Việt Nam Bus Club Part 49 Cùng Hòa Nhịp

Trạng thái
Thớt đang đóng

[HT]langtungheo

Xe hơi
A đi thử con Home lên Cao Bằng của nhà Thanh Ly, bị xếp nằm giường cuối tầng 2 thấy ồn và sau đó là nhức đầu, sau đó xin lên ngồi trên đầu, cạnh tài (xe đêm nên xin ngồi đc) thì thấy êm ru. Đợt sau đi Luxu đơi 2k8 gì đó của nhà Khánh Hoàn, cũng bị xếp giường cuối tầng 2 thì thấy đỡ ồn và êm hơn.
biết đâu nó xe KING đập đầu đập dít thì sao hả bác,king đi xóc lòi ruột

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
A đi thử con Home lên Cao Bằng của nhà Thanh Ly, bị xếp nằm giường cuối tầng 2 thấy ồn và sau đó là nhức đầu, sau đó xin lên ngồi trên đầu, cạnh tài (xe đêm nên xin ngồi đc) thì thấy êm ru. Đợt sau đi Luxu đơi 2k8 gì đó của nhà Khánh Hoàn, cũng bị xếp giường cuối tầng 2 thì thấy đỡ ồn và êm hơn.
hàng hoán cải nên nó chú ý làm cách âm hơn là giường nằm nguyên bản...e đi qua mấy xe Hà Sơn nên thấy thế

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
bác nói cái con C gì vậy...bác muốn cắn e hay s thế =))
e nói bác đâu, e bảo thằng ngu của xã hội chuyên GATO, xăm soi nhưng máu lên não chậm nên ngu hay là do bố mẹ ngu nên đẻ ra con ngu sẵn rồi hay sao cơ mà, tự vận vào mình à:))

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
hoán cải em đi Nóc Bò của VTP thấy ồn bỏ m :D. Máy móc kêu rò rò đóng số kêu cộp cộp

luckyboy

Xe container
e nói bác đâu, e bảo thằng ngu của xã hội chuyên GATO, xăm soi nhưng máu lên não chậm nên ngu hay là do bố mẹ ngu nên đẻ ra con ngu sẵn rồi hay sao cơ mà, tự vận vào mình à:))
ở đây không phải cái chợ nha 2 bố. Chửi nhau mãi không chán à, bố nào cũng muốn hơn thua, ai cũng muốn mình là người chiến thắng ^:)^^:)^

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
ở đây không phải cái chợ nha 2 bố. Chửi nhau mãi không chán à, bố nào cũng muốn hơn thua, ai cũng muốn mình là người chiến thắng ^:)^^:)^
chú xem univer 4 bánh là thằng nào mà cứ nhắn tin hỏi a chạy tuyến nào thế 8-x 8-x

Huyndai_County

Xe đạp
d22,kp1,p.linh trung,q.thủ đức,tp.hồ chí minh
trc giờ chưa có máy 410ps trên Thaco đâu lão kể cả Traco, đợt tới đây lô hàng Thaco giao cho Bưởi sẽ đc lắp máy 410ps bởi vì sản xuất theo yêu cầu riêng của o Bưởi.
Trc lấy 2 em 380 về chạy không nổi nên đã bắn về cho chạy đồng bằng tuyến Cần Thơ rồi.
vậy là bác ko biết rùi , traco ở gần nhà em nè , ngày nào em cũng vào đó chơi ma , traco thì có rùi bác . tại bác ko biết đó thui

tienhuy19932002

Xe tăng
vậy là bác ko biết rùi , traco ở gần nhà em nè , ngày nào em cũng vào đó chơi ma , traco thì có rùi bác . tại bác ko biết đó thui
cụ cứ đùa :)) cụ làm như e mù cái Thủ đức hay sao.cụ bẩu cụ ở kp1 mà chiều nào cụ cũng ra tận trường thọ chơi =))

luckyboy

Xe container
em Traco cần số ngắn màu đen hả bác :D. 6 số hay 5 số thế ạ

tainon

Xe điện
Các cụ tài cho cháu hỏi tốc độ max của xe bus 45 chỗ này khoảng bao nhiêu. Có hôm cháu đi xe nằm trên đường cao tốc cầu giẽ ninh bình bật GPS của điện thoại lên thấy cụ tài đạp max 120 mà mới có 6h tối vưỡn là giờ đi tuần của xxx như thế đêm liệu có lên được 1 lít rưỡi không ạ.

HI_CLASS

Xe điện
[HT]langtungheo;11449729 nói:
biết đâu nó xe KING đập đầu đập dít thì sao hả bác,king đi xóc lòi ruột
Bác làm như e k biết con nào là King giả Home, con nào là Home thực sự ko bằng ấy?

Trạng thái
Thớt đang đóng