Việt Nam Bus Club Part 17

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
thôi chào cả nhà em đi học "thể dục" với gấu đây ợ =)). Tối về em leo thang chém tiếp nhá, trời bão gió lạnh tóa gấu em gọi roài =)). Đi ủ ấm ấy mà ;))

kiet_ac

Xe tăng

em này được sản xuất vào cuối 2002 và đăng ký năm 2003 => đời 2003, Pây LS, máy 380 xài số dây loại 5 tiến 1 lùi
Thì ra e nó đăng kí đời 203 kaka ... vậy là cũng đúng đc 50% :))
Vok ku mời chú 47 nhá ... ý lộn vod ka mời chú 47 :))

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Quên trước khi đi còn sót 2 tấm này chưa pots =))

Long Vân.

Chai này tặng các bác lấy sức quay máy =))

kiet_ac

Xe tăng
hôm trước các cụ nhà mình có thắc mắc về vụ mấy em xe Lào qua mình em nào cũng dán cái chữ KH ở trên xe, và không biết ý nghĩa cái chữ KH đó là cái gì?

qua đợt đi thị sát các bãi xe vừa rồi, em đc 1 bác chủ bãi chuyên chạy xe Tour VN-Lào giải thích cái chữ KH là cái giấy thông hành từ nước bạn qua nước mình, xe nào được cấp giấy thông hành thì mới được dán chữ KH lên xe, và 1 cái nữa đó là xe Lào chạy Tour qua Việt Nam thì dùng giấy thông hành KH, còn xe của Việt Nam chạy Tour qua Lào thì dán chữ VN trên xe :D
Thanks chú cái này lúc trước tết a có hỏi nè ... mà không thấy a e nào giải quyết thắc mắc :)

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
thôi chào cả nhà em đi học "thể dục" với gấu đây ợ =)). Tối về em leo thang chém tiếp nhá, trời bão gió lạnh tóa gấu em gọi roài =)). Đi ủ ấm ấy mà ;))
cẩn thận kẻo gẫy mất cái cần số là không có cái giề mà hành nghề đâu nhá ;)) rồi đến lúc đấy lại nhờ bác giúp là ko đc đâu ah :))

Universe luxury

Xe điện
cẩn thận kẻo gẫy mất cái cần số là không có cái giề mà hành nghề đâu nhá ;)) rồi đến lúc đấy lại nhờ bác giúp là ko đc đâu ah :))

hôm rồi mấy anh em ở BXMĐ lấy áo ngành xong có mặc vào làm kiểu tự sướng ko phọt lên đây nghía cái coi chú ;))

47V4747

Xe điện
Thanks chú cái này lúc trước tết a có hỏi nè ... mà không thấy a e nào giải quyết thắc mắc :)
hè hè, có chi mô bác chằng qua là bữa đó em may mắn gặp được ông chủ bãi xe vui tính thôi, chứ mà tiếc cái là bữa đó ko kiếm được cho cụ Chiu em nào chân dài cả à nhầm em chân dài nào cẩ :))

47V4747

Xe điện
hôm rồi mấy anh em ở BXMĐ lấy áo ngành xong có mặc vào làm kiểu tự sướng ko phọt lên đây nghía cái coi chú ;))
dọa thua bác bữa đó lấy aó ở quán nước bên đường nên em nỏ dám chơi liều cởi áo ra mặc áo ngành vào :( sợ mấy thèn cô hồn nó cầm kim tiêm tới năn nỉ em dùng thì khổ, nhưng mà về nhà là em mặc đi xuống Vũng Tàu chơi luôn đó bác, mà do đi trúng cái ngày bão đổ bộ nên ko kiếm được 1 em hàng nào hết :(

Universe luxury

Xe điện
dọa thua bác bữa đó lấy aó ở quán nước bên đường nên em nỏ dám chơi liều cởi áo ra mặc áo ngành vào :( sợ mấy thèn cô hồn nó cầm kim tiêm tới năn nỉ em dùng thì khổ, nhưng mà về nhà là em mặc đi xuống Vũng Tàu chơi luôn đó bác, mà do đi trúng cái ngày bão đổ bộ nên ko kiếm được 1 em hàng nào hết :(
số chú đúng là vất vả nhở ;)) thế kho đứng trước gương cờ hụp cái để phọt lên à =))

Universe luxury

Xe điện
con ni chơi vô lăng Dongfeng luôn bác Uni nhể, quả này mà oánh thì khỏi chê vào đâu được :))
xe sát hạch bằng E ông thầy lấy vào đón học viên lớp anh ra học lái đó chú Transinco ngồi trên xe ồn như cái máy xát gạo b-( ngồi đầu xe chém gió với thầy cho đỡ buồn tiện thể tác nghiệp luôn :)

47V4747

Xe điện
số chú đúng là vất vả nhở ;)) thế kho đứng trước gương cờ hụp cái để phọt lên à =))
hè hè, em hết cái tuổi đứng trước gương dương cung lên bắn rồi bác ạ! thôi thì bữa nào đi đại off rồi anh em ta làm 1 phát cờ hụp luôn cho nó máu

Universe luxury

Xe điện
hè hè, em hết cái tuổi đứng trước gương dương cung lên bắn rồi bác ạ! thôi thì bữa nào đi đại off rồi anh em ta làm 1 phát cờ hụp luôn cho nó máu
chắc anh ko tham gia off được chú à hôm đó vào lấy xe ra ko ở chơi 30-4 được :)

47V4747

Xe điện
xe sát hạch bằng E ông thầy lấy vào đón học viên lớp anh ra học lái đó chú Transinco ngồi trên xe ồn như cái máy xát gạo b-( ngồi đầu xe chém gió với thầy cho đỡ buồn tiện thể tác nghiệp luôn :)
ây chà, cái con nớ em còn lạ chi nữa, chớ mà mấy ông Bắc - Nam vưỡn tự tin dán cái chữ chất lượng cao lên em nó đấy ah :)) Vờ I Pờ mới kinh =))

Trạng thái
Thớt đang đóng