[Thảo luận] Video mới keng tay đôi với xxx, có thể là thủ đoạn mới với những khúc gỗ ở giữa đường

pnew

Xe điện
Ha ha, chắc chưa ai bắt tụi xxx giở quyển "luật" ra xem lỗi nhập, tách làn là gì nên tụi nó được thể làm bậy. Nếu có làn gián tiếp thì đúng là phải đi trên đó 1 đoạn chứ làm gì có nói phải đi tới hết làn đâu. Cái mũi tên chỉ hướng tụi GTVT vẽ ở cuối làn chỉ có ý nghĩa hướng dẫn là phải rẽ sang để nhập làn cao tốc thôi. Lúc đó nó không vẽ thì người lái cũng phải biết sang làn chứ chẳng lẽ cứ đi thẳng để đâm vào lan can à =)). Vậy mà tụi nó cũng nghĩ ra để phạt thì công nhận cũng phục khả năng làm tiền của xxx thật!
Làn nhập làn không phải bắt đầu từ chỗ vạch đứt mà bắt đầu từ chô vạch liền trước đó. Đến vạch đứt nếu an toàn có thể nhập làn được.
Chỗ này có hai cái láo:
1- GTCC kẻ vạch mũi tên láo. Vạch mũi tên chửi nhau với vạch đứt. Không cần các mũi tên này. Nếu có thừa sơn thì chỉ nên vẽ mũi tên đi thẳng ở chô còn là vạch liền. Bắt đầu đến chỗ vạctds chỉ được vẽ mĩ tên rẽ trái.
2. xxx cố tình làm láo. Mặc dù có nhiều thớt nói về cái vạch này nhưng xxx vẫn cố tình làm láo vì còn nhiều người chưa biết.

binhke

Xe buýt
cháu thề là nếu qua chỗ này mà thấy khúc gỗ ở đó , cháu xuống nhặt khúc gỗ cho vào xe luôn . cho xxx mất mồi câu .
đúng là xxx c hó

Lungcu

Xe điện
Cu chủ nên gửi cho anh Chung đoan video , để anh biết độ bẩn của lính mình :)]

moimuaxe2013

Xe tăng
Ai giúp post video clip này lên phương tiện thông tin đại chúng hoặc gửi cho PC 67 Bọ CA cho chúng nó xem.
công an giao thông Hà Nội mà làm bẫy quá HoaThanh Gi_ái
Bọn bựa.

Vote chủ thớt.

suzu37

Xe container
Èo, đọc lại luật 2008 thấy có điều khoản áp vào đây được các cụ ạ:

Điều 8. Các hành vi bị nghiêm cấm
1. ...
2. Đào, khoan, xẻ đường trái phép; đặt, để chướng ngại vật trái phép trên đường; đặt, rải vật nhọn, đổ chất gây trơn trên đường; để trái phép vật liệu, phế thải, thải rác ra đường;

Hành vi phát hiện thấy chướng ngại vật mà thơ ơ vô cảm thì có vi phạm khoản 2 này không các cụ ơi? Nếu vi phạm thì lần sau đi đường mà thấy cục gạch cũng phải dừng lại để bê nó vào vỉa hè?

Mà kể cũng lạ, nếu không coi khúc gỗ đó là chướng ngại vật liệu có coi nó là vật liệu, phế thải được không ạ? Chỉ có điều nếu là phế thải mà được phép đặt trên đường thì cơ quan nào cấp phép ạ?

Các cụ rành món này giải ngố giùm em với ạ.

Em mà là cụ lái xe biển 19 kia sẽ quay lại tìm cụ chủ hỏi tại sao cụ chủ không dừng lại giải tán cái chướng ngại vật kia :D

Chỉnh sửa cuối:

longvu

Xe tăng
Em thấy cám ơn rồi xin lỗi hơi bị nhiều.
Bác chủ thớt nên bình tĩnh xử lý tình huống thì hoàn hảo hơn nhé, ko nhất thiết phải to tiếng ngay từ đầu, khi mà xxx chưa đọc rõ các lỗi của lái xe.

wavethai

Xe tăng
Nhìn cụ 19N gãi tai thấy cứ tội tội

xstar

Xe tải
cụ không: giúp người hoạn nạn; vứt bỏ chướng ngại vật ---> cụ biết lỗi chưa?

vanbui

Xe tăng
Em thấy cám ơn rồi xin lỗi hơi bị nhiều.
Bác chủ thớt nên bình tĩnh xử lý tình huống thì hoàn hảo hơn nhé, ko nhất thiết phải to tiếng ngay từ đầu, khi mà xxx chưa đọc rõ các lỗi của lái xe.
Cụ chủ to tiếng sớm nhưng lại xoắn cùng gấu song ca bài cám ơn , xin lỗi rối ... rít quá ! Việc chóa gì phải xoắn , chỉnh & dạy dỗ Xxx khi chúng nó làm tiền , ăn bẩy của dân chứ ợ !

ThanhTuấn

Xe tải
Cụ chủ to tiếng sớm nhưng lại xoắn cùng gấu song ca bài cám ơn , xin lỗi rối ... rít quá ! Việc chóa gì phải xoắn , chỉnh & dạy dỗ Xxx khi chúng nó làm tiền , ăn bẩy của dân chứ ợ !
Đấy là bà mẹ vợ e đấy, vì bà thấy csgt bắt bà sợ nên được đi bà xin lỗi rối rít, chứ gấu nhà e ngồi sau còn chả thèm nói gì, vì gấu e biết. Còn cảm ơn với xin lỗi nó cũng là cái nét đẹp của người HN

lechidung79

Xe tăng
Học hỏi cụ chủ ạ

longvu

Xe tăng
Đấy là bà mẹ vợ e đấy, vì bà thấy csgt bắt bà sợ nên được đi bà xin lỗi rối rít, chứ gấu nhà e ngồi sau còn chả thèm nói gì, vì gấu e biết. Còn cảm ơn với xin lỗi nó cũng là cái nét đẹp của người HN
Gấu nhà cụ chả thèm nói gì, như thế có khi lại hay, vì hugo tuýt lái xe, chứ chả tuýt hành khách trên xe, phỏng ạ. Nhưng cũng có thể gấu nhà cụ bản lĩnh, coi là chuyện vặt, ko thèm nói gì :|, đáng nể đấy.
Cụ nói về nét đẹp của ng HN thì em cũng nói luôn, em sinh ra và lớn lên cũng ở HN đã trải qua hơn 40 mùa lá rụng rồi, nhưng em thấy cách cụ dìm hàng xxx, xong rồi lại xin lỗi để rồi lại tiếp tục cảm ơn nghe kỳ kỳ thế nào ấy

chienthang5678

Xe buýt
đói quá nên lại làm thôi.ăn được miếng nòa thì ăn >:)

bachkhoak40

Xe điện
Em nghĩ cụ nên gửi ngay video này pulic lên mạng để cho mọi người thấy hành vi bỉ ổi của csgt, vì cái này có thể gây tai nạn nghiêm trọng đấy

vinh.utehy

Xe hơi
Quá bẩn các cụ nhỉ, em nghĩ phải gửi đoạn video này đến chuyên mục "dân hỏi bộ trưởng trả lời" cho bác Thăng biết mới được. Một hành động đáng để cả xã hội lên án những "công bộc" của dân

hieunv.b12

Xe tải
Từ nghĩ đến làm là cả một quãng dài đó.
Quá bẩn các cụ nhỉ, em nghĩ phải gửi đoạn video này đến chuyên mục "dân hỏi bộ trưởng trả lời" cho bác Thăng biết mới được. Một hành động đáng để cả xã hội lên án những "công bộc" của dân

vuphuonganh08

Xe tải
Bố khỉ khúc gỗ nằm ngay gần chốt mà nó để yên được.

Lexus14P2558

Xe tải
Ghét nhất cái kiểu ăn nói bộp chộp của bác chủ thớt , chưa gì đã kết tội xxx nó vứt khúc gỗ :)) cơ mà ko thắt dây an toàn cũng là lỗi đấy nhé bác . Chung quy là vẫn pải xin lỗi xxx thôi, bớt loa đi bác nhé

ThanhTuấn

Xe tải
Gấu nhà cụ chả thèm nói gì, như thế có khi lại hay, vì hugo tuýt lái xe, chứ chả tuýt hành khách trên xe, phỏng ạ. Nhưng cũng có thể gấu nhà cụ bản lĩnh, coi là chuyện vặt, ko thèm nói gì :|, đáng nể đấy.
Cụ nói về nét đẹp của ng HN thì em cũng nói luôn, em sinh ra và lớn lên cũng ở HN đã trải qua hơn 40 mùa lá rụng rồi, nhưng em thấy cách cụ dìm hàng xxx, xong rồi lại xin lỗi để rồi lại tiếp tục cảm ơn nghe kỳ kỳ thế nào ấy
lúc đó bà mẹ vợ nhà em ko thắt dây an toàn nên bà ấy xin và cám ơn, đó cũng là cái sai cụ ạ, em nhận lỗi ở cái khoản này chứ e ko phải bảo thủ, thường thường thì ai nên xe em, e cũng nhắc thắt dây an toàn , thế nào bà ngoại nhà em cứ kêu thắt dây vào khó chịu và buồn nôn nên đành ko thắt, em nhận cái đó e sai.