Việt Nam Bus Club Part 19

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
tềnh hềnh là ko kụ nào dòm ngó giúp em cái vụ sờ pây ở trỏng ạ :D , biết đâu 30-4 e lại vào thì sao nhỉ :))
hôm em pots lên một đống sđt các cụ kêu bán xe mà bác không call thử à :D.

luckyboy

Xe container
Thuỷ Bộ mà mua hồi trước thì chỉ có nhà Tuấn Tài thôi
Đây cái nhà này này anh Phương, hôm em ngồi ở đầu xe nói chuyện thì nghe phụ xế Đức Phúc bẩu thế chứ em cũng không biết ra sao nữa :D.

Yến Thúy :)).

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đây cái nhà này này anh Phương, hôm em ngồi ở đầu xe nói chuyện thì nghe phụ xế Đức Phúc bẩu thế chứ em cũng không biết ra sao nữa :D.

Yến Thúy :)).
Yến Thuý thì cũng cổ phần với vận tải thuỷ bộ.theo hóng hớt đc thì thông tin ko phải như vậy :D

luckyboy

Xe container

chiu chiu cz

Xe điện
em cố gắng kiếm từ đời 06 đổ lên . mà 2 tỷ thì liệu có mua nổi U ko các kụ .

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
phải nói là ở trong nam kỳ họ đi xe gìn giữ rất cẩn thận ngoài này thì đi xe cứ như là phá ý xe mới 2 -3 năm mà nhìn tã không tả nổi :( tính cách người bắc kỳ chỉ biết tiền mà ko biết giữ của
nãy em nói chất chơi ý của em đó là đua nhau sắm sửa đầu tư, độ, lên đời, cách bảo dưỡng cho xe ấy nha cụ :D.

chiu chiu cz

Xe điện
mua trả góp thì vô tư ý chứ ạ :D
e tính 2 tỷ là cả vay ngân hàng rồi , tiền mặt thì ko có đến thế , mà nếu có 2 tỷ tiền mặt thì e cũng ko bỏ hết ra đâu :)) dại gì , cứ chơi 50 - 50 thôi ạ .
chiều nay tiền về được một ít rồi nên cứ râm ran hết cả thằng người , đứng ngồi ko yên , cố gắng có xe trước vụ hè là hợp lý , đến hết hè đói việc thì lại bắt đầu chuyển sang tuor .

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
cái thẻ phạt kia hết hạn lâu rồi nhở =)). Cụ chuẩn bị xuống làm thành viên bình thường nhá, ae trong này nhất trí bầu bác khác lên cái chữ BQT đo đỏ đới rồi.
Thưa các cụ đối với em chức BQT ai làm cũng được.Nên cụ boy bỏ ngay cái kiểu suy nghĩ em sẽ cay cú đi.Em biết qua mấy lần em nc vs cụ cụ tức nên tìm cách dìm em.Với em VNBC là chỗ giải trí cụ đừng nghĩ cứ phải làm chủ tịch nọ chủ tịch kia thì em mới tham gia cái hội này.Thực sự cách cụ sống quá trẻ con đấy cụ boy ạ.Em coi BQT cũng như thành viên thôi cụ ạ,mất công cụ đi vận động hành lang trừ khử em rồi.
Sau chuyện này em cũng xin ko tham gia VNBC nữa.Tham gia chơi trong 1 môi trường suốt ngày chỉ lo trừ khử nhau,để hưởng lợi,em ko thể sinh hoạt với 1 con người như vậy.
Em chào các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

NH1G

Xe buýt
Cụ 47 mô hè, hôm lão nhắc tới em Kia Sunshine này hử.

Làm tí nghệ thuật :)) ngồi gặm nhấm lại ảnh thôi ae ợ :D hình này em pots rồi cơ mà em dám chắc là nhiều cụ chưa đc xem này

Hai nhà này ở EAKAR thì chưa đủ độ để ăn chơi.

47V4747

Xe điện
tặng bác wave đểu nhá..giống phú quốc đấy..kêu làm dáng chộp hình là oke liền ..ai như con cờ hó kia..cắn bậy
chó xoáy lai chó nhật :)) con này nhìn hài vãi chưởng =)) con này của nhà Hoaanh đây hả? cho a góp củ riềng củ sả với ít mắm tôm hen :))

wavechien

Xe container

Con này hôm nọ anh em ta bắn rồi cụ Chiu ạ, cái ma cụ kêu em chụp cháy ế :D

Con này lại càng quen :D

Trạng thái
Thớt đang đóng