[Thảo luận] Video mới keng tay đôi với xxx, có thể là thủ đoạn mới với những khúc gỗ ở giữa đường

linhnm

Xe tải
Ăn bẩn thế này thì đúng là cay thật, em cũng chưa hiểu đoạn nhập làn sớm là sao nữa cụ nào giải thích cho tụi em vấn đề này với vì cứ lên cầu thấy vạch đứt là em nhập làn đi thoai.

tudcmo

Xe điện
Khúc gỗ không có chân mà tự bò ra đó được không phải xxx đặt bẫy thì ai

ThanhTuấn

Xe tải
Ăn bẩn thế này thì đúng là cay thật, em cũng chưa hiểu đoạn nhập làn sớm là sao nữa cụ nào giải thích cho tụi em vấn đề này với vì cứ lên cầu thấy vạch đứt là em nhập làn đi thoai.
nhập làn sớm thì theo như xxx giải thích thì chưa đến mũi tên chỉ trái ở gần cuối đường nhập làn thì chưa được nhập làn.
mấy cái đường lên nhập làn vành đai 3 này thường thì cứ đi đến gần cuối đường sẽ có mũi tên ở mặt đường.
1.nếu cụ đi đến đây nếu ko muốn cãi nhau với xxx thì cứ đi gần đến cuối đường chỗ xxx hay đứng thì cụ ra nhập làn.
2. nếu cụ muốn cãi nhau với xxx thì cụ cứ đến đoạn vạch đứt cụ nhập làn, đảm bảo sẽ được đấu khẩu với xxx.
3. nếu cụ muốn ăn biên bản thì nhập làn ở chỗ đoạn đầu là vạch liền.
4. khi nhập làn nhớ xi nhan trái nữa nhé, ko có là ăn vợt ngay.

Ngo Rung

Xe lăn
Gớm! tôi đã làm gì anh đâu...:-h

Tony cherry

Xe tải
không biết luật có chỗ nào cho phép tạm thời vi phạm nếu có chướng ngại vật cản như khúc gỗ, hòn đá tảng, cành cây gẫy... chắn lối đi không nhỉ (trwowngf hợp ko có chỉ dẫn của xxx)

boytocxu

Xe tải
bọn xxx toàn đứng ở chỗ có mũi tên nhập làn, tâm lý đi đường thấy xxx nên đánh lái sớm thế là rơi vào bẫy nhập làn sớm. cháu nghĩ phải công khai video này lên cho lãnh đạo thấy bọn xxx này bố láo như nào.

dennytran

Xe hơi

minhX1

Xe buýt
nếu đúng là x vứt khúc gỗ đó ra để làm trò thì vô nhân tính quá

linhnm

Xe tải
nhập làn sớm thì theo như xxx giải thích thì chưa đến mũi tên chỉ trái ở gần cuối đường nhập làn thì chưa được nhập làn.
mấy cái đường lên nhập làn vành đai 3 này thường thì cứ đi đến gần cuối đường sẽ có mũi tên ở mặt đường.
1.nếu cụ đi đến đây nếu ko muốn cãi nhau với xxx thì cứ đi gần đến cuối đường chỗ xxx hay đứng thì cụ ra nhập làn.
2. nếu cụ muốn cãi nhau với xxx thì cụ cứ đến đoạn vạch đứt cụ nhập làn, đảm bảo sẽ được đấu khẩu với xxx.
3. nếu cụ muốn ăn biên bản thì nhập làn ở chỗ đoạn đầu là vạch liền.
4. khi nhập làn nhớ xi nhan trái nữa nhé, ko có là ăn vợt ngay.
Cảm ơn cụ nhiều, em thì thường chuyển làn khi có vạch đứt và tất nhiên là phải kèm xi nhan rồi. Từ giờ để ý thêm trường hợp này ợ.

WHITE TIGER

Xe container
Giờ nên gửi luôn cái clip này lên thẳng bộ công an yêu cầu làm rõ trách nhiệm của CSGT gây mất an toàn giao thông trên đường vành đai

miabi

Xe hơi
Cụ chủ đi thế chả có gì là sai cả, kể cả không có khúc gỗ thì vẫn cãi thắng được XXX.

Ích iếc dạo này ăn bẩn quá

bmwchandat

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
phimnhakinh.com.vn
quá bựa, nhìn cái khúc gỗ to tổ bố thế. :( Đắng lòng quá.
PS: E hỏi thêm các cụ chút, trong ND 171 có lỗi nhập làn sớm ko ạ??? Sao đoạn vành đai 3 này nhiều cụ phê bình lỗi nhập làn sớm rồi mà vẫn hàng ngày xxx vịn lỗi này thịt.

Chỉnh sửa cuối:

luckyme

Xe buýt
Sao bọn chó vàng nó cứ đớp mãi cái cục "nhập làn sớm" nhỉ. bên trái là nét đứt thì xe nó có quyền chuyển. Còn chúng nó bảo nhập thế là sớm, hỏi chúng nó nhập thế nào là đúng? Chúng tôi làm sao mà nhìn thấy mũi tên cho chuyển làn tít trên ấy.
Ha ha, chắc chưa ai bắt tụi xxx giở quyển "luật" ra xem lỗi nhập, tách làn là gì nên tụi nó được thể làm bậy. Nếu có làn gián tiếp thì đúng là phải đi trên đó 1 đoạn chứ làm gì có nói phải đi tới hết làn đâu. Cái mũi tên chỉ hướng tụi GTVT vẽ ở cuối làn chỉ có ý nghĩa hướng dẫn là phải rẽ sang để nhập làn cao tốc thôi. Lúc đó nó không vẽ thì người lái cũng phải biết sang làn chứ chẳng lẽ cứ đi thẳng để đâm vào lan can à =)). Vậy mà tụi nó cũng nghĩ ra để phạt thì công nhận cũng phục khả năng làm tiền của xxx thật!

luckyme

Xe buýt
quá bựa, nhìn cái khúc gỗ to tổ bố thế. :( Đắng lòng quá.
PS: E hỏi thêm các cụ chút, trong ND 171 có lỗi nhập làn sớm ko ạ??? Sao đoạn vành đai 3 này nhiều cụ phê bình lỗi nhập làn sớm rồi mà vẫn hàng ngày xxx vịn lỗi này thịt.
Trong NDD171 chỉ quy định các lỗi này đối với đường cao tốc: "[FONT=&quot]Điều 5 - Khoản 4[/FONT] [FONT=&quot]i)[/FONT][FONT=&quot]. Không tuân thủ các quy định khi vào hoặc ra đường cao tốc; điều khiển xe chạy ở làn dừng xe khẩn cấp hoặc phần lề đường của đường cao tốc; không tuân thủ các quy định về dừng xe, đỗ xe trên đường cao tốc; quay đầu xe, lùi xe trên đường cao tốc; chuyển làn đường không đúng nơi cho phép hoặc không có tín hiệu báo trước khi chạy trên đường cao tốc; không tuân thủ quy định ghi trên biển báo hiệu về khoảng cách an toàn đối với xe chạy liền trước khi chạy trên đường cao tốc;" Còn cái chỗ bôi đỏ được quy định trong Luật GTĐB, Điều 26, Khoản 1 như thế này: "[/FONT] a) Khi vào đường cao tốc phải có tín hiệu xin vào và phải nhường đường cho xe đang chạy trên đường, khi thấy an toàn mới cho xe nhập vào dòng xe ở làn đường sát mép ngoài, nếu có làn đường tăng tốc thì phải cho xe chạy trên làn đường đó trước khi vào làn đường của đường cao tốc;
[FONT=&quot]b) Khi ra khỏi đường cao tốc phải thực hiện chuyển dần sang làn đường phía bên phải, nếu có làn đường giảm tốc thì phải cho xe chạy trên làn đường đó trước khi rời khỏi đường cao tốc;".
Tức là chỉ có lỗi nhập làn sớm nếu có làn đường tăng tốc mà cụ không đi trên đó trước khi nhập làn cao tốc (lao thẳng vào làn cao tốc luôn) chứ không có chuyện cụ phải đi hết cả cái làn tăng tốc đó tới chỗ nó có mũi tên chỉ hướng mới được phép nhập làn.
[/FONT]

minhquankt

Xe hơi
em thích kiểu của cụ chủ. cứ phủ đầu đã cãi không được tính tiếp...

nesta_vn84

Xe buýt
cụ chủ phủi đầu nhanh thật, nhưng em dự nếu căng thêm tí nữa thì cụ chủ lại ăn quả không thắt dây an toàn. thôi thế là ngon rồi, phủi đầu cái cho sướng cái mồm cụ nhể? :D

1.6gli

Xe container
Sao cụ k nhặt vứt mợ khúc gỗ đó nhỉ? Em e 100% chủ nhân khúc gỗ kia là mấy chú CA.

dotung

Xe tải
Khúc gỗ ấy "vô duyên" quá