[Funland] Vì yêu mà đến... Lầu 3!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tớ nghĩ chắc lạc nhau từ kiếp trước thôi cậu :))
Thực ra tớ nghĩ biết đâu cái tớ nói là sự thật, cho dù nó là 1/tỷ đi nữa ;)
Vì tớ nghĩ cậu giống mama nhiều hơn, có điều thua mama chiều cao. Sự thật hơi phũ nhưng dù vào cái tuổi chắc cũng tầm trên bảy chục nhưng dáng mama tớ nghĩ vẫn đẹp hơn cậu bây giờ ;))
Tớ nghĩ nào nói thế, cậu đừng nghĩ tớ dìm cậu nhá ;)

Haparis

Xe tăng
Tớ không nhận là người đàn ông đấy, dù sinh nhật cùng ngày cùng tháng. Tớ đang nói tớ cũng cùng hội cùng thuyền mơ về người đàn ông ấy cơ ;)
À vậy thì, đã cùng mơ về một người, thì ắt hẳn phải là đối thủ của nhau. Nên là, cụ tránh xa e ra đi:)):)):))

Chanhsa

Xe điện
Thực ra tớ nghĩ biết đâu cái tớ nói là sự thật, cho dù nó là 1/tỷ đi nữa ;)
Vì tớ nghĩ cậu giống mama nhiều hơn, có điều thua mama chiều cao. Sự thật hơi phũ nhưng dù vào cái tuổi chắc cũng tầm trên bảy chục nhưng dáng mama tớ nghĩ vẫn đẹp hơn cậu bây giờ ;))
Tớ nghĩ nào nói thế, cậu đừng nghĩ tớ dìm cậu nhá ;)
Cậu có dìm cũng k sao nhưng tớ thấy hình như có sự nhầm lẫn không hề nhẹ ở đây thì phải! :P

À vậy thì, đã cùng mơ về một người, thì ắt hẳn phải là đối thủ của nhau. Nên là, cụ tránh xa e ra đi:)):)):))
Đã là đối thủ thì tớ càng phải gần cậu, gần để xem đối thủ mình thế nào nhá. Cậu có lảng tớ, tớ vẫn đến gần ;))

Cậu có dìm cũng k sao nhưng tớ thấy hình như có sự nhầm lẫn không hề nhẹ ở đây thì phải! :P
Tớ nghĩ tớ có thể nhầm, thôi tớ đành lại ngắm cái mặt dây chuyền xem có giống không vậy ;)

Haparis

Xe tăng
Đã là đối thủ thì tớ càng phải gần cậu, gần để xem đối thủ mình thế nào nhá. Cậu có lảng tớ, tớ vẫn đến gần ;))
Nguyên tắc trong kinh doanh: lộc ai người ấy hưởng, nước sông ko phạm nước giếng.
Nguyên tắc trong tình cảm hôn nhân gia đình:
"Chém cha cái kiếp lấy chồng chung
Kẻ đắp chăn bông kẻ lạnh lùng..." -HXH
Cụ ợ..^^..

Chanhsa

Xe điện
Tớ nghĩ tớ có thể nhầm, thôi tớ đành lại ngắm cái mặt dây chuyền xem có giống không vậy ;)

Tớ vẫn nói cậu nhầm, một cách nghiêm túc đấy :). Còn nhầm cái gì tớ sẽ không tiết lộ đâu :D

Tớ vẫn nói cậu nhầm, một cách nghiêm túc đấy :). Còn nhầm cái gì tớ sẽ không tiết lộ đâu :D
Ok, có thể tớ nhầm. Còn giờ nghiêm túc nhé, hai người dưới nếu có duyên thì tớ làm con rể của hai cô chú rồi đấy, tiếc là không có duyên nên không được làm con :((

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Không, đây là bữa tối của những người chuyên lang thang rừng núi ạ. Và nếu tính thành tiền thì cũng chỉ hơn bữa cơm văn phòng một chút. Mâm trên 6 người ăn, sau khi gọi ca sỹ Lệ Quyên đến hát cho Quốc Vương Căm Pu Chia nghe thì mỗi người thiệt hại 140k cả rượu :((
Em giật mình tưởng cụ nói mợ Chanh ^^ ra là Lệ Quyên với Campuchia ăn thổ sản. Vừa ngon vừa lành lại mạnh nữa ạ ^^

Nguyên tắc trong kinh doanh: lộc ai người ấy hưởng, nước sông ko phạm nước giếng.
Nguyên tắc trong tình cảm hôn nhân gia đình:
"Chém cha cái kiếp lấy chồng chung
Kẻ đắp chăn bông kẻ lạnh lùng..." -HXH
Cụ ợ..^^..
Tớ hoàn toàn mất trí những gì cậu nói. Nhưng trong nguyên tắc kinh doanh thì đôi lúc cho dù biết đồng đội bên cạnh có thể đâm lén ta lúc nào, nhưng buộc phải dựa vào nhau trong thời điểm nhất định để chiến đấu với một kẻ thù lớn hơn ta nhiều ;) Còn trong tình cảm gia đình thì cậu nói đúng, và chỉ đúng khi người kia đã có chủ, và sẽ sai khi người kia chưa có chủ. May tớ lại ở vế sai của cậu ;))

Cậu thấy tay dưới đẹp không?

Chanhsa

Xe điện
Ok, có thể tớ nhầm. Còn giờ nghiêm túc nhé, hai người dưới nếu có duyên thì tớ làm con rể của hai cô chú rồi đấy, tiếc là không có duyên nên không được làm con :((

Thôi nào, cậu ăn gì tớ cúng :((. Tớ vẫn nói cậu nhầm ở đâu đó :)

Chanhsa

Xe điện
Em giật mình tưởng cụ nói mợ Chanh ^^ ra là Lệ Quyên với Campuchia ăn thổ sản. Vừa ngon vừa lành lại mạnh nữa ạ ^^
Nài, lão bị chanh ám ảnh thật đấy à, còm kia có từ nào nhắc đến chanh đâu nhở :))

Ba Ngơ

Xích lô
OF là vậy, trong tất cả cuộc vui nào khi kết thúc đều có sự tham gia của ca sỹ Lệ Quyên và đều có sự chứng kiến của quốc vương Căm Pu Chia mà ;))

Haparis

Xe tăng
Tớ hoàn toàn mất trí những gì cậu nói. Nhưng trong nguyên tắc kinh doanh thì đôi lúc cho dù biết đồng đội bên cạnh có thể đâm lén ta lúc nào, nhưng buộc phải dựa vào nhau trong thời điểm nhất định để chiến đấu với một kẻ thù lớn hơn ta nhiều ;) Còn trong tình cảm gia đình thì cậu nói đúng, và chỉ đúng khi người kia đã có chủ, và sẽ sai khi người kia chưa có chủ. May tớ lại ở vế sai của cậu ;))

Cậu thấy tay dưới đẹp không?

Cụ lại cố tình quên nguyên tắc dưới 1 chục của e rồi, thành viên "hai tạ thóc" có khác:((

Thôi nào, cậu ăn gì tớ cúng :((. Tớ vẫn nói cậu nhầm ở đâu đó :)
Tớ biết cậu bảo tớ nhầm cái gì và nhầm ở đâu. Cậu có nghĩ đôi khi buộc phải cố tình nhầm không ;))
Mà em gái cậu cũng đang đòi cúng kìa, vì cũng đang biết cái đôi tay kia của ai ở đâu cũng như cậu biết cái mặt dây chuyền của ai, ở đâu đấy :P

C cho e góp lễ cúng cùng với:)):)):))
Cụ lại cố tình quên nguyên tắc dưới 1 chục của e rồi, thành viên "hai tạ thóc" có khác:((
Tớ biết, thậm chí thuộc làu làu. Nhưng cuộc sống không ai nói được cái gì trước và dù rất mỏng manh tớ vẫn hy vọng ai đó thay đổi ;))

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Nài, lão bị chanh ám ảnh thật đấy à, còm kia có từ nào nhắc đến chanh đâu nhở :))
Mợ mắng oan em dồi, là do câu hỏi của e về một mợ xinh trong ảnh, cụ Ba Ngơ lên level Bốn ^^ nói về bữa ăn, mà ngon thiệt, em hẹn mợ da Haloi dồi lên lúi với e săn bữa măm măm dư vầy ^^

Haparis

Xe tăng
Tớ biết, thậm chí thuộc làu làu. Nhưng cuộc sống không ai nói được cái gì trước và dù rất mỏng manh tớ vẫn hy vọng ai đó thay đổi ;))
Vậy cụ chịu khó xếp hàng cho công bằng nhé. E ko có ưu ái ngoại lệ nào dành cho người lớn tuổi đâu..^^..

Haparis

Xe tăng
Mợ mắng oan em dồi, là do câu hỏi của e về một mợ xinh trong ảnh, cụ Ba Ngơ lên level Bốn ^^ nói về bữa ăn, mà ngon thiệt, em hẹn mợ da Haloi dồi lên lúi với e săn bữa măm măm dư vầy ^^
Chị ơi đừng tin cụ này lừa đấy. Đến cái kẹo cho e gái chị cụ ấy còn tiếc, nói gì đến bữa ăn sang xịn như cụ ấy vẽ, hứ...

Trạng thái
Thớt đang đóng