việt nam bus club part 20

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoanganhBP

Xe hơi
đây e có ít đầu USA đây cho các cụ đây

47V4747

Xe điện
Nhưng khi xảy ra sự cố thì sống được ai tốt người đó chứ ạ, chẳng lẽ bắt lái xe phải chết, thế thì củ chuối chấm muối quá bác ạ.:(
vậy mới đòi hỏi cái lương tâm nghề nghiệp đó cụ, chứ có cái của thì cụ tài nào cũng có cái suy nghĩ yomost thì bủ mựa :))

wavechien

Xe container
Cái thèng ku bốn bửn, bẩu đi ngủ mà vẫn ngóc cái đầu rùa lên chém gió mới tài chứ lại ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Làm thế để ràng buộc trách nhiệm lái xe chú ạ, hồi xưa có cửa riêng lái xe hay đi ẩu vì theo khoa học, trong khoảng 2 giây trước khi tai nạn, người lái xe sẽ cảm nhận được đầu tiên, do đó bung cửa thoát thân, bỏ mặc hành khách.
Nhưng nhớ lại mới nhớ bác ạ, bố em tí nữa thì quang tèo ở trên Móng Cái do đường trơn mất lái, nhưng đấy là xe tải. Nếu là xe khách mà đi 1 mình thì làm sao hả Bác??

Lái máy ủi

Xe buýt
Mấy bác cho cháu hỏi sao xe bây giờ không làm cửa bên tài riêng như xe ngày xưa bác nhỉ??
cửa bên tài trên 1 số model của volvo có đó chú nhưng hàng châu âu và mỹ, còn hàng HD chưa thấy, nhưng Pây hai cờ lát 1-5 thì có rầu :P, nói chung fan bên tài 1 là 1 taplo fu, cái này fai hỏi lính thiết kế nhà bác LEE tại sao ko thiết kế cửa bên tài nhẩy :-B

wavechien

Xe container
Nhưng nhớ lại mới nhớ bác ạ, bố em tí nữa thì quang tèo ở trên Móng Cái do đường trơn mất lái, nhưng đấy là xe tải. Nếu là xe khách mà đi 1 mình thì làm sao hả Bác??
Người ta tính là tính đa số chứ em , xe khách sản xuất ra có mấy khi chạy xe không đâu mà tính tới trường hợp xe đi 1 mình

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Người ta tính là tính đa số chứ em , xe khách sản xuất ra có mấy khi chạy xe không đâu mà tính tới trường hợp xe đi 1 mình
Vậy bác cho em hỏi câu nữa nhá. Em hơi ngu dốt vì mẹ em không cho i-ốt vào canh nên em hỏi tí.Tại sao đi xe cửa sổ mở lại bị say mà đi xe cửa sổ kín lại không say??:-/

wavechien

Xe container
Vậy bác cho em hỏi câu nữa nhá. Em hơi ngu dốt vì mẹ em không cho i-ốt vào canh nên em hỏi tí.Tại sao đi xe cửa sổ mở lại bị say mà đi xe cửa sổ kín lại không say??:-/
Anh lại thấy ngược lại, thường phụ nữ đi xe hay bị say khi xe bịt kín, vì cái mùi điều hòa trên xe + mùi người nó gây ra cảm giác bí, khó chịu và buồn nôn, chứ anh ít khi thấy người ta bảo mở cửa sổ ra đi dễ say lắm.

Hoặc cũng có thể do cơ thể 1 số người, khi mở cửa ngửi mùi xăng dầu của xe nên say, nói chung là nhiều lý do lắm

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

ai bảo thế.tuỳ từng người nhé

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
[/B]

ai bảo thế.tuỳ từng người nhé
Bác trí phải ạ. Em thấy đi xe cửa kính mở toàn mùi xăng với mùi đường thối chết mẹ. Chứ em đi con Universe Noble của nhà nó có khử mùi bằng đèn LED dù em nằm ngủ ở cuối xe cũng không say.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác trí phải ạ. Em thấy đi xe cửa kính mở toàn mùi xăng với mùi đường thối chết mẹ. Chứ em đi con Universe Noble của nhà nó có khử mùi bằng đèn LED dù em nằm ngủ ở cuối xe cũng không say.
nhưng cũng có người xe kín quá làm người ta thấy bí hơi,ngột ngạt,sợ điều hoà nên mở cửa cho đỡ say

Universe luxury

Xe điện
anh thì đóng cửa càng thích mà mở cửa cũng ok chỉ say khi mấy thằng cha cầm tài hay đạp phanh gấp dúi dụi thôi =))

Trạng thái
Thớt đang đóng