Việt Nam Bus Club part 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

beck_vn

Xe tăng
ko phải gọi là hiện tượng mà là một tính năng bác ơi.tính năng bù ga tự động trên Chát sít bắt đầu từ đời 2007
vâng bù ga tự đông, ông nào mới lên đi trong phố thì cứ phải gọi là vãi lái đấy.
chả thế mà bọn công ty thiên trường chạy mĩ đình nam định nó vác xe lên nó bắt đền bọn ford đấy.
Từ đời 2k9 trở đi là kô có chế độ bù ga tự động nữa.
Ngày trước anh chạy con này đi trong phố số thấp nó vù ga lên là gạt ra N êm re :D

bx an suong

Xe buýt
Cơ mà không đi thì biết về quê ăn tết = cái gì bác. Chẳng lẽ đi xe máy, mà cũng chết tiền xăng với lại nguy hiểm ạ, ngày gần tết lại còn mưa phùn ạ.:D Tết năm kia em theo papa vào trong Đắc Nông, vào thành phố Vinh thấy mấy mấy ông thợ xây về nhà ở Hà Tĩnh mà đường thì mưa nên papa em dừng lại bắt ạ, kết quả bị công ăn nó đập mất 200 trăm, coi như cho mấy ông đi nhờ:))
đó là nhà chú chưa gặp giang hồ chợ vinh đới!hồi năm trước a đi xe từ QUẢNG BÌNH - HÀ NỘI bắt khách ngay chỗ cầu bến thủy mà mấy thàng giang hồ đuổi théo ném đá cho vỡ kính xe xong lến đập cho thàng lái xe với phụ xe 1 trận nữa cơ!

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
vâng bù ga tự đông, ông nào mới lên đi trong phố thì cứ phải gọi là vãi lái đấy.
chả thế mà bọn công ty thiên trường chạy mĩ đình nam định nó vác xe lên nó bắt đền bọn ford đấy.
Từ đời 2k9 trở đi là kô có chế độ bù ga tự động nữa.
Ngày trước anh chạy con này đi trong phố số thấp nó vù ga lên là gạt ra N êm re :D
Ủa bác ơi, là sao hả bác, sao xe gì mà lại có ga tự động cơ ạ=)) Mà em các xe để số thấp nó cũng tự đi mà bác, có cần ga đâu ạ:D

beck_vn

Xe tăng
trước kia cũng dành mấy buổi để nghiên cứu thực tế về cái này,nói chung tính năng này giúp lái xe thoải mái và nhàn hơn khi phải bò trong thành phố nhất là khi tắc đường. Khi đó, số vòng tua đều của máy được duy trì ở mức tối thiểu để xe không bị chết máy, nhưng vẫn đảm bảo lực kéo cần thiết mà không cần dùng đến chân ga :D
Cái này anh e là phương nhầm nhé. Nếu chạy đường trường thì kô vấn đề gì. Nhưng chạy trong phố giờ cao điểm ý xe nhích tí một đỗ gần sát nhau mà kéo số 2 kô ga xe cung phi đấy. He he đợt đấy bọn thiên trường đính hơi nhiều lên mới kiện bọn ford đấy.
Giờ cái dàn chát sít của bọn thiên trường thấy ít chạy thì phải

beck_vn

Xe tăng
Ủa bác ơi, là sao hả bác, sao xe gì mà lại có ga tự động cơ ạ=)) Mà em các xe để số thấp nó cũng tự đi mà bác, có cần ga đâu ạ:D
Vâng để số thấp nhả chân côn thì nó vân lăn bánh. Nhưng đây vào số 2 nhả chân côn cái là nó phi vòng tua máy thì lên cao:D
kô đạp côn ra mo thì cái gì xảy ra ????

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
đó là nhà chú chưa gặp giang hồ chợ vinh đới!hồi năm trước a đi xe từ QUẢNG BÌNH - HÀ NỘI bắt khách ngay chỗ cầu bến thủy mà mấy thàng giang hồ đuổi théo ném đá cho vỡ kính xe xong lến đập cho thàng lái xe với phụ xe 1 trận nữa cơ!
Mấy cái vụ đó em cũng có nghe bác ạ:D Mà em theo xe papa em không bao giờ dừng lại ăn ở Thanh Hóa, Vinh bác ạ. Sớm thì ăn ở Ninh Bình xong đi, Còn không ít nhất cũng phải chạy vào Hà Tĩnh ạ, chứ ăn ở 2 cái chỗ này dân nó củ chuối lắm bác.:(

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Vâng để số thấp nhả chân côn thì nó vân lăn bánh. Nhưng đây vào số 2 nhả chân côn cái là nó phi vòng tua máy thì lên cao:D
kô đạp côn ra mo thì cái gì xảy ra ????
Ối trời, cái quả này thì em chịu bác ạ, chưa gặp thể loại dư này bh hết, thế này ra đường gặp mấy con Transit đời 2k8 là em tránh xa hết:)) Không vớ phải ông tài non thì vỡ mồm.

luckyboy

Xe container
Cái này anh e là phương nhầm nhé. Nếu chạy đường trường thì kô vấn đề gì. Nhưng chạy trong phố giờ cao điểm ý xe nhích tí một đỗ gần sát nhau mà kéo số 2 kô ga xe cung phi đấy. He he đợt đấy bọn thiên trường đính hơi nhiều lên mới kiện bọn ford đấy.
Giờ cái dàn chát sít của bọn thiên trường thấy ít chạy thì phải
vụ này chả ầm ĩ ì om một thời trên IE ;))

beck_vn

Xe tăng
vụ này chả ầm ĩ ì om một thời trên IE ;))
chuẩn đấy, rốt cuộc bọn ford phải sử lý cho êm đấy. ông nào trót mua một thì kô sao. chứ như bọn thiên trường nguyên một dàn chạy nam định đều như thế đấy =))
đúng là phò chứ ford cái nỗi gì:D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng