Việt Nam Bus Club Part 17

Trạng thái
Thớt đang đóng

chiu chiu cz

Xe điện
kà kà, cái gạt nước trong chỗ kính bên tài là cái bóng phản chiếu của em KIA ở xa đó bác ơi :P
e cũng nghĩ vậy , ai lại lắp cần gạt nước vào chỗ cửa đấy làm j , em chưa thấy bao giờ :D

47V4747

Xe điện

Ôi em Hi-space Thái Sơn mang biển số kìa :x. Biển đúng chất ăn chơi.
Em Hòa Liêm kia đợt tết bị tóm vì pháo lậu với oánh nhau kìa :D xe nhà cụ Ngọc Thắng mem nhà ta.
Em Ép rét kia em ít gặp hơn, tuyền gặp Hi-space. Màu em Hai Pây kia chẹp lắm à nha nhất là ban đêm ấy ;))
Con Hòa Liêm hôm bữa bị bắt là màu trắng hồng chú ah, với lại con KIA mà gây ầm ĩ đó nó chơi đèn pha của Space đó,

luckyboy

Xe container
Con Hòa Liêm hôm bữa bị bắt là màu trắng hồng chú ah, với lại con KIA mà gây ầm ĩ đó nó chơi đèn pha của Space đó,
rứa à, từ đợt tết giờ nên em không nhớ rõ nữa, nhớ nó là Kia thoai, ta nên tự hào về dàn xe Đăk Lăk nhà mềnh cụ nhở :))

Lái máy ủi

Xe buýt

47V4747

Xe điện
rứa à, từ đợt tết giờ nên em không nhớ rõ nữa, nhớ nó là Kia thoai, ta nên tự hào về dàn xe Đăk Lăk nhà mềnh cụ nhở :))
hè hè, nói chung sợ thì không sợ chớ mà thấy gứm gứm :)) xét ra thì dàn xe Nam - Bắc ra đời từ khi bà con miền ngoài vào Tây Nguyên đi kinh tế mới nên nói về xe khách thì Daklak cũng được tính vào là lâu đời rồi, còn các tuyến ngắn thì cũng chỉ mới lên từ sau 2000 và thấy phát triển mạnh nhất là từ cuối 2006 đổ đi, theo nhìn nhận của em thì như vậy! có gì sai sót mong các cụ bỏ quá cho :D

47V4747

Xe điện
ủa vậy hã để a nghía kỹ lại coi #:-s
úi dời ơi bác Ủi ơi, khổ thân bác đã già cả rồi mà suốt ngày bị tên Hoaanh với Đông lạnh đầu độc, suốt ngày chỉ biết ái ú với quay tay :P ta nói là sướng con U mà mù con mắt đó mà :)) =))

luckyboy

Xe container
hè hè, nói chung sợ thì không sợ chớ mà thấy gứm gứm :)) xét ra thì dàn xe Nam - Bắc ra đời từ khi bà con miền ngoài vào Tây Nguyên đi kinh tế mới nên nói về xe khách thì Daklak cũng được tính vào là lâu đời rồi, còn các tuyến ngắn thì cũng chỉ mới lên từ sau 2000 và thấy phát triển mạnh nhất là từ cuối 2006 đổ đi, theo nhìn nhận của em thì như vậy! có gì sai sót mong các cụ bỏ quá cho :D
gì chớ dàn Tây Nguyên cũng đc xếp có hạng ở nước mềnh ấy chớ :>.

luckyboy

Xe container
úi dời ơi bác Ủi ơi, khổ thân bác đã già cả rồi mà suốt ngày bị tên Hoaanh với Đông lạnh đầu độc, suốt ngày chỉ biết ái ú với quay tay :P ta nói là sướng con U mà mù con mắt đó mà :)) =))
đúng thật, kiểu này phải cấm, cấm triệt để tình trạng Hoaanh với Đăng đầu độc một số bác độc thân nhà ta =)). Có cả lão đới 47 ới ời =))

Lái máy ủi

Xe buýt
máy móc để lâu ngày ko nổ nó rỉ sét hư hết sao, ko có phụ tùng thay thế nên lâu lâu cũng fai ro-da chứ chú :P

47V4747

Xe điện
máy móc để lâu ngày ko nổ nó rỉ sét hư hết sao, ko có phụ tùng thay thế nên lâu lâu cũng fai ro-da chứ chú :P
uầy, bác cứ ro da suốt ngày thế máy nào nó chịu cho nổi, cũng phải cho nó nghĩ với chứ, ro da mà khong kiểm tra dầu mỡ coi chừng lột zên đó bác :))

chiu chiu cz

Xe điện
uầy, bác cứ ro da suốt ngày thế máy nào nó chịu cho nổi, cũng phải cho nó nghĩ với chứ, ro da mà khong kiểm tra dầu mỡ coi chừng lột zên đó bác :))
toàn dùng từ chuyên ngành , kinh quá :D
phải cẩn thận ko thì đi cả pít tông luôn nữa chứ :)) nóa mà sưng lên nóa oánh cho vỡ cả bưởng máy như chơi .

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
đúng thật, kiểu này phải cấm, cấm triệt để tình trạng Hoaanh với Đăng đầu độc một số bác độc thân nhà ta =)). Có cả lão đới 47 ới ời =))
hờ hờ, nói thôi nhá chứ không cần phải xóc lọ nhau đâu ;)) cứ ngồi không rồi lại cầm cái cây đi đâm bì thóc chọc bì gạo đi nhá b-( :))

luckyboy

Xe container
uhm, nhìn vậy chứ không nói hay được mô :D khi nào có dịp anh vs chú đi thống kê dàn xe 47 cái hè :))
è đc đới, hè này nhá :)) tầm tháng 7 em về đám cưới ông cậu, ae ta oánh Bò đi dạo phố thống kê cái hè =))

Lái máy ủi

Xe buýt
chú yên tâm máy móc giờ nâng cấp cảm biến điện tử hết rầu:P chỉ cần lấy con mouse cà cà cái bít lỗi ở chổ nào rầu, ăn thua là kiếm đc nhiên liệu sạch để ro-da thâu, xài nhiên liệu dơ và ko rõ nguồn gốc nhanh die máy :-B

luckyboy

Xe container
hờ hờ, nói thôi nhá chứ không cần phải xóc lọ nhau đâu ;)) cứ ngồi không rồi lại cầm cái cây đi đâm bì thóc chọc bì gạo đi nhá b-( :))
ô hay, em có động chạm gì đâu lão hè =)) em bẩu lão độc thân có đúng không nào =)). Em có n.y rồi nên là ứ có sợ đâu nhá =)) kiếm cô ái mà ái đê cụ ơi =))

47V4747

Xe điện
chú yên tâm máy móc giờ nâng cấp cảm biến điện tử hết rầu:P chỉ cần lấy con mouse cà cà cái bít lỗi ở chổ nào rầu, ăn thua là kiếm đc nhiên liệu sạch để ro-da thâu, xài nhiên liệu dơ và ko rõ nguồn gốc nhanh die máy :-B
rõ khổ, ai bẩu bác không chịu mua cho nó cái áo mưa mặc vào cho nó đỡ gỉ sét, còn cái vụ cảm biến thì cũng có lúc trục trặc thôi bác ah:P dầu nhớt thì làm giả nhiều nữa chớ, hạn chế hoạt động thôi bác ah :))

Trạng thái
Thớt đang đóng