Vị thế nước mạnh hay là nước yếu đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng

chiến xa

Xe hơi
VTV1
Chỉ có Mỹ,Nhật lên tiếng phản đối?
Đồng minh của ta đâu rồi? Anh chặt mía chả thấy lên tiếng gì sất:-??
Em cũng vừa xem TV thấy đó là điều đáng buồn về mặt trận Ngoại giao của chúng ta.
Hoạn nạn mới biết anh em. Thế mà nhiều cụ chửi 2 thằng đang lên tiếng ủng hộ mình như té nước vào mặt
Lại buồn

Senior_Sales

Xe máy
Website
mda.net.vn
Chương trình thời sự VTV đang tràn ngập các tin tức về vụ việc, tổng tiến công về mặt trận ngoại giao bắt đầu vào cao trào

Jeus

Xe buýt
Cháu nghe như nuốt từng lời của đồng chí TBT chỉ đạo về k ông tác văn hóa các cụ ạ! Thấm lắm!

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Các ái khanh cứ bình tễnh, để Trẫm và các đại thần cử sứ Sang Tung Cẩu.:)

hương trà

Xe đạp
Thôi,em khóc đây:((
Bao nhiêu là gạo chuyển sang cho nó,rồi thức và ngủ! Giờ anh em hoạn nạn nó giả điếc:((
Mấy câu này bác Lành giành cho cẩu từ thập kỷ 60 của TK trước; Chắc anh chặt mía giờ mới ngộ ra:
Thù bạn ngày nay có khác xưa,
Nghĩa tình e sớm nắng chiều mưa?
Chợ trời thật giả đâu chân lý,
Hàng hoá lương tâm cũng thiếu thừa?

Mycar222

Xe điện
hội làng hôm nay nhóm họp
chả biết các chức sắc có bóng bàn về bọn 4 tốt, 16 chữ vàng ko

hminh2005

Xe điện
Chương trình thời sự VTV đang tràn ngập các tin tức về vụ việc, tổng tiến công về mặt trận ngoại giao bắt đầu vào cao trào
Em ko biết cụ nghe thế nào, toàn mấy chiên gia nhà mình phát biểu là chính, tin từ các đối tác chủ yếu là qua báo chí. Một số tuyên bố cũng có nhưng đều ở mức độ quan ngại, đề nghị kiềm chế .... Chính chúng ta phải thể hiện sự quyết liệt, ít nhất phải có hành động thể hiện của toàn dân phản đối sự kiện này

gaquay123

Xe tăng
Em đây, còn các cụ đâu hết rồi? Anh em OF tuyển đội "pháo dàn" hướng về Biển đảo với tinh thần "Còn cái lai quần cũng phải canh giữ"!

PS: Các cụ hạ hoả, xả stress, và lạc quan lên! ĐH 9 vừa khai mạc hôm nay, các cụ LĐ nhà mình đã liệu cả!

Chỉnh sửa cuối:

hương trà

Xe đạp
Em đây, còn các cụ đâu hết rồi? Anh em OF tuyển đội "pháo dàn" hướng về Biển đảo với tinh thần "Còn cái lai quần cũng phải canh giữ"!

PS: Các cụ hạ hoả, xả stress, và lạc quan lên! ĐH 9 vừa khai mạc hôm nay, các cụ LĐ nhà mình đã liệu cả!
Vuốt cái sào của cụ phát, dưng mờ họ liệu cho ai hả cụ ???

mepeo

Xe buýt
Đảo có dân, có lương thực nước uống tự cung tự cấp, được tổ chức như một đơn vị hành chính....

Nên cụ biết vì sao VN tiên phong đưa dân ra nhiều đảo ở Trường Sa không?

Các em nhỏ ngoài đó cũng đang bảo vệ tổ quốc đấy
Vâng, em hỏi để các cụ ấy tìm hiểu thêm thôi. Chứ quy định là cư trú sinh sống được. Mà như em đã post lần trước thì đá chìm nó cũng đổ nền cho nổi lên và xây dựng đủ các thứ để khẳng định là đủ điều kiện sống. Nước nào cũng vậy thôi. Đặc biệt là thằng bạn bẩn này thì mình không nói lý với riêng nó được. Chỉ có nói to lên cho người khác cùng nghe như mình đang làm bây giờ. Nhưng cá nhân em nghĩ lập luận Hoàng Sa không có vùng lãnh hải và đqkt mình sẽ không nói đến.

Khoaibap

Xe máy
Chỉ sợ các lờ đờ nhà mình lại nói bán anh xa mua láng giềng gần ,lại đàm phán trên phương châm 16 và 4 đàm phán gì thì dân không biết chỉ biết sau đám phán thì tầu của ta rút hết về thì xong các cụ ạ !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng