Video chim mồi QL5 đoạn Quán gỏi - Hải dương, mời các cụ chém ạ

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Điều nghiên tử tế.
Xác định nó đúng là chim mồi thì bữa nào nhà OF tung quân đi bắt thằng này.
Nói thật. Chỉ cần 3 xe là đủ.
Cho cả người lẫn xe nhà nó xuống mương, quay video clip tung lên cho thiên hạ biết.
Thích thì b ố mày đề tiếp cho nó biết mùi thủy kích là dư thế nào.
Hí híiiiii

TaxiHN

Xe hơi
Em hỏi thật, cái ĐT của bác mua có đến 500k không ?

tran_thuat_lai

Xe lăn
mệ, tông nhân quân mất dạy. ..................

dlamtv

Xe buýt
Còi hơi lắp trên xe con mà bị liệt nút nhấn còi..........trong TH này có tác dụng phết đấy các cụ nhể.

onroad

Xe tăng
Cụ quay trên em laser phải ko ợ? :P

KIA Q7

Xe tăng
Có vạch đứt, sao cụ không vượt bên phải mà cứ đi theo đuôi nó làm gì cho tức cái bugi?

Hoang Khoi

Xe buýt
camere của cụ chủ là VGA, lại quay trong dk trời thiếu sáng nên e phải đi tè xong mới hết chóng mặt vào reply!

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Theo em biết thì trong diễn đàn cũng có nhiều nhà báo , mong các anh đi vi hành một lần để lên án những hành vi bất lương này. Họ lợi dụng luật GT về điều vượt phải dành cho 1 làn đường hay nhiều làn đường không rõ ràng để kiếm tiền thôi
Bao Công VN ơi ông ở đâu cho xuất hiện cho dân đỡ ai oán.....................
Cụ này chắc kém môn Lịch sử ... VN làm gì có Bao Công thế nên bọn rác rưởi nó mới nhiều 8-}! Cụ sang Tung Của mà kêu nhá !

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái này cụ cứ xi nhan chuyển làn rồi đi 1 đoạn cụ cứ vượt thoải mái. Sau đó xuống gặp XXX cụ giở thread của cụ Ngoc Phan XLS ra
Sao Cụ chủ và các Cụ khác lượn OF suốt mà cứ sợ bị vịn lỗi này trên đường 5 nhỉ? Phải nhân rộng điển hình của Cụ Phan về cách giải quyết để xxx đường 5 không được vịn bẩn nữa chứ nhỉ.
Thớt của em bốc hơi mất rồi! x-(

Chiều nay em có việc đi về QL5 thấy chỉ có vài xe tải kiên quyết bám hàng Trúc Đào chứ không có chim mồi! Đa số các xe chạy chậm em nháy Pha xin là họ nhường cả!
Cũng phải đến 2 lần vượt ở làn bên phải, và cả hai lần em đều vượt lên rồi bật đèn Hazard bò 30km/h cỡ 300m trước đầu nó để nhắc nhở rồi mới té!

Mercedes-benz.

Xe đạp
Đ.... mẹ cái bọn xxx, không thể ngờ nó nhiều trò bẩn thỉu, các bác có ai thông thái, hiểu xa trông rộng, am hiểu binh pháp Tôn Tử bày cho anh em kế hoá giải trò bẩn của bọn xxx. Chimquay kính cẩn nghiêng mình lắng nghe và thay mặt toàn anh em dân lái cám ơn!
Ah, ý kiến hay đấy. Mong cụ nào đó có điều kiện đầu tư 1 khẩu súng bắn tốc độ đê, và máy quay Camera cực nét nữa, lúc nào gặp chim mồi kiểu này thì bám sát đuôi nó, người kia nhảy xuống đường chạy bộ lên gỏ cửa xe nó chụp hình xxx trong xe. có hình có cả tốc độ nữa là xử được ròi. 8-xchán nhỉ, chẳng biết nói sao...

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Ah, ý kiến hay đấy. Mong cụ nào đó có điều kiện đầu tư 1 khẩu súng bắn tốc độ đê, và máy quay Camera cực nét nữa, lúc nào gặp chim mồi kiểu này thì bám sát đuôi nó, người kia nhảy xuống đường chạy bộ lên gỏ cửa xe nó chụp hình xxx trong xe. có hình có cả tốc độ nữa là xử được ròi. 8-xchán nhỉ, chẳng biết nói sao...
Súng bắn tốc độ kiếm khó.
Đơn giản hơn làm quả cam góc rộng. Lên ngang nó bên phải. Làm sao ghi được cả nó lẫn đồng hồ compte metre của mình.
Sau đó thì....

Tiểu kê

Xe tăng
Em lại cứ tưởng cụ quay khi trời đang mưa to gió lớn cơ, mà mấy xxx khiếp quá, nhìn cáu không chịu được

echkep

Xe tải
DKM bọn xxx chứ. Chúng nó làm trò rồi ăn bẩn như thế này thì con cháu chúng nó sinh ra cũng thành quái thai hết cả thôi. Một lũ súc vật.x-(

tudepzai

Xe hơi
cảm ơn kinh nghiệm quý báu của các cụ , em lái mới thành ra kinh nghiệm này thật là quý

Kojiro

Xe tải
Em hỏi khí không phải chứ QL5 có cấm xe con chạy làn bên phải không ạ?

Nếu không thì em nhớ là ở đó vạch rời, các cụ xin vượt không được thì cứ xi nhan phải mà lên, chỉ cần chú ý không quá 50 (trong khu vực dân cư) là ổn. Nếu có bị chỉ vào thì đem 100k qua cụ Ngốc Xờ là Sướng mời cafe trà đá hỏi cách cãi.

RuaHoGuom

Xe tải
Mịe, Em lại nhớ anh Chí, đúng là "ai cho tôi làm người lương thiện", ko muốn vi phạm cũng bị bắt phải vi phạm, chỉ khổ thân cho bác nào đang có việc gấp... XxX ăn còn bẩn hơn cả D...O...G, rồi sẽ quả báo thôi x-(

FANCRV

Xe tăng
Những lúc thế này chỉ ước mình đang ngồi trong xe tăng mà nghiến cho thằng chó này một phát thôi... Nói chung lái xe bây giờ ức chế kinh khủng, muốn làm người tử tế cũng éo được. ức.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái X-Driven của em nó tự đồng bộ time theo GPS, tự ghi lại tốc độ xe em qua GPS, camera góc rộng quay hết hai bên capo và phía trước xe! Thế là đủ rồi, cần gì súng bắn tốc độ nữa!
Vấn đề là làm thế nào để tóm sống 1 ông xxx ngồi quay phim trong chim mồi với sự chứng kiến của Báo Chí và Thanh Tra BCA mới là khó!!!