đây chém nữa à?:)):))

greendriver

Xe tăng
Thôi, không nói nhiều nữa, anh lên báo Mod treo nick mấy mem chửi mình hết đi, làm vậy cho nó sạch thớt, văn hóa OF ko chứa chấp những thằng thiểu não như thế?:)):))

thienphu198

Xe đạp
Em thấy sao tự nhiên dạo này VNBC lại như chiến trường thề này.Em ko biết trước sau như thế nào.nhưng xin các bác mỗi người nhịn một câu để VNBC vui như lúc trước.chứ bây giờ vào toàn thấy cãi nhau thế này thật là không muốn vào nữa.... Em xin có chút ý kiến có gì ko phải các bác bỏ qua nhá.

Trạng thái
Thớt đang đóng