[Funland] Vì yêu mà đến... Lầu 3!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô

Chanhsa

Xe điện
Hơn 7h vẫn chưa có soup, ngán ngẩm.
Có cũng mần đc gì đâu cụ anh. Cắn một miếng mắt lại chớp chớp, tay cầm khăn chấm chấm xong cười duyên một cái rồi lại nói dăm ba câu rồi lại nhấm nháp một miếng rồi lại chấm chấm, rồi lại... :(( :(( :((

Ba Ngơ

Xích lô
Thật ra chưa soi e đã có linh cảm rồi, chắc e bị dì trong ảnh... ám ^^
Không, đây là bữa tối của những người chuyên lang thang rừng núi ạ. Và nếu tính thành tiền thì cũng chỉ hơn bữa cơm văn phòng một chút. Mâm trên 6 người ăn, sau khi gọi ca sỹ Lệ Quyên đến hát cho Quốc Vương Căm Pu Chia nghe thì mỗi người thiệt hại 140k cả rượu :((

Ba Ngơ

Xích lô
Có cũng mần đc gì đâu cụ anh. Cắn một miếng mắt lại chớp chớp, tay cầm khăn chấm chấm xong cười duyên một cái rồi lại nói dăm ba câu rồi lại nhấm nháp một miếng rồi lại chấm chấm, rồi lại... :(( :(( :((
Thực chất vụ " mắt lại chớp chớp, tay cầm khăn chấm chấm xong cười duyên một cái rồi lại nói dăm ba câu rồi lại nhấm nháp một miếng rồi lại chấm chấm, rồi lại... " về bản chất sâu xa là do đau đầu vì xèng dẫn đến nửa đói nửa no ;)

Chanhsa

Xe điện
Thực chất vụ " mắt lại chớp chớp, tay cầm khăn chấm chấm xong cười duyên một cái rồi lại nói dăm ba câu rồi lại nhấm nháp một miếng rồi lại chấm chấm, rồi lại... " về bản chất sâu xa là do đau đầu vì xèng dẫn đến nửa đói nửa no ;)
Hờ hờ... Chã thật giàu kinh nghiệm ;;)

Ba Ngơ

Xích lô
Hờ hờ... Chã thật giàu kinh nghiệm ;;)
Tớ toàn cóp ảnh mạng về và đoán mò mà có vẻ trùng hợp suy nghĩ cậu nhỉ, chả nhẽ tớ và cậu có sự đồng cảm cũng như mối tương quan phát triển của giác quan thứ 6 chăng ;)

Chanhsa

Xe điện
Tớ toàn cóp ảnh mạng về và đoán mò mà có vẻ trùng hợp suy nghĩ cậu nhỉ, chả nhẽ tớ và cậu có sự đồng cảm cũng như mối tương quan phát triển của giác quan thứ 6 chăng ;)
Em công nhận e có giác quan thứ sáu nhưng nó chỉ dành cho duy nhất người đàn ông đáng kính này thôi nè :D

Haparis

Xe tăng
Em công nhận e có giác quan thứ sáu nhưng nó chỉ dành cho duy nhất người đàn ông đáng kính này thôi nè :D
Ôi đôi mắt ấy, cụ cười ấy...
Người đàn ông đáng kính duy nhất mà chị em mình lúc nào cũng muốn ở cạnh c nhể..^^..

Chanhsa

Xe điện
Người đàn ông đáng kính duy nhất mà chị em mình lúc nào cũng muốn ở cạnh c nhể..^^..
"Đã từng có người yêu tôi như sinh mệnh" He said ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Hic, giống nhau đến không tưởng :(( Tớ cũng y như cậu :((
Mà mấy cái tờ trên số không đẹp lắm, xui lắm, cậu chuyển cho tớ cầm cho, như thế thì sẽ tốt hơn cho cậu đó ;))

Chanhsa

Xe điện
Hic, giống nhau đến không tưởng :(( Tớ cũng y như cậu :((
Mà mấy cái tờ trên số không đẹp lắm, xui lắm, cậu chuyển cho tớ cầm cho, như thế thì sẽ tốt hơn cho cậu đó ;))
Sao cái gì mềnh cũng giống nhau vậy nhể? Chả lẽ cùng là chị em cây khế lỡ lạc nhao từ nhỏ hở cậu? ;;)

Ba Ngơ

Xích lô
Sao cái gì mềnh cũng giống nhau vậy nhể? Chả lẽ cùng là chị em cây khế lỡ lạc nhao từ nhỏ hở cậu? ;;)
Để đến khi nào giỗ Papa tớ, tớ sẽ hỏi Papa thời gian ở Nam Định có quen ai và có.... không. Vì bấm quẻ đêm của cậu thấy cậu giống tớ nhiều cái lắm. Ví dụ như khi lao vào công việc thì cháy hết mình, tưởng như trong người luôn có dòng năng lượng bất tận, tuy vậy lại khá nghiêm khắc cho dù rất hòa đồng với bọn trẻ, kiểu hòa nhập không hòa tan và sau những ồn ào với bọn chúng thì lại rất thích ngồi một mình suy tư ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Tớ cũng vậy mà sao cậu không kéo vào, đời chả nhẽ lại bất công thế sao :(

giólangthang

Xe điện
Em chả uống giọt nào gió ạ. Lúc vui thì chục chai chửa say, lúc không vui không buồn nửa giọt cũng thấy ngán :P
:)) :)) thế cho nên áp dụng "..." và ",,," chuổn nhề và với pp trực quan sinh động thì "..." mí ",,," dùng như thế ... như thế lău dần thành ,,, ;))

Chanhsa

Xe điện
Để đến khi nào giỗ Papa tớ, tớ sẽ hỏi Papa thời gian ở Nam Định có quen ai và có.... không. Vì bấm quẻ đêm của cậu thấy cậu giống tớ nhiều cái lắm. Ví dụ như khi lao vào công việc thì cháy hết mình, tưởng như trong người luôn có dòng năng lượng bất tận, tuy vậy lại khá nghiêm khắc cho dù rất hòa đồng với bọn trẻ, kiểu hòa nhập không hòa tan và sau những ồn ào với bọn chúng thì lại rất thích ngồi một mình suy tư ;)
Tớ nghĩ chắc lạc nhau từ kiếp trước thôi cậu :))

Chanhsa

Xe điện
:)) :)) thế cho nên áp dụng "..." và ",,," chuổn nhề và với pp trực quan sinh động thì "..." mí ",,," dùng như thế ... như thế lău dần thành ,,, ;))
Thôi, cứ toạc móng heo đi gió. "..." mí ",,," hoài, hack não lắm :))

Đơn giản là vì cụ ko phải là người đàn ông ấy, cụ rất tốt nhưng e rất tiếc..^^..
Tớ không nhận là người đàn ông đấy, dù sinh nhật cùng ngày cùng tháng. Tớ đang nói tớ cũng cùng hội cùng thuyền mơ về người đàn ông ấy cơ ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng