Việt Nam Bus Club Part 19

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
Cụ 47 mô hè, hôm lão nhắc tới em Kia Sunshine này hử.

Làm tí nghệ thuật :)) ngồi gặm nhấm lại ảnh thôi ae ợ :D hình này em pots rồi cơ mà em dám chắc là nhiều cụ chưa đc xem này

nhìn 2 tấm này mà nhớ nhà tóa :( xin phép các cụ cho em khóc 1 phát nhá!!! ôi đkm nhớ nhà vkl :((

luckyboy

Xe container
Mời các anh em cùng xem những Video ôn lại truyền thống nhà ta ạ.​

[video=youtube;u9H4OC5efeg]http://www.youtube.com/watch?v=u9H4OC5efeg[/video]

[video=youtube;s8xUAQNDt8c]http://www.youtube.com/watch?v=s8xUAQNDt8c&feature=relmfu[/video]

luckyboy

Xe container
[video=youtube;03xuRB3sxUk]http://www.youtube.com/watch?v=03xuRB3sxUk&feature=relmfu[/video]

[video=youtube;rgzWJi6xVbI]http://www.youtube.com/watch?v=rgzWJi6xVbI&feature=relmfu[/video]

luckyboy

Xe container
[video=youtube;tyzQxPQylPI]http://www.youtube.com/watch?v=tyzQxPQylPI&feature=relmfu[/video]

[video=youtube;ouveLlr1yIM]http://www.youtube.com/watch?v=ouveLlr1yIM&feature=relmfu[/video]

Design By Luckyboy

luckyboy

Xe container
nhìn 2 tấm này mà nhớ nhà tóa :( xin phép các cụ cho em khóc 1 phát nhá!!! ôi đkm nhớ nhà vkl :((
lão nhắc cũng làm em nhớ nhà roài :((. Nhớ sáng hôm đó ae ta ọp vui hè ;)). Có tấm của mí em quán cf đới, pots lên không lão ơi =))

wavechien

Xe container
Thực sự là anh đang rất chán chuyện của anh, chả muốn nghĩ ngợi nữa, giờ 2 đứa Boi với Bình lại lôi nhau ra choảng, thật chả ra làm sao, cái BQT là cái lề gì mà cứ phải nâng cao thế nhể, Ai làm mà chả được.

Bình ạ: ko phải là Boi nó nói xoáy hay ý gì cả, thực sự anh nghĩ trong cái danh sách member của nhà VNBC ai cũng là BQT hết, ko làm BQT của nhà thì cũng là BQT của chính bản thân mình, chỉnh đốn lại tất cả từ lời ăn tiếng nói cho tới thái độ.

Boi: Em và Bình 2 đứa = tuổi nhau, đã lên đây rồi đừng cố gây thêm hiểu lầm hay xích mích, khi con người ta đã có thành kiến về 1 vấn đề nào đó thường rất khó bỏ, chỉ cần chạm nhẹ là có thể nổi xung lên, suy từ cái này ra cái khác, thực sự như thế mệt mỏi lắm.

Theo với 2 em từ hồi thớt xe Trago, rồi thì HKMD, rồi thì HBC, giờ là VNBC, trước đây anh em đồng lòng vượt qua gian khó bao nhiêu để ngồi lại với nhau, chung tay xây cái nhà VNBC này thì giờ cũng nên thẳng thắn với nhau, có gì ko hay, ko phải thì nói nhau nhẹ nhàng, ko thì yahoo đấy, điện thoại đấy, chửi nhau đi, đánh nhau đi. Nhưng đã vào nhà là phải đoàn kết, đấy là cái mà anh hay tất cả mem nhà này đều mong.

Chứ đừng lôi nhau lên đây rồi thì người chọc, kẻ ngoáy, kẻ ra, người vào. Đây là nhà, đã cấp sổ đỏ hẳn hoi, chứ ko phải là cái chợ, là cái thớt để thích thì vào, ko thích thì ra. Anh em đã cố gắng rất nhiều để có cái sân chơi, đồng lòng nhau những lúc hoạn nạn như cái hồi còn tồn tại 2 thớt xe Bus, cái thời khó khăn nhất đã qua. Giờ đến lúc hưởng thành quả lại lôi nhau ra đấu đá này nọ. Người ngoài người ta đánh giá gì mình? anh em trên này nghĩ sao về mình.

Mong 2 em, suy nghĩ, cân nhắc lại từng lời nói, hành động sao cho chín chắn.

47V4747

Xe điện
Hai nhà này ở EAKAR thì chưa đủ độ để ăn chơi.
nhà Khang Kiên thì em không rõ thía nào chứ bọn Quyết Thắng thì nó mạnh nhất ở chỗ mình rồi mà bác, chẳng qua là nó không muốn chơi thôi, với lại gốc của nó cũng lớn lắm ah, ko nói hay được đâu

Lái máy ủi

Xe buýt
nếu cụ muốn đi em chả giữ. Chả cần rung cây dọa khỉ.
thôi cứ bình thường vui vẻ đi AE ơi,:-B boy âu ai đứng ra đăng cai off oẹt cũng đc mà boy đâu nhất thiết là cứ fai chủ hội mới đc,:P cũng giống AE trong này thôi thik là alo gặp mặt làm tí sương sương ah,:> cái quan trọng AE hòa đồng vui vẻ. Trừ khi trong game online thì mỗi lần công thành oánh lộn thì mới cần chủ hội từng vùng boy âu,:-B còn ở đây ta cùng chung niềm đam mê mà, theo a ta cứ vui vẻ cả mấy chiện kia khỏi cần bàn cãi nữa, chú khu vực trong này chú binh khu vực ngoài kia Âu cơ:P. Boy nghe a đi, chú Bình cũng vui vẻ mà bỏ qua cho vui đi nào ;)).
các chú cứ làm vậy là mấy thèng sư phụ bữa trước nó vô nhà ta coi rồi mắng zốn AE giờ :D

luckyboy

Xe container
@Đại ka Uây: như ý em đã nói rồi đó, em cũng sẽ nhường cái BQT lại bởi vì sắp không có thời gian lo cho VNBC nhiều như trc đây. Ý em là vậy ợ. Còn cụ Bình chắc do có định kiến trc nên là em nói ra câu gì cũng phải soi tí mới yên đc. Đúg như a nói ở trên " khi con người ta đã có thành kiến về 1 vấn đề nào đó thường rất khó bỏ, chỉ cần chạm nhẹ là có thể nổi xung lên, suy từ cái này ra cái khác, thực sự như thế mệt mỏi lắm."

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
bác Uây nói hay và hợp lý quá,e cảm động quá :(( e like cho ý kiến bác Uây :-"

luckyboy

Xe container
nhà Khang Kiên thì em không rõ thía nào chứ bọn Quyết Thắng thì nó mạnh nhất ở chỗ mình rồi mà bác, chẳng qua là nó không muốn chơi thôi, với lại gốc của nó cũng lớn lắm ah, ko nói hay được đâu
đúng à nha, Quyết Thắng không muốn chơi nữa chớ nó mà chơi là không ai chịu nổi với nó mô

47V4747

Xe điện
Thực sự là anh đang rất chán chuyện của anh, chả muốn nghĩ ngợi nữa, giờ 2 đứa Boi với Bình lại lôi nhau ra choảng, thật chả ra làm sao, cái BQT là cái lề gì mà cứ phải nâng cao thế nhể, Ai làm mà chả được.

Bình ạ: ko phải là Boi nó nói xoáy hay ý gì cả, thực sự anh nghĩ trong cái danh sách member của nhà VNBC ai cũng là BQT hết, ko làm BQT của nhà thì cũng là BQT của chính bản thân mình, chỉnh đốn lại tất cả từ lời ăn tiếng nói cho tới thái độ.

Boi: Em và Bình 2 đứa = tuổi nhau, đã lên đây rồi đừng cố gây thêm hiểu lầm hay xích mích, khi con người ta đã có thành kiến về 1 vấn đề nào đó thường rất khó bỏ, chỉ cần chạm nhẹ là có thể nổi xung lên, suy từ cái này ra cái khác, thực sự như thế mệt mỏi lắm.

Theo với 2 em từ hồi thớt xe Trago, rồi thì HKMD, rồi thì HBC, giờ là VNBC, trước đây anh em đồng lòng vượt qua gian khó bao nhiêu để ngồi lại với nhau, chung tay xây cái nhà VNBC này thì giờ cũng nên thẳng thắn với nhau, có gì ko hay, ko phải thì nói nhau nhẹ nhàng, ko thì yahoo đấy, điện thoại đấy, chửi nhau đi, đánh nhau đi. Nhưng đã vào nhà là phải đoàn kết, đấy là cái mà anh hay tất cả mem nhà này đều mong.

Chứ đừng lôi nhau lên đây rồi thì người chọc, kẻ ngoáy, kẻ ra, người vào. Đây là nhà, đã cấp sổ đỏ hẳn hoi, chứ ko phải là cái chợ, là cái thớt để thích thì vào, ko thích thì ra. Anh em đã cố gắng rất nhiều để có cái sân chơi, đồng lòng nhau những lúc hoạn nạn như cái hồi còn tồn tại 2 thớt xe Bus, cái thời khó khăn nhất đã qua. Giờ đến lúc hưởng thành quả lại lôi nhau ra đấu đá này nọ. Người ngoài người ta đánh giá gì mình? anh em trên này nghĩ sao về mình.

cụ uây nói đúng đấy, mà ai đúng ai sai thì cũng tự mình hiểu rõ nhất thôi, không nên ôm cái bảo thủ mà sống, không lẽ 2 chú muốn anh em ở đây banh toạc tất cả ra ah, lúc ấy thì còn gì mà nói nữa các cụ nhể

Lái máy ủi

Xe buýt

wêy đểu nói chí phải, cả nhà vỗ tay=D> vote +1000

Trạng thái
Thớt đang đóng