Việt Nam Bus Club Part 32

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
Cái thèng Boi lanh cha lanh chanh, chưa gì đã thông báo với cụ X_O là anh gửi tiền, đương định nhờ bạn anh chuyển khoản cho nhanh, đỡ phải lượn qua đấy.

kienbinh

Xe điện
Thanh niên Mang yang đầu đường xó chợ ko được bố mẹ dạy bảo tử tế rồi =))

Chỉnh sửa cuối:

sieunhanvit

Xe máy
hoàn toàn có thể đạp full kim đồng hồ nếu như mã hóa kim phun điện tử bác ợ. Nhưng mà mấy ai dám ;)).
về cái dán chữ kia thì đa phần Space toàn dán chữ Aero Express Hi-class cụ ợ. nội thất thì của Ép Rét nó khác Space ở phần đầu trên chỗ tài xế
Nói chung thì nhìn nội và ngoại thất đều có thể phân biệt đc Space, Hi-space, Hi-class, Queen Hi-class
vậy cái đèn 2 dãy là của Queen hã bác , e thấy 2 dàn đèn giá hành lý đi chung với 2 dãy đèn đó cũng bóng loáng , đẹp hơn 2 dãy màu trắng đục của Space bt

luckyboy

Xe container
Cái thèng Boi lanh cha lanh chanh, chưa gì đã thông báo với cụ X_O là anh gửi tiền, đương định nhờ bạn anh chuyển khoản cho nhanh, đỡ phải lượn qua đấy.
ai biết hôm qua thấy lão bẩu lượn qua bên cụ XO đưa mờ :D. Không thì lão nhờ chuyển đê cũng có sao đâu, miễn là của VNBC là đc mà :D.

luckyboy

Xe container
vậy cái đèn 2 dãy là của Queen hã bác , e thấy 2 dàn đèn giá hành lý đi chung với 2 dãy đèn đó cũng bóng loáng , đẹp hơn 2 dãy màu trắng đục của Space bt
ý cụ nói dàn đèn màu chạy suốt giá hành lý đúng hem :D. đời nào chả có cụ ơi, đó là option mà, có khi 2002 không có mà 2001 lại có tùy thôi à.

luckyboy

Xe container
Thanh niên Mang yang đầu đường xó chợ ko được bố mẹ dạy bảo tử tế rồi =))
em bẩu chả sai =)). Anh Uây vào bảo Bá Kiến bớt mỏ nhọn đi hộ em vấy =)). chả biết chơi kiểu giề mà lôi cha mẹ vào đây nhở ;)). Đúng em bẩu chả sai mà " thành phần bất hảo" đây. Mình chả làm giề mà cũng xồn xồn lên từ sáng giờ . Cái này là em biết biểu hiện của cái loại trẻ con vắt mũi chưa sạch, háu thắng ;)) ức à.? chắc đang ấm ức vụ xóa thành viên kia. ( thể nào cũg bảo không phải cho xem, nhưng trong lòng cay cú lắm )

kienbinh

Xe điện
em bẩu chả sai =)). Anh Uây vào bảo Bá Kiến bớt mỏ nhọn đi hộ em vấy =)). chả biết chơi kiểu giề mà lôi cha mẹ vào đây nhở ;)). Đúng em bẩu chả sai mà " thành phần bất hảo" đây. Mình chả làm giề mà cũng xồn xồn lên từ sáng giờ . Cái này là em biết biểu hiện của cái loại trẻ con vắt mũi chưa sạch, háu thắng ;)) ức à.? chắc đang ấm ức vụ xóa thành viên kia. ( thể nào cũg bảo không phải cho xem, nhưng trong lòng cay cú lắm )
Em nói Thanh niên Mang Yang chứ có nói cụ đâu mà cụ đã định vén váy chổng mờ ông lên thế =))
Cụ cứ làm như em nói cụ ấy =))
Em chỉ biết có thèng háu thắng suốt ngày canh giờ lên lập thớt thôi ;))

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Em nói Thanh niên Mang Yang chứ có nói cụ đâu mà cụ đã định vén váy chổng mờ ông lên thế =))
bẩu thanh niên MY mà khôg có thèng Boi này trong đó à. Nói chung nhưng mà có em nằm trong đới roài đới ==> cụ chả nói em còn giề ;)). Cụ coi chớ có khi trường cụ học sau này lại có vài chàng MY học chung đới ;)) thử tượng tượng xem khi họ mà nghe đc cái lời này ;)).
Cụ xem thời gian ai onl nhiều trên cái VNBC này thì biết =)). Chả cần canh thì nhà đủ page cũng là lúc em đây onl nhá. Ơ không lập đc lại đâm ra ức à.

kienbinh

Xe điện
bẩu thanh niên MY mà khôg có thèng Boi này trong đó à. Nói chung nhưng mà có em nằm trong đới roài đới ==> cụ chả nói em còn giề ;)). Cụ coi chớ có khi trường cụ học sau này lại có vài chàng MY học chung đới ;)) thử tượng tượng xem khi họ mà nghe đc cái lời này ;)).
Cụ xem thời gian ai onl nhiều trên cái VNBC này thì biết =)). Chả cần canh thì nhà đủ page cũng là lúc em đây onl nhá. Ơ không lập đc lại đâm ra ức à.
Ơ thế hóa ra cụ vùng sâu vùng xa ah ;)) cho em xin lỗi cái vụ vơ đũa cả nắm đấy :P em đính chính lại là ko có cụ Như Hại ở trong đấy ;))
Lập thớt có giàu được ko mà em phải tức.Lập thớt mà thành Bill Gate hay Steve Job em cũng năng nổ lập như cái thèng gì ấy =))

HI_CLASS

Xe điện
Chụp thì chả chụp toàn bộ body, đi chụp mỗi cái mít thế
PS: anh đang ở quê, chú xem chiều có of ở ngã tư S2 đc ko? sáng ngày chạy bộ thể dục lên S2 bắn đc mấy chú cao to lắm

kienbinh

Xe điện
PS: anh đang ở quê, chú xem chiều có of ở ngã tư S2 đc ko? sáng ngày chạy bộ thể dục lên S2 bắn đc mấy chú cao to lắm
Em chụp 2 con biển 002.85 :D
Hơi khó anh ạ mấy thằng cùng lớp rủ chiều nay đi rượu ốc.Nếu về sớm em chui ra đấy ngay.

HI_CLASS

Xe điện
Ơ thế hóa ra cụ vùng sâu vùng xa ah ;)) cho em xin lỗi cái vụ vơ đũa cả nắm đấy :P em đính chính lại là ko có cụ Như Hại ở trong đấy ;))
Lập thớt có giàu được ko mà em phải tức.Lập thớt mà thành Bill Gate hay Steve Job em cũng năng nổ lập như cái thèng gì ấy =))

ANh chán 2 thằng chú lắm rồi đó, suốt ngày để ý mấy chuyện vặt vãnh rồi cãi nhau. Một trong 2 thằng bớt khích bác nhau đi ko đc ah?

luckyboy

Xe container
đâu phải tên em nhở ==> ý cụ vẫn nói em chớ giề ;)).

wavechien

Xe container
Giả hàng đê

luckyboy

Xe container
ANh chán 2 thằng chú lắm rồi đó, suốt ngày để ý mấy chuyện vặt vãnh rồi cãi nhau. Một trong 2 thằng bớt khích bác nhau đi ko đc ah?
em thề với anh là hôm nay em chả gây hấn gì trc :D. Mà giao kèo không đụng chạm đến nhau trừ khi có việc chung của VNBC lão Bá kiến quên rồi hay sao ý, hôm nay chả nói em trc còn giề.

beck_vn

Xe tăng
Thôi 2 chú bá kiến và chú bòy, nhớn rồi 18 chứ ít đâu. Anh em cùng nhà cãi nhau làm gì, người ngoài thấy được lại mất hay.
Anh góp ý chân thành đấy, vì tập thể một tí đi 2 chú.

kienbinh

Xe điện
em thề với anh là hôm nay em chả gây hấn gì trc :D. Mà giao kèo không đụng chạm đến nhau trừ khi có việc chung của VNBC lão Bá kiến quên rồi hay sao ý, hôm nay chả nói em trc còn giề.
Sáng nay có thèng quất em bên Danh sách cụ ạ.Cụ sang chửi nó hộ em cái ;))
Sau khi anh em đã họp và thống nhất đi đến quyết định Delete tên những thành viên nêu trên, mời người giữ danh sách thi hành trọng trách, nếu không chấp hành theo sự thống nhất của anh em thì em sẽ nhờ Mod xóa luôn thớt này sau đó lập lại một thớt mới do anh Uây Đểu quản lí update tình hình.
Trân trọng

Trạng thái
Thớt đang đóng