Việt Nam Bus Club Part 16.

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
Con space này đẹp nhất dàn space nhà vina đúng địa điểm bác chiu chụp e noble trước. Chắc chắn e nói ko sai. Còn mấy e cửa gấp nữa. E nó dc sơn lại
đây là Express chứ không phải Space cụ ơi :D

luckyboy

Xe container

kienbinh

Xe điện
nào mình cùng lên xe bít
nào mình cùng đi chơi nhé
bác nào lái thì lái đi
bảng đồng hồ taplo nhìn ko xứng đáng tí nào

ghế này , làm giả ghế béo , nhưng ngồi cứng lắm , hàng VN chất lượng trung quốc .

Xin phép cho em coppy nhiều ảnh và có đôi điều muốn nói ạ :D
Cá nhân em ủng hộ 2 chân 2 tay hàng nhập ạ :D.Em thấy đánh giá nội thất con Uni Thaco này qua ảnh chụp nhiều cái chưa cùng điều kiện.Ví dụ như con Uni Thaco chưa lắp rèm xịn,kính chưa dán film... Ngay con chorus đem dán film bụi nhìn đã oách chứ chưa nói gì đến Thaco :D.Con này còn nhiều bọc nilon nên khi nhìn mình có cảm giác nó công nghiệp thế cũng là 1 lý do mất cảm tình rồi :) Tốt nhất cụ chiu muốn hỏi thì cụ chịu khó ra bến Mỹ Đình ngó lên mấy con Thaco Uni của bọn Kumho Việt Thanh nó chạy cũng lâu lâu rồi mới nên đánh giá, tốt nhất là nên nhờ anh hoaanh chụp toàn bộ con Uni Thaco Tuyết Hon cho chuẩn vì con đấy màu sắc nó cũng ok ạ.Cụ cứ tìm con nào trang bị chuẩn chuẩn là tốt nhất.Về xe Thaco em thấy anh 76 hay lăn tăn về máy móc cụ nên tham khảo ý kiến anh ấy là chính xác nhất vì xe tour mấy hôm hỏng thì khổ lắm :(
Vừa rồi em lại thấy cụ đổi ý sang con Aero Queen,nghe chừng con này có vẻ ăn dầu hơn Space.Cá nhân em thì thấy cứ con nào có lợi về kinh tế thì múc vì khách có mấy người biết phân biệt đâu là Space LS đâu là Hi Space đâu là Hiclass.Mua dòng aero của Hyundai cũng được ko phải lăn tăn,nhưng mình cũng nên xem thị hiếu khách họ thích chạy dòng nào nhất thì quyết ạ.
Còn khi nào cụ mua xe tốt nhất là cụ nên tìm 1 cụ nào lái xe lành nghề nhờ đi xem hộ là chuẩn nhất,hay nhất là cụ bảo cái ông sau này lái cho cụ đi mua là ok ràng buộc đàng hoàng ạ :)
Em có đôi điều mong cụ có lựa chọn hoàn hảo :)

Chỉnh sửa cuối:

xedonglanh_6994

Xe điện
chỉ một câu hỏi xe ôm ở dâu làm Em vs Anh Huy mất hết mấy Em:))

và áo đây

76m1146

Xe tăng
bác chíu ok k

Universe luxury

Xe điện
hi , em mà múc được em này thì em xin phép các kụ lãnh đạo và anh em VNBC cho em dán logo VNBC nhé .:)

có gì đâu cụ nếu cụ cần file logo để dán thì pm cho em nhá đem ra tiệm đề can cắt cái dán luôn :))

Universe luxury

Xe điện
đây rồi , hàng chất đã về mời các kụ chém đê , phải công nhận em này nhìn phê lòi , em là em kết con này rồi . hàng thân dài .

đến em còn bồ kết theo cụ rùi này :x xe đã chạy mà còn nuột quá cơ :)

hoaanh2210

Xe điện
em xin phục vụ cụ chiu chiu thaco nobel của tuyết hon đây

Universe luxury

Xe điện
em này hình như hồi nãy anh cũng mới chộp được :D nhưng ko úp ảnh lên được hẹn ngày mai nha đang ở Nha Trang

chiu chiu cz

Xe điện
nói thật nếu để chọn thì em sẽ chọn con Queen chiều này chứ em sẽ ok chọn thaco .@@

Trạng thái
Thớt đang đóng