Việt Nam Bus Club part 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
mấy cái xe ngoài bắc hay bán khách nhể!
Chồi ôi bác ơi, chuyện này như cơm bữa bác ạ. Nhất là dịp tết ạ. Bọn Cu Tý chạy tuyến Hà Nội- HCM mới mát dượi ạ. Cọn nó chạy từ trong bến xe nước ngầm ra ngoài Pháp Vân xong kêu xe hỏng, kêu khách sang xe khác, mà bọn nó trả tiền cho xe khác quá ít nên khách vẫn phải mất thêm tiền:( Mà ngoài này KaLong cũng có 3-4 loại KaLong cơ bác, không như ở HCm.:((

bx an suong

Xe buýt
Chồi ôi bác ơi, chuyện này như cơm bữa bác ạ. Nhất là dịp tết ạ. Bọn Cu Tý chạy tuyến Hà Nội- HCM mới mát dượi ạ. Cọn nó chạy từ trong bến xe nước ngầm ra ngoài Pháp Vân xong kêu xe hỏng, kêu khách sang xe khác, mà bọn nó trả tiền cho xe khác quá ít nên khách vẫn phải mất thêm tiền:( Mà ngoài này KaLong cũng có 3-4 loại KaLong cơ bác, không như ở HCm.:((
chán thế vậy bố thàng nào dám đi nữa!

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chán thế vậy bố thàng nào dám đi nữa!
Cơ mà không đi thì biết về quê ăn tết = cái gì bác. Chẳng lẽ đi xe máy, mà cũng chết tiền xăng với lại nguy hiểm ạ, ngày gần tết lại còn mưa phùn ạ.:D Tết năm kia em theo papa vào trong Đắc Nông, vào thành phố Vinh thấy mấy mấy ông thợ xây về nhà ở Hà Tĩnh mà đường thì mưa nên papa em dừng lại bắt ạ, kết quả bị công ăn nó đập mất 200 trăm, coi như cho mấy ông đi nhờ:))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Con này hình như Town, bác Cường ơi nhận hàng này=))

Chỉnh sửa cuối:

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng