Việt Nam Bus Club Part 16.

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
các kụ cho em hỏi , em nghe mấy bác ngoài này bẩu là rất nhiều sờ pây đang chạy ở Hà Nội đều là xe đã luộc qua trong miền Nam đưa ra đúng ko ạ , và mua xe trong Nam thường rẻ hơn ngoài Bắc một ít .
mua xe ji ở trong Nam cũng rẻ hơn ở ngoài mình cụ ạ.e lấy đơn cử như chiếc e đang theo dõi là Transit

kienbinh

Xe điện
Đại ca uây Chiến có nhận ra ai ko ;))

kienbinh

Xe điện
Anh làm thế Em thấy kỳ quá đây Fun là chính mà Anh đâu nhất thiết phải làm vậy cm thì củng hạn chế củng được mà,Anh làm vậy Em thất vọng quá
Anh cũng lấy làm tiếc nhưng mình đã đưa ra quy định thì phải thực hiện chứ em,ngay cả BQT cũng phải thực hiện thì thành viên mới thực hiện chứ.Nếu anh làm sai anh cũng sẵn sàng nhận thẻ phạt :) miễn là tạo được sân chơi công bằng cho tất cả mọi người :).Anh đã gửi thông báo cho tất cả các thành viên có cm và mọi người đã đều thực hiện.

kienbinh

Xe điện
@ Chiến đại ca:Hết bẩn hết bẩn :D

kienbinh

Xe điện
Tặng anh Phương Âu Liễn

76m1146

Xe tăng
thế mới là có xe và chạy xe chứ .
bác nói vậy là s ạ.e k hiểu.hjhj.c0n prime 2k7 1146 e fun đấy bác.hjhj.đám xe nhà e là e kết e đấy nhất đó.

@p/s 47. Có lẽ e với a thu xếp ra HN 1Chuyến học hỏj kiến thức máy xăng của xe space và uni của nhà bác gjò thôi a ha...máy lớn xài 5số vớj 6số e cm mấy trang trước đó a ak.

47V4747

Xe điện
bác nói vậy là s ạ.e k hiểu.hjhj.c0n prime 2k7 1146 e fun đấy bác.hjhj.đám xe nhà e là e kết e đấy nhất đó.

@p/s 47. Có lẽ e với a thu xếp ra HN 1Chuyến học hỏj kiến thức máy xăng của xe space và uni của nhà bác gjò thôi a ha...máy lớn xài 5số vớj 6số e cm mấy trang trước đó a ak.
Hi-class hay Queen gì đó chứ không phải Pây đâu chú ah ;)) mà mấy con ấy chạy xăng chắc là chơi con ECU của AB quá :))

tienhuy19932002

Xe tăng
Hi-class hay Queen gì đó chứ không phải Pây đâu chú ah ;)) mà mấy con ấy chạy xăng chắc là chơi con ECU của AB quá :))
em chưa thấy cái dàn âm thanh ánh sáng 14k obama thế nào cả.muốn ngắm lắm rồi.kể ra gần bằng 1 con morning rồi

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
cho e nghiên cứu hỏi các cụ nhé.con county này sử dụng chung sát xi với loại xe ji và dùng loại máy nào?

chiu chiu cz

Xe điện
Kính thưa các kụ , cho em xin có ý kiến về thớt ảnh đẹp .
1 là chúng ta đã có các tòa nhà như này để bàn luận , ném đá , úp ảnh , tất tần tật về dòng xe mà chúng ta đam mê , nên trong thớt ảnh đẹp không nên cmt nhiều là đúng , treo ảnh đẹp lên đó để lúc nào cần hoặc ai muốn ngắm nhìn hoặc những chiếc xe mình yêu thích thì có thể xem dễ dàng , hoặc cần bàn luận về dòng xe đó , đời xe đó thì có thể quay sang lấy về rất dễ dàng .
2 là trong thớt ảnh đẹp theo ý kiến riêng của em thì đang có một số ảnh em thấy là chỉ nên để ở các khu nhà cao tầng đang xây như này , các kụ nên chọn lọc kỹ những bức ảnh đẹp , tiêu biểu về dòng xe mà chúng ta yêu thích .
Em xin hết , nếu có gì sai em mong các kụ bỏ qua vì đây chỉ là ý kiến của riêng cá nhân em .
Kính các kụ :)

47V4747

Xe điện
Cả hôm chụp em kết nhất con County này :D màu quá sang :D
con ấy có cả camera lùi nữa đấy chú ah, bữa trước anh em trong này mới đi test 1 em vừa xuất xưởng chưa hề lăn bánh ngoài đường nuôn, nói chung là đc nhất của ông Tracomeco

tienhuy19932002

Xe tăng
Model County Limousine
Khung gầm (Base Chassic): Hyundai County Long Body Hyundai
Nguồn gốc, xuất xứ: Nhập khẩu 100% từ Hyundai Motor Hàn Quốc Hyundai
Số chổ ngồi / Seat Capacity 16 - 19 - 25 - 29
Kích thước tổng thể (D x R x C) / Overall dimensions (L x W x H) (mm) 7.080 x 2.060 x 2.740
Độ dài cơ sở / Wheel Base (mm) 4.085
Tốc độ tối đa / Max. Speed (Km/h) 111
Trọng lượng toàn tải / Gross Vehicle Weight (Kg) 6190
Động cơ Model D4DD - Phun nhiên liệu điện tử thế hệ mới
Engine Model D4DD - The New CRDi (Common Rail Direct Injection)
D4DD - CRD
Công suất động cơ / Max. Power/Torque (PS/rpm) 140/2.800
Dung tích động cơ / Displacement (cc) 3.907
Tiêu chuẩn khí thải / Emission Level Euro-III
Hệ thống phanh phía trước và phía sau là kiểu tang trống mạch kép thủy lực có trợ lực chân không Hyundai
Phanh sử dụng hệ thống chống bó cứng phanh Hyundai
ABS ( Anti-Lock Brake System) - dạng phanh đĩa
Hyundai - Option
Cửa khách: loại gấp - đóng mở bằng điện
Passenger Door: Folding type door - electric operation
Hyundai
Cửa khách (Gold): loại trượt ra - đóng mở bằng điện
Passenger Door: Swing out type door - electric operation
Hyundai - Option
Ghế loại bố trí 3 x 1 có bật ngả, có dây an toàn cho từng ghế Hyundai
Cửa sổ kính an toàn loại trượt / Safe Glasses, Slide type Hyundai
Cửa sổ kính an toàn loại liền / Safe Glasses, Fixed type Hyundai - Option
Cốp để hành lý phía sau (hầm hàng) nguyên bản gần nửa khối Hyundai
Cốp để hành lý phía sau (hầm hàng) thiết kế mới, lớn gấp 3 lần Hyundai - Option
Hệ thống phanh khí xả / Exhaust Brake Hyundai
Bình ắc quy 12 Volts-80AH Nhập khẩu / Battery Imported Hyundai
Bánh xe: 4 x 2, sau bánh đôi, trước bánh đơn, lốp 7.00R16-12PR Hyundai
Thùng nhiên liệu / Fuel Tank 95 Liter
Điều hòa nhiệt độ loại 01 máy nén công suất 10.000 Kcal Hyundai
Điều hòa nhiệt độ loại 02 máy nén công suất 13.000 Kcal Hyundai - Option
Thân xe: 100% linh kiện chính hãng Hyundai
Body: Genuine part imported from Hyundai Motor
Hyundai
Kính chắn gió: loại kính an toàn / Wind shield glasses: Safe glasses Hyundai
100% Nội ngoại thất nhập khẩu từ Hyundai chính hãng
Exterior & Interior Modern Limousine, imported from Hyundai
Hyundai
Tay lái trợ lực gật gù, khóa trung tâm, điều khiển độ nghiêng tay lái theo 4 hướng Hyundai
Cửa gió điều hòa, đèn đọc sách đến từng hành khách
Louvers and Reading lamp are installed over each passenger seat
Hyundai
Đèn trần / Lamp head Limousine
Ghế loại bố trí 2 x 2 Simily (da) hoặc Nỉ (vải) có bật ngả Option

76m1146

Xe tăng
chà.chạy đường 1 đỡ hao lốp nhỉ.đường 14 mấy bác VTP bảo cứ tầm 70000km là thay bên phụ.còn bên tài thì chưa tới.50 60 ngàn thôi
cũng tùy vào độ rơ của cái sừng trâu của mổi xe thôi chú à.hj.với tuỳ thằg thợ lắt lê lại sừg trâu nữa.hj.pên phụ 70 pên tài 50 60 vậy là sừg trâu pên tài bị rơ hơn pên phụ r cho nên lốp mới ăn hổn như vậy

47V4747

Xe điện
1 là chúng ta đã có các tòa nhà như này để bàn luận , ném đá , úp ảnh , tất tần tật về dòng xe mà chúng ta đam mê , nên trong thớt ảnh đẹp không nên cmt nhiều là đúng , treo ảnh đẹp lên đó để lúc nào cần hoặc ai muốn ngắm nhìn hoặc những chiếc xe mình yêu thích thì có thể xem dễ dàng , hoặc cần bàn luận về dòng xe đó , đời xe đó thì có thể quay sang lấy về rất dễ dàng .
2 là trong thớt ảnh đẹp theo ý kiến riêng của em thì đang có một số ảnh em thấy là chỉ nên để ở các khu nhà cao tầng đang xây như này , các kụ nên chọn lọc kỹ những bức ảnh đẹp , tiêu biểu về dòng xe mà chúng ta yêu thích .
Em xin hết , nếu có gì sai em mong các kụ bỏ qua vì đây chỉ là ý kiến của riêng cá nhân em .
e thống nhất với cụ này, nói chung đã là nhà lưu trữ thì mình cũng nên chọn lựa ảnh cho kỹ lưỡng chứ không nên úp đại trà làm loãng thớt :D

kienbinh

Xe điện
con ấy có cả camera lùi nữa đấy chú ah, bữa trước anh em trong này mới đi test 1 em vừa xuất xưởng chưa hề lăn bánh ngoài đường nuôn, nói chung là đc nhất của ông Tracomeco
Con này em thấy 4 cửa sổ đều nhau.Nó lại là hàng 3 cục thì HD mới ra loại này hả anh?

chiu chiu cz

Xe điện
76m1146;8706434[COLOR="red" nói:
]bác nói vậy là s ạ.e k hiểu.[/COLOR]hjhj.c0n prime 2k7 1146 e fun đấy bác.hjhj.đám xe nhà e là e kết e đấy nhất đó.

ý em là nói như bác thì mới hợp lòng dân , chứ như bác Giò bác Chả nói , em ứ hiểu lắm .

kienbinh

Xe điện
Nhất trí với bác :)

Trạng thái
Thớt đang đóng