việt nam bus club part 20

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

Lái máy ủi

Xe buýt
Em thấy mấy cái xe 2 tầng này ở trong Nam nhiều, chứ ngoài bắc mình không dùng nhiều. Tại xe cao đi đường đèo dốc nguy hiểm, ôm cua không khéo lại té ra đó:(
mấy tuyến đường lên Tây Bắc đèo ghê quá, a đi vài lần mà thấy hãi #:-s

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
mấy tuyến đường lên Tây Bắc đèo ghê quá, a đi vài lần mà thấy hãi #:-s
Đường xấu, hẹp, lại dốc toàn 14-15%, lên đó xe nghiêng tưởng chừng không đi được nữa ý bác. Em theo xe nhà lên trên Cao Bằng 1 chuyến mà đ,ái cả ra quần.

Lái máy ủi

Xe buýt

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
mấy cái thông tin định vị này chú giữ lấy vì xe nhà chú mà sao lại đưa cho a, vậy xe nhà chú chạy tour hã ?
Vâng. xe nhà em chạy tour. Có ji mai bác đi làm về ra đó bắn lấy mấy phát cho em a:)

Lái máy ủi

Xe buýt
Đường xấu, hẹp, lại dốc toàn 14-15%, lên đó xe nghiêng tưởng chừng không đi được nữa ý bác. Em theo xe nhà lên trên Cao Bằng 1 chuyến mà đ,ái cả ra quần.
trong này tuyến miền Tây bằng phẵng, tuyến sg - các tĩnh miền trung (đà nẵng trở vô) có đèo dốc nhưng độ ngiêng cũng ko lớn lắm nói chung ăn thua ở tài chính kinh nghiệm xử lý nữa chú, dàn xe nhà Hoanglong hồi đầu mới chạy giường nằm lật hoài chứ ji#:-ssau này kinh nghiệm chạy xe giường nằm quen rồi nên cũng ko sao

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
trong này tuyến miền Tây bằng phẵng, tuyến sg - các tĩnh miền trung (đà nẵng trở vô) có đèo dốc nhưng độ ngiêng cũng ko lớn lắm nói chung ăn thua ở tài chính kinh nghiệm xử lý nữa chú, dàn xe nhà Hoanglong hồi đầu mới chạy giường nằm lật hoài chứ ji#:-ssau này kinh nghiệm chạy xe giường nằm quen rồi nên cũng ko sao
Nhưng xe thấp kiểu ji cũng an toàn hơn bác ạ.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em có trường hợp này hỏi các bác xem ai đúng ai sai.
Một xe khách 45 chỗ đi ngược chiều với chiếc xe công. Có thằng xe máy chui ở giữa.Thằng xe khách thấy thế, sợ quá nên đánh lái sang phải thì cái đuôi xe khách nó dài quá nên đá vào thằng xe máy. Làm thằng xe máy chui vào gầm xe công. Tài xế xe công nhảy xuống thỉ ông xe khách chạy mất rồi. Thằng xe máy thì óc nổ như dưa hấu.???:-/

Lái máy ủi

Xe buýt
Nhưng xe thấp kiểu ji cũng an toàn hơn bác ạ.
điều đó là hiển nhiên, chú chạy xe tải mà chất hàng cao và năng khi vượt hay vào cua xem cái thùng nó lắc như thế nào, ko quen thì dễ bọ thùng 1 nơi xe 1 nẻo đó chú, nên tại sao hàn xẻng nó sang đây thấy mình mua đồ HD về dựng xe giường nằm mà nó phải bái phục VN mình, nó nói xe giường là rất nguy hiểm nên nó ko dám làm. Hiện tại xe giường nằm phổ biến nhiều là Tàu và VN mình.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
điều đó là hiển nhiên, chú chạy xe tải mà chất hàng cao và năng khi vượt hay vào cua xem cái thùng nó lắc như thế nào, ko quen thì dễ bọ thùng 1 nơi xe 1 nẻo đó chú, nên tại sao hàn xẻng nó sang đây thấy mình mua đồ HD về dựng xe giường nằm mà nó phải bái phục VN mình, nó nói xe giường là rất nguy hiểm nên nó ko dám làm. Hiện tại xe giường nằm phổ biến nhiều là Tàu và VN mình.
Nguy hiểm làm sao được bằng xe Scania hay xe Bus London được hả bác. Cái quan trọng là người lái xe phải học giỏi vật lý:))

Lái máy ủi

Xe buýt
Em có trường hợp này hỏi các bác xem ai đúng ai sai.
Một xe khách 45 chỗ đi ngược chiều với chiếc xe công. Có thằng xe máy chui ở giữa.Thằng xe khách thấy thế, sợ quá nên đánh lái sang phải thì cái đuôi xe khách nó dài quá nên đá vào thằng xe máy. Làm thằng xe máy chui vào gầm xe công. Tài xế xe công nhảy xuống thỉ ông xe khách chạy mất rồi. Thằng xe máy thì óc nổ như dưa hấu.???:-/
trong trường hợp này tài xe khách non quá, sao fai đánh sang fai nhiu vậy để văng đuôi #:-s,nếu trong trường hợp ko có xe máy chắc chắn xe khách bị thằng công nó kà cho móp hết đuôi văng xe rất nguy hiểm:-B

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
trong trường hợp này tài xe khách non quá, sao fai đánh sang fai nhiu vậy để văng đuôi #:-s,nếu trong trường hợp ko có xe máy chắc chắn xe khách bị thằng công nó kà cho móp hết đuôi văng xe rất nguy hiểm:-B
Bác chính xác. Và cái xe Công đó là của nhà em đó bác. Em thấy mấy cái xe 4 chân với 5 chân chúng nó nối thêm đuôi vào toàn 1.5m -2m. Khiếp quáX_X

93h4899

Xe hơi
Bác hoaanhooi7 cho em hỏi tí!:D

93h4899

Xe hơi
nhà mình đâu hết rồi nhảy

luckyboy

Xe container
Hụ hụ các bác chém kinh tóa :(( cháo leo bằng đt theo dõi cơ mà vưỡn không kịp.
2 ngày nay thi em trúng tủ cả 4 môn rồi các bác ợ :D.
Em úp tí hàng lên đây :))

Trạng thái
Thớt đang đóng