việt nam bus club part 20

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
đấy ý Em là thế:D laọi này chỉ gắn đầu kéo thôi gắn vào 3 vs 4 chân chạy khó chịu lắm
uhm đúng rồi, chỉ có mấy xe chuyên dụng nó mới xài cái loại bánh răng chó như vậy thôi! chứ bánh đúc thì bây giờ phổ biến quá rồi, từ 2 chân => 5 chân và cả xe khách nó cũng xài bánh đúc gần hết

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tặng bác Lạnh cái xe của cháu này. Hàng xách tay nguyên chiếc đấy ợ. Giá rất phải chăng..:-/ =))

XE CHÁU CÓ NHÍP ĐÀNG HOÀNG LUÔN=))

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Vậy ạ. Tại em toàn dùng lốp có xăm thui ạ. Vậy bác cho hỏi có phải lốp không săm dùng được đến khi nào mòn đến la-răng ạ??
trời ơi! cụ này hỏi làm em chóng mặt quá ah :P lốp nào nó cũng có ký hiệu trên đó hết, mấy cái hình tam giác với mấy cái ký hiệu mà dân đi xe dù là xe máy hoặc ô tô ai chả biết, đó chỉ là thông số mà nhà SX cho phép thôi, còn các cụ VN nhà mềnh thì khi mô lòi phèo ra thì mới bỏ tùy theo loại hình sử dung ;))

chiu chiu cz

Xe điện
Lạnh ơi! sao chú bắn con ni nó ngắn như Aero town rứa hả :P
em dự là do hiệu ứng của máy chụp thôi ạ , chứ em nhìn cái mào ( mũ ) của nó kéo dài đến thân sau đấy chứ ạ , còn Aero town lắp mũ nón thì nó kéo dài xuống gần mít luôn

47V4747

Xe điện
Em mới bước xuống xe quay qua thấy cờ hụp luôn ạ:D 1 phần đang ngắm ái:))
cao thủ cao thủ, nhớ hồi nào chú đi săn chỉ săn mỗi con chân ngắn mà nó ra chân dài , mà giờ đây chú vừa săn vừa ngắm ái mà vưỡn bắn trũng phóc, thật là Vãi Lạnh quá đê :))

luckyboy

Xe container
uhm đúng rồi, chỉ có mấy xe chuyên dụng nó mới xài cái loại bánh răng chó như vậy thôi! chứ bánh đúc thì bây giờ phổ biến quá rồi, từ 2 chân => 5 chân và cả xe khách nó cũng xài bánh đúc gần hết
xài bánh đúc tránh đc cái vụ nổ lốp. An toàn hơn là chơi bánh có xăm. Xe khách giờ chơi bánh đúc cả rồi

chiu chiu cz

Xe điện
trời ơi! cụ này hỏi làm em chóng mặt quá ah :P lốp nào nó cũng có ký hiệu trên đó hết, mấy cái hình tam giác với mấy cái ký hiệu mà dân đi xe dù là xe máy hoặc ô tô ai chả biết, đó chỉ là thông số mà nhà SX cho phép thôi, còn các cụ VN nhà mềnh thì khi mô lòi phèo ra thì mới bỏ tùy theo loại hình sử dung ;))
chuẩn ạ , nhưng lốp không săm thì làm j có phèo phổi j đâu kụ , mòn hoặc bị chém rách nhẹ thì đắp nặng là thay thôi , chứ tải nặng vào nó bum cho một phát thì còn mệt hơn

luckyboy

Xe container
em dự là do hiệu ứng của máy chụp thôi ạ , chứ em nhìn cái mào ( mũ ) của nó kéo dài đến thân sau đấy chứ ạ , còn Aero town lắp mũ nón thì nó kéo dài xuống gần mít luôn
cơ mà nó có 6 ô kính bằng nhau kìa cụ, với cả các ô kính lại nhỏ nữa

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chuẩn ạ , nhưng lốp không săm thì làm j có phèo phổi j đâu kụ , mòn hoặc bị chém rách nhẹ thì đắp nặng là thay thôi , chứ tải nặng vào nó bum cho một phát thì còn mệt hơn
Nhưng em nghĩ lốp có săm đi vẫn êm hơn chứ ạ. Tại nó còn có độ đàn hồi.

luckyboy

Xe container
Nhưng em nghĩ lốp có săm đi vẫn êm hơn chứ ạ. Tại nó còn có độ đàn hồi.
Chớ cái xe khách mới giờ nó sinh ra bầu hơi mần chi chú ;)). Giờ xe khách mà chơi loại lốp Michelin là độ êm biết và cách âm biết liền à, múc quả lốp Kumho vào phát là :)).

47V4747

Xe điện
có phèo mà cụ! cái dây kẽm làm khung lốp đó ;))

HoangTu_XayDung

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng