Việt Nam Bus Club Part 46 Chào Mừng Quốc Khánh 2-9

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
không có con KingLong nào cho em xin hèo :(( :(
Nói bao nhiêu lần rồi không chừa... Tụi tui nói với người chứ đâu phải nói với đầu gối hay sao mà không hiểu. Vừa phải thâu chớ lúc nào tụi tui cũng phải nhắc nhở ông là sao nhở

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
trong hộp số,có 2 trục trục dưới gọi là sơ cấp để chuyển động cho bánh răng trục trên.trục trên gọi là thứ cấp.đc lai tải bằng đầu a-cơ gắn liền trên đầu hộp số ạ
Ê ku, qua yahoo anh bảo cái nỳ. STOP nhá không ăn gạch vỡ đầu chú lại bắt đền anh.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mất công xây mà đi đốt làm gì cho nó phí, làm cái nhà trẻ rồi rước với thỉnh các cụ trẻ sang ấy chém gió cho nó chuẩn mực :))
Thích thì nhích đê ạ! Thỉnh thoảng các cụ già sang chỉ giáo bọn em.

nhường Bác Tùng nhá;))

1 hình con tải để cho 2 chú mê tải nhà ta ;))
Vâng, em xin!

greendriver

Xe tăng
Lâu lắm rồi em mới vào thăm cái nhà trẻ :)), dạo này các bác nhà ta đi đâu mà để các cháu nó phá làng phá xóm quá trời :))
Sao suốt ngày bác cứ phân biệt cụ già cụ trẻ là sao nhở, thớt bus chủ yếu để bọn em học hỏi là chính chứ có làm gì đâu mà mấy bác phải đối xử như thế, bộ mấy người trẻ tuổi ko đc chém xe bus à, suốt ngày cứ cụ trẻ là sao,càng ngày em thấy càng phân biệt đối xử nhiều hơn, chả giống như ngày xưa cả:(
tình hình là em và các bác đã họp bàn đi đến thống nhất như sau.
1. Họp lại 2 thớt HBC và HKMĐ>
2. Lấy tên mới là " Việt Nam Bus Club "
3. Nhà mới sẽ đc xây dựng bên Box Các Hãng Xe Khác
4. Các Mem từ này không còn hiềm khích, không phân biệt đối xử, sống như ae một nhà.
5 Tổ chức đi off vẫn như lịch cũ vào ngày 1-1 năm nay sẽ họp mặt tại SG. Ae ngoài Bắc cố gắng tổ chức off cùng ngày đó ở ngoài đó nếu không tham gia vào trong này đc.

Nay em kính báo cho các bác biết tình hình là như vậy, em vác cuốc xẻng đi xây nhà mới đây ạ :P
Thể mà cũng có câu ko đối xử, sống như anh em 1 nhà mà lại như thế đấy:(

xedonglanh_6994

Xe điện
Sao suốt ngày bác cứ phân biệt cụ già cụ trẻ là sao nhở, thớt bus chủ yếu để bọn em học hỏi là chính chứ có làm gì đâu mà mấy bác phải đối xử như thế, bộ mấy người trẻ tuổi ko đc chém xe bus à, suốt ngày cứ cụ trẻ là sao,càng ngày em thấy càng phân biệt đối xử nhiều hơn, chả giống như ngày xưa cả:(

chẳng phải phân biệt gì Chú lúc trước Anh cũng quý Chú lắm,tuy nhiên dạo này chú nc như đúng rồi ấy,mấy vấn đề k liên quan củng nói lên đây

HI_CLASS

Xe điện
làm khán giả nhưng cũng oải cmnr
Thì ra bác chiu làm khán giả, khỏi nào lâu ko thấy bác!:)). Có lẽ em cũng làm khán giả thôi, sợ bị coi là trẻ con ở trong nhà trẻ quá!
Hnao lại tổ chức buổi of đi bác ơi!

76m1146

Xe tăng
Cái Lắc xu là em đã phiên âm qua tiếng việt cho dễ đọc, bây giờ ra đi với dân tài cứ nói lắc xu ai mà không hiểu.??? hay ra lại đọc từng chữ lên Lu-xu-ry.... ý em là nói sao cho nó sát với thực tế thôi chứ cải hoán nó 1 phát từ Space LS lên thành Pây Lạp Sườn nó hơi quá.
Về máy 380 ở LD, em không hề có nói là LD nhiều máy 380 nha, em chỉ đang hỏi là làm sao biết đc LD ít dùng máy 380.?
Luxury ở VN này không hề có máy 340ps, kể cả con Classic Quê Hương nhà bác Uni. Máy 340ps để trong cataloge chỉ dành cho thị trường của Hàn Quốc lắp cho xe buýt, ở VN thì máy 340ps đc lắp cho mấy con tải HD là chính. Không có vụ Luxury ở VN có máy 340ps. Chỉ có máy D22 là phần nhiều, dàn Univer trong SG này biển số đầu 1-2-3 toàn máy D đến 90%. Đầu 4 đổ lên hầu như máy điện.
LD chơi máy D22 và máy điện 380... LD đời thấp <2000 máy D22, còn từ 2001 đã bắt đầu xài máy điện rồi. Như nhà VTP có 4 con LD đời 04 xài nhíp cần số ngắn máy 380 cửa gập. Bởi vậy nên ý em muốn nói là LD máy điện không có ít đâu ạ :).
lúc trước bài LD nhà a cũng chạy bầu máy 380 cửa gập :D

47V4747

Xe điện

học cái hay cái tốt đâu ko thấy, chỉ thấy học ba cái trò chợ búa rồi nhảy vào đây xổ ra theo tràng như người thiếu học ấy. Nếu như chú nói là vào đây học hỏi thế chú có biết là mình nên học cái gì và ko nên học cái gì không??? lúc nào cũng đc mấy cái chuyện đâu mà ăn rồi cứ lôi lên đây ca đi ca lại thử hỏi bố thằng nào ko điên. dm bực mình lắm rồi đấy x-(

wavechien

Xe container

Đây dek thèm phân biệt, đây cũng dek thèm chia rẽ, thằng nào thích thì chơi, ko thích thì phắn :)), thích thì nói, ko thích đừng hòng cậy mồm thằng này lấy 1 câu :))

kiet_ac

Xe tăng
cái nhà Huệ Nghĩa này nhìu xe xịn mà thấy chả con nào màu mè giống con nào cả, tởm nhất vẫn là con Home nhà nó ;))

Không con nào giống con nào hết nó mới đã ... còn Home cái đó là style của nó rồi con Home nào cũng kính tầng trên đen thui - kính tầng dưới giữ nguyên :))

wavechien

Xe container
Thì ra bác chiu làm khán giả, khỏi nào lâu ko thấy bác!:)). Có lẽ em cũng làm khán giả thôi, sợ bị coi là trẻ con ở trong nhà trẻ quá!
Hnao lại tổ chức buổi of đi bác ơi!
Sao cũng được, Lát có cần anh xây cái viện dưỡng lão để mấy anh em ta vô đó chơi cho vui vẻ cái tuổi xế chiều ko :))

wavechien

Xe container

Xe nhà em vào tịn Nam kiếm cơm cơ à, chắc phải lắm GPS để kiểm soát cháu nó đi chơi những đâu mới được :))

Trạng thái
Thớt đang đóng