[Funland] Vì yêu mà đến... Lầu 3!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cụ đi thải độc chì đi, sớm may còn kịp ;))
Mà có khi cậu này khả năng cao biết Son Đồng vì thấy có vẻ cũng nghiên cứu nhiều nên biết có chất độc trong đấy, biết cậu trả lời hộ mấy cậu ý đi ;)

comiki

Xe ba gác
Người OF
Mà có khi cậu này khả năng cao biết Son Đồng vì thấy có vẻ cũng nghiên cứu nhiều nên biết có chất độc trong đấy, biết cậu trả lời hộ mấy cậu ý đi ;)
Khồng, em với các mợ hóng chã tư vấn son, xong rồi đến tư vấn cái khác :P

Haparis

Xe tăng
Truyện rồi, ảnh rồi, giờ nghe tí nhạc thư giãn nhá cả nhà ơi..^^..

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Vì đến mà suýt bị giai ... yêu =))

Anh đã lang thang tìm em mọi nơi. Gọi cho anh nhé ;))

Tinh tế thế này cụ Rong Rêu chạy đâu cho thoát.;))
Các cụ cứ thấy tắc kè là lao vầu =))
Để e đổi chủ đề hoa tí, không ít nhất phải son môi như các cụ mợ mới ngọt trứ ^^

Tớ có nhõn chừng này, cậu bảo mợ ấy tham khảo nhé :P

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Truyện rồi, ảnh rồi, giờ nghe tí nhạc thư giãn nhá cả nhà ơi..^^..

Một thủa nào trong giấc mơ đời. Paris một quyến rũ huyền hoặc trong mắt anh, giờ đây dưới trời đêm Paris sao lòng bông dưng buồn, nỗi buồn gặm nhấm lòng anh, như một nhắc nhở kiếp xa nhà, bao năm đằng đẵng một cách biệt... Vẫn còn đó, trong anh hồi chuông quá khứ, chưa kịp rung đã cáo phó tương lai. Thời gian tưởng chừng như bất tận, Paris một nỗi nhớ buồn, anh muốn tìm hồn anh bên bến cũ, nhưng sông Sen vẫn lạnh lùng... Tạm biệt tình em Paris một nhắc nhở sầu đau ngày cũ. Và anh mãi vẫn yêu em " Vì đó là em "

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Khồng, em với các mợ hóng chã tư vấn son, xong rồi đến tư vấn cái khác :P
Ngày hôm nay cô tả xung hữu đột kinh nhề, hết dạo Plaza ủn ỉn kiếm ngựa rồi chuyền sang âm nhạc 10x, tiếp đến lật cánh vào du lịch tâm linh Sơn Đoàng xong đánh đầu sang củi lửa, cửi lửa mớm cho heo quay rồi đốt lưới bằng khẩu pháo hạng nhẹ trên xe tăng T34 ;))

Haparis

Xe tăng
Một thủa nào trong giấc mơ đời. Paris một quyến rũ huyền hoặc trong mắt anh, giờ đây dưới trời đêm Paris sao lòng bông dưng buồn, nỗi buồn gặm nhấm lòng anh, như một nhắc nhở kiếp xa nhà, bao năm đằng đẵng một cách biệt... Vẫn còn đó, trong anh hồi chuông quá khứ, chưa kịp rung đã cáo phó tương lai. Thời gian tưởng chừng như bất tận, Paris một nỗi nhớ buồn, anh muốn tìm hồn anh bên bến cũ, nhưng sông Sen vẫn lạnh lùng... Tạm biệt tình em Paris một nhắc nhở sầu đau ngày cũ. Và anh mãi vẫn yêu em " Vì đó là em"
Theo e hiểu thì hồi ở bển cụ đã có một mối tình đẹp nhưng đoản mệnh, giờ nó cứ day dứt trong lòng cụ không nguôi phỏng ạ?

juve99

Xe cút kít
Ây, nhà mới rồi ạ. Em vào chúc mừng :)). Nay rảnh tay mua thỏi son, ship đến màu lại hơi bị "chè tươi" quá so với mong muốn của em. Mua online đúng là hên xui, nhìn ảnh nó ứ giống màu thật :))

Màu này đẹp gợi cảm mà, đầy người mê:">

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Theo e hiểu thì hồi ở bển cụ đã có một mối tình đẹp nhưng đoản mệnh, giờ nó cứ day dứt trong lòng cụ không nguôi phỏng ạ?
Quá nhanh và quá đoản, gói gọn có duy nhất một tuần. Mẹ của cô ý là cô giáo của tớ và kỳ nghỉ hè cô bé từ Pháp sang PL chơi với mẹ và
..... thế rồi một bên vì tôn trọng, nghe lời cô giáo dụ dỗ, một bên thì phải vâng lời Mami và từ đấy.... Có cái lạ nhất sau bao năm lưu lạc, không hiểu sao mọi hình về cô bé đều biến mất mà chỉ duy nhất ảnh của Mami cô bé lại vẫn còn :((

comiki

Xe ba gác
Người OF
Ngày hôm nay cô tả xung hữu đột kinh nhề, hết dạo Plaza ủn ỉn kiếm ngựa rồi chuyền sang âm nhạc 10x, tiếp đến lật cánh vào du lịch tâm linh Sơn Đoàng xong đánh đầu sang củi lửa, cửi lửa mớm cho heo quay rồi đốt lưới bằng khẩu pháo hạng nhẹ trên xe tăng T34 ;))
Chốt ngày bằng nựng baby nữa chứ <:-Psắp đến giờ chúc bé ngủ ngon rồi.

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Haparis

Xe tăng
Quá nhanh và quá đoản, gói gọn có duy nhất một tuần. Mẹ của cô ý là cô giáo của tớ và kỳ nghỉ hè cô bé từ Pháp sang PL chơi với mẹ và
..... thế rồi một bên vì tôn trọng, nghe lời cô giáo dụ dỗ, một bên thì phải vâng lời Mami và từ đấy.... Có cái lạ nhất sau bao năm lưu lạc, không hiểu sao mọi hình về cô bé đều biến mất mà chỉ duy nhất ảnh của Mami cô bé lại vẫn còn :((
Tình dang dở là tình đẹp cụ ạ, bởi nó chưa kịp gây ra cho cụ những kí ức ko đẹp khác..^^..
Nếu đã thật sự ko thuộc về nhau, thì e thích những kí ức như vậy hơn, một chút buồn + một chút tiếc nuối, nhưng nó thật sự đáng nhớ.

comiki

Xe ba gác
Người OF

Trâu bảy món

[Tịch thu bằng lái]

tay áo trắng chắc tốn gái phết:))

thanh040506

Xe trâu
Với tốc độ này chả mấy mà đến lầu ... xanh (1.000 tầng là tới ... trời xanh)

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Tình dang dở là tình đẹp cụ ạ, bởi nó chưa kịp gây ra cho cụ những kí ức ko đẹp khác..^^..
Nếu đã thật sự ko thuộc về nhau, thì e thích những kí ức như vậy hơn, một chút buồn + một chút tiếc nuối, nhưng nó thật sự đáng nhớ.
Cậu có thể dịch hộ tớ sang ngôn ngữ nơi cậu đang sống không nhỉ ;)

Trong cuộc đời, nếu có những hạnh ngộ rưng rưng nhịp thở, nghen ngào, xúc động, thì cũng có những chia lìa nhòa lệ, nức nở, hồn đau.... Như anh và em trong rời xa ngày cũ đã làm thành những kỷ niệm. Những kỷ niệm một thời dấu yêu, mà trong mỗi chúng ta trong phần sâu kín nhất của tâm hồn mình, đều cất dấu, đều nâng lưu như thủa nào trên từng trang lưu bút, và sau này là những dòng khắc khoải ta gửi cho nhau.
Yêu dấu ơi! ngàn nhớ thương lồng trong bóng chữ anh lưu lại bây giờ để một ngày nào chúng ta trả cho nhau, cả những thương yêu... trả cả những đau buồn đã từng như những ngon nến bập bùng, để nó sẽ thắp lên từ những vùng kỷ niệm xa xưa tất cả để không còn hối một tiếc.

Trạng thái
Thớt đang đóng