Việt Nam Bus Club Part 10

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiet_ac

Xe tăng

Mấy cái khuyết điểm a e góp ý thấy bác đều nêu ra được cách giải quyết.Nhưng sao không thấy bác đề cập đến giá thành sản phẩm vậy?
Chẳng hạn con lên từ khung gầm County này !!
Góp ý thêm chút nữa là : ghế ngồi có thể bật ra được không vậy bác? có thể thêm thanh gác tay cho khách không?

Chỉnh sửa cuối:

thewall821982

Xe hơi
ờ,thụt sâu quá trông cảm giác nó yếu đuối
Với trình độ sản xuất Việt Nam mình bây h, tự nghiên cứu và thiết kế ô tô thật đáng hoan nghênh...xe này do bên An lạc chỗ Samco làm đấy...về chất lượng sau này mình kô dám bán luận ...vì thiết kế nên 1 chếc ô tô cần tính toán khả năng bền theo thời gian...nhưng xe này với ý tưởng từ lý thuyết đến thực tế rất hay...rất đáng cho mình học hỏi theo....

LEMIN

Xe tăng

Mấy cái khuyết điểm a e góp ý thấy bác đều nêu ra được cách giải quyết.Nhưng sao không thấy bác đề cập đến giá thành sản phẩm vậy?
Góp ý thêm chút nữa là : ghế ngồi có thể bật ra được không vậy bác? có thể thêm thanh gác tay cho khách không?
_Mấy khuyết điểm trên chủ yếu là do Chassis County nhỏ thôi ạh. Ngoài ra xe cũng còn một số khuyết điểm,trình độ VN mình thì vẫn phải cố gắng nhiều nhưng em nghĩ rồi sẽ có ngày VN mình đạt trình độ cao ạh :D.
_Em không nêu giá vì sợ Mod lại bảo em rao bán ở đây hì hì, giá e này ( chassis county ) vào khoảng 970tr
_Ghế ngồi bật ra được ạh còn tay gác cho khách thì kèm theo ghế nhập về nhưng hok hiểu sao chủ xe yêu cầu gỡ bỏ ( có lẽ cho thoáng )
_Hình dưới này cũng bộ ghế tương tự nhưng lắp cho xe rộng hơn đây ạh

Chỉnh sửa cuối:

LEMIN

Xe tăng
Với trình độ sản xuất Việt Nam mình bây h, tự nghiên cứu và thiết kế ô tô thật đáng hoan nghênh...xe này do bên An lạc chỗ Samco làm đấy...về chất lượng sau này mình kô dám bán luận ...vì thiết kế nên 1 chếc ô tô cần tính toán khả năng bền theo thời gian...nhưng xe này với ý tưởng từ lý thuyết đến thực tế rất hay...rất đáng cho mình học hỏi theo....
_Cám ơn bác :D
_Xe này do công ty cổ phần An Lạc đóng không phải SAMCO ạh, sếp e lúc trước làm giám đốc bên xí nghiệp đóng xe khách An Lạc trực thuộc SAMCO , bây h tách ra mở công ty riêng nên lấy tên An Lạc luôn cho dễ kinh doanh :D

luckyboy

Xe container

cái ghế ngoài mà không có gác tay thì đi mỏi tay lắm anh nhở, thế mà cụ Chủ chiếc này lại yêu cầu tháo ra. E đi xe ngồi mà không có cái gác tay là thấy ức rồi.

Lái máy ủi

Xe buýt
Làm vài cục gạch cho AE ném chơi nè:P

Lái máy ủi

Xe buýt

luckyboy

Xe container
chú lói thế lào chứ a đâu có đẻ *-:)trầu âu nó đẽ nó đẽ :P
hề hề, tính ra là e còn 3 tháng nữa là vào xum họp với anh em Xì Phố ấy bác nhở ;)). Mai mốt vào thi em phải nhờ ae tìm nhà trọ rồi phương tiện hộ là cái chắc rầu :)) Bác hãy đợi đấy nhá :>

Universe luxury

Xe điện
hề hề, tính ra là e còn 3 tháng nữa là vào xum họp với anh em Xì Phố ấy bác nhở ;)). Mai mốt vào thi em phải nhờ ae tìm nhà trọ rồi phương tiện hộ là cái chắc rầu :)) Bác hãy đợi đấy nhá :>

có công tử cầu Miễu đó chú ;)) lo giề =))

Lái máy ủi

Xe buýt
tưởng chú ôm xièng xây biệt thự dưới cầu Miễu..iễu trú ẩn chứ:-Bfuong tiện chú xài xe 2.0 đc rầu;))

luckyboy

Xe container
có công tử cầu Miễu đó chú ;)) lo giề =))

tưởng chú ôm xièng xây biệt thự dưới cầu Miễu..iễu trú ẩn chứ:-Bfuong tiện chú xài xe 2.0 đc rầu;))
Cái nì gọi là huy động lực lượng bác ợ :)). Anh em đoàn kết gắn bó có nhau :)). Hôm đới em huy động hết ae giúp đỡ :)) Từ Bạch công tử đến Chuyến Tèo Đim, Tân Bang Chủ ( cây đả cẩu bổng sẽ làm nhiện vụ dẹp đường ), Kiệt Ăn Phá, Ủi tung nhà. =)) =)) Còn cụ mô nữa không hầy để em gắn biệt danh luôn thể =))

wavechien

Xe container
cái ghế ngoài mà không có gác tay thì đi mỏi tay lắm anh nhở, thế mà cụ Chủ chiếc này lại yêu cầu tháo ra. E đi xe ngồi mà không có cái gác tay là thấy ức rồi.
anh ngó thấy cái lối đi giữa nó khá hẹp, nếu để tay vịn nhìn rất vướng, mà nhìn dàn ghế xe anh đoán ông chủ xe là người khá giản dị, màu ghế nhìn sang. Xe ko có quá nhiều họa tiết rườm rà. Con xe mang theo phong cách của riêng chủ xe. Anh nghĩ cần có những người như vậy để nền công nghiệp ô tô nước nhà mới phát triền lên được. Tất nhiên là ko cổ vũ kiểu làm của 1/5 ;))

luckyboy

Xe container
Tình hình là em đang úp một cơ số ảnh lên Bucket ợ :)) Tối mai em chở gì lên bến Đức Long tiện thể off với một số Mem chi hội Tây Nguyên, lại có thêm hàng roài :))

luckyboy

Xe container
Hàng nhiều tóa em úp lại một số tấm đã úp rồi để sắp xếp cho có thứ tự ợ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng