Video chim mồi QL5 đoạn Quán gỏi - Hải dương, mời các cụ chém ạ

Việt Phong

Xe tải
Cái này cụ cứ xi nhan chuyển làn rồi đi 1 đoạn cụ cứ vượt thoải mái. Sau đó xuống gặp XXX cụ giở thread của cụ Ngoc Phan XLS ra

nguyenducduy

Xe điện
Xem xong cái clip của cụ, em phải nhỏ hết nửa lọ Vi-rôn-tô. Vote cụ vì sự kiên trì và không mất xèng.
Cụ thông cảm, em xem xong cũng phải lấy ngay Natri clo 0,95 nhỏ cảaccarhhaii mắt, tại thằng F1 nhà em nó nghịch chuyển chế độ quay lung tung,lúc quay emkhoong để ý nên vậy, Chứ điện thoại em xin phết đấy ạ...:))
Em xin nhận danh hiệu Clip tồi tệ nhất OF ợ.

sparkvan

Xì hơi lốp
3.5 từ cát bà về tớ dính ngay phát ở thành phố hôm đấy nhiều xe bị gọi vào thế, 2lits lên đường luôn, giá cũng bình dân :D

billnantes

Xe container
phải em xuống cãi nhau đã ,em đếch sợ ,nó đi sai lè lè ra còn định thịt mình à ?sao bác không nghĩ là mình chỉ cần vượt lên rồi đi trước nó như nó đi trước mình ,rồi xem nó làm được gì ?lần sau bác nào gặp trường hợp này post hẳn biển số xe lên đây cho anh em biết .

jeehoon

Xe tải
Cụ ơi cho em hỏi tế nhị tý, cụ dùng đt gì thế?

chimquay

Xe đạp
Đ.... mẹ cái bọn xxx, không thể ngờ nó nhiều trò bẩn thỉu, các bác có ai thông thái, hiểu xa trông rộng, am hiểu binh pháp Tôn Tử bày cho anh em kế hoá giải trò bẩn của bọn xxx. Chimquay kính cẩn nghiêng mình lắng nghe và thay mặt toàn anh em dân lái cám ơn!

Chỉnh sửa cuối:

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Em thấy gần đây các cụ than phiền về vẫn nạn CHim mồi tại Quốc lộ 5 Hà Nội - Hải Phòng, Hôm 1/5 vừa qua em Về Hải Dương đến Quán Gỏi gặp bác này, Em và rất nhiều xe phải đi sau bác ấy đến 5Km, có 05 bác không kiềm chế được dẫn đầu là bác In, sau là Altis và đến civic còn tiếp 02 bác nữa em không nhớ nháy đèn vượt phải thế là cả 5 bác xếp hàng Vượt, em thấy vậy cũng định té theo nhưng lại thôi vì em có linh tính rồi. khoảng 1km tiếp theo thì cả 5 bác xếp hàng lần lượt xuống chào XXX, em bức xúc quá rút điện thoại gẻ ra quay, nhưng mờ quá, các cụ thông cảm.
Video đây ạ.

http://www.youtube.com/watch?v=B5PUaqX9Ohw

Em kể thêm chút em phải đi sau xe này từ quán gỏi đến gần thành phố Hải Dương nó mới xinhan phải cho em vượt, Nó làm cho các lái xe xếp hàng dài đến vài cây chuối, khi vượt được nó như được mở nút giao thông, Nó nhìn qua gương chiếu hậu thấy em đi sát sau cầm điện thoại quay, khi em vượt nhìn cái mặt nó thấy nó cười tươi mới cú chứ.
Hình chán quá. Nhưng mà bức xúc với loại chim mồi này thật.

chimquay

Xe đạp
Chim Quay có ý kiến, anh em lập hội đồng tham mưu chuyên trị xxx, sao lại để xxx làm trò bẩn mãi thế được

dongkijote

Xe điện
Sao Cụ chủ và các Cụ khác lượn OF suốt mà cứ sợ bị vịn lỗi này trên đường 5 nhỉ? Phải nhân rộng điển hình của Cụ Phan về cách giải quyết để xxx đường 5 không được vịn bẩn nữa chứ nhỉ.

Godfather77

Xe điện
Theo em là hôm nào đi đông đông gặp thằng này vượt lên đè nó lại táng cho một trận lần sau chừa ngay ý mà. Không thì mở cửa nóc ra thò lên tang cho chai nước vào kính hậu cũng được cụ ạ.

anhkhoihn

Xe tăng
Theo em biết thì trong diễn đàn cũng có nhiều nhà báo , mong các anh đi vi hành một lần để lên án những hành vi bất lương này. Họ lợi dụng luật GT về điều vượt phải dành cho 1 làn đường hay nhiều làn đường không rõ ràng để kiếm tiền thôi
Bao Công VN ơi ông ở đâu cho xuất hiện cho dân đỡ ai oán.....................

Trung Khai

Xe tải
Đúng là bó tay, còn nhiều xe đi kiểu này lắm nhưng không phải chim mồi mà nó muốn mọi người bị phạt hết cho nó 1 mình 1 đường các cụ ạ!

timeout

Xe điện
Cụ chủ public cho mọi người rõ biển số của cái con ghẻ đó đi, biết đâu sau này anh em OF trên đường còn gặp mặt chúng nó.

nguyenducduy

Xe điện
QL5 bây giờ loạn rồi, Các cụ đi mà thấy xe đi trước đi 30-40km/h mà xin vượt không cho chắc chắn là có chuyện,mà hôm nay xe này mai xe khác, các cụ cứ nháy si nhan phải xin vượt là bên trong xe trước đã alo alo xe biển kiểm soát 00000 vượt phải đoạn abc cho dù đi thêm 2-3km nữa vẫn bị xxx đọc lỗi chính xác luôn.

Letgo

Xe đạp
Em thấy gần đây các cụ than phiền về vẫn nạn CHim mồi tại Quốc lộ 5 Hà Nội - Hải Phòng, Hôm 1/5 vừa qua em Về Hải Dương đến Quán Gỏi gặp bác này, Em và rất nhiều xe phải đi sau bác ấy đến 5Km, có 05 bác không kiềm chế được dẫn đầu là bác In, sau là Altis và đến civic còn tiếp 02 bác nữa em không nhớ nháy đèn vượt phải thế là cả 5 bác xếp hàng Vượt, em thấy vậy cũng định té theo nhưng lại thôi vì em có linh tính rồi. khoảng 1km tiếp theo thì cả 5 bác xếp hàng lần lượt xuống chào XXX, em bức xúc quá rút điện thoại gẻ ra quay, nhưng mờ quá, các cụ thông cảm.
Video đây ạ.

http://www.youtube.com/watch?v=B5PUaqX9Ohw

Em kể thêm chút em phải đi sau xe này từ quán gỏi đến gần thành phố Hải Dương nó mới xinhan phải cho em vượt, Nó làm cho các lái xe xếp hàng dài đến vài cây chuối, khi vượt được nó như được mở nút giao thông, Nó nhìn qua gương chiếu hậu thấy em đi sát sau cầm điện thoại quay, khi em vượt nhìn cái mặt nó thấy nó cười tươi mới cú chứ.
Cụ chủ thớt có thể nhớ biển số xe của con "dog" này không, để sau anh em còn biết để cho nó củ đậu. Không thể chấp nhận được cái loại dog/pig này các cụ ạ.

HUNGSMUN

Xe container
Đạm cà mau cái bọn dog ghẻ này. Mong sao chúng nó gặp hung thần để có cơ hội rút kinh nghiệm.

kienbinh

Xe điện
Thời tiết xấu hay sao mà mờ nhỉ

CuTiVoDich

Xe điện
Cụ cũng kiên trì thật đấy, cháu phải học tập thôi, đỡ mất xèng:D
Sư b.ố cái giống đấy làm người còn không đáng chứ chưa nói đến làm ....