Ví quá dày... làm thế nào???!!!

30X-7631

Xe hơi
Nhiều thứ thế cụ cứ làm cái XÀ CỘT mà đưng cho thoải mái.:)):)):))

ngaydoclap

Xe container
Em mặc quần chun nên làm cái bìu dắt cạp quần cài kim băng tiện đáo để.
Cơ mà cẩn thận lúc đi pít xê nó lủng lẳng không khéo lại xớt vào đấy thì khốn nạn :))

potter.nguyen

Xe buýt
trong ví em chả có tiền mà nó còn căng lên nữa là :)). Chắc chả tránh được đâu ạ. Mà cụ sợ ví dày mà còn đi buôn rượu lậu à cụ. Càng buôn nó càng dày lên đấy :))

adidaphat

Xe tăng
cụ chủ thớt nên mua cái sịp có túi đựng tiền ý cho tiện đỡ dầy ví mà lại ko lo bị mất cắp.
Nhìn lại ''cơ bắp'' nữa chứ :D

khoavq

Xe điện
Cụ chủ học mr Been ấy cái gì cũng cắt đôi ra nhét vào đảm bảo là ví cụ sẽ mỏng thôi :))
Cháu :77: mợ ạ. Có phải cái giè cũng học được người khác đâu? Cháu có vợ, còn Mr. Bin thì hok có ạ :'(

em chả bao giờ dùng ví. toàn nàm cục đút túi tiêu dần:D
Oài, nám xiền nhể. Nể cụ đới... :41:

Cái ví dày có 1 cm mà kêu cộm. Có cái cả chục cm thì không cộm. Có lúc còn 20cm ấy chẳng chơi!
Cái mẹ nài, cứ thấy mẹt là thấy bậy tóa. Giống NDL y chang. :77:

Chỉ mang tiền chẵn theo, tối về tiền lẻ lại đưa cho gấu, lại cho tiền chẵn mới vào, áo mưa thì mặc sẵn, ví mỏng đi nhiều đấy cụ ạ ;))
Cũng hay cụ ạ, thế thì xiền lẻ để túi, xiền chẵn để ví. Dưng mờ mấy loại giấy tờ thẻ thiếc nó vưỡn dày lém nhể. :'(

Ví của em dầy dã man, em cứ ngồi vào xe hoặc ngồi vào bàn làm việc là không chịu được vì ...lệch m.ô.ng -> rút ra ném lên bàn/ném vào hộp tỳ tay.
Thế còn đứng thì cụ chịu cho ló lệch àh?

trong ví em chả có tiền mà nó còn căng lên nữa là :)). Chắc chả tránh được đâu ạ. Mà cụ sợ ví dày mà còn đi buôn rượu lậu à cụ. Càng buôn nó càng dày lên đấy :))
Nợ cụ chén nhé. Bây giờ ứ ai gọi là riệu lậu nữa đâu. Chiện đó hồi năm ngoái dồi ná. Còn tại sao năm ngoái thì đó là việc của tôi, gặp đúng đối tượng rồi đấy!!! :))

Cơ mà cẩn thận lúc đi pít xê nó lủng lẳng không khéo lại xớt vào đấy thì khốn nạn :))
Giống Quăng thế... Hôm nào cafe nhé mụ Lập. %%- (b)

cụ chủ thớt nên mua cái sịp có túi đựng tiền ý cho tiện đỡ dầy ví mà lại ko lo bị mất cắp.
Nhìn lại ''cơ bắp'' nữa chứ :D
Thế mỗi lần cụ rút xiền ra, lại phải cởi cả thắt lưng, cởi cả phéc, thò tay vào bóp... để lấy xiền à?
Xí qué. Cháu ứ làm thế đâu... :'(

phan huyen nhi

Xe điện
Em ko hỉu sao các cụ có thể tha lôi nhìu thứ thế, chỉ trong 1 cái ví bé xíu ko xinh xinh?
Tại sao ko học chị em chúng em, làm cái túi xách cho đỡ lệch người.
:P

bimbim1976

Xe điện
Theo em,cụ dùng ví giống em như này,vừa tiện,vừa nhỏ gọn,vẫn đủ dùng,thực ra nó là ví đựng chìa khóa,em thì lại ko đeo vào cái này nên để dùng làm ví luôn vì nó nhỏ chứ ko thì vẹo mông.Người yêu em mua cho em ạ,400k.
Đây,vẫn thẻ ATM hay visa thanh toán quốc tế đều được ạ
[/IMG]

Em vẫn nhét được nhiều tiền vào đây,cụ thể em đã nhét 20 triệu toàn 500k,hoặc nếu bình thường để 5 triệu tiền 500k thì muỗi ạ
[/IMG]

Gập vào nó sẽ như này
[/IMG]
[/IMG]

Bên trong cái khóa này em nhét vé gửi xe máy,tiền lộc,bùa chú ...hoặc sim điện thoại
[/IMG]

Khi xếp gọn để cầm nó như này
[/IMG]
Mỏng như này
[/IMG]

Tất nhiên,nó ko phải cái ví hoàn hảo để đựng cả CMT hay bằng lái xe.
Nhưng cá nhân em đã dùng ví vuông to,em thấy bất tiện lắm,từ khi dùng cái ví nhỏ như này thấy dễ cầm,tiền vừa đủ,thẻ vừa nhét,quan trọng nhét túi quần ko bị cộm lên,nhỏ gọn .
Cụ thử tham khảo xem,em dùng ví này 1 đời rồi,cái này cái thứ 2.He he

thanhloveSUV

Xe tải
Website
vn.360plus.yahoo.com
Tềnh hềnh là:

1/ Chưa ai giải đáp được hết nhẽ làm dư lào thì OK nhể các cụ nhể...

2/ Ơ, cháu vote cho hết tất thảy các cụ/mợ (trừ cụ ngoibet và cụ chí) mờ có mỗi 3 cụ vote lại cho cháu là dư lào nhể? Chẳng lẽ xã hội nài bất công thế sao? :'(
À nhà vi vu buôn rượu lậu...Cái gì ko cần thiết thực sự thì cất đỡ trên xe í cụ chủ..

fashion

Xe tăng
chia sẻ với các cụ,nhà cháu cũng có oto,xe máy,dưng nhà cháu ra đường cả ngày và hàng bao nhiêu năm nay trong túi cũng chỉ có t,ngoài ra không dùng ví và không bao h mang theo 1 loại giấy tờ nào,chả bao h gặp trục trặc gì,các cụ nên thử,hoặc muốn hỏi gì cháu trả lời cho ?(trừ quá cần thiết VD:hôm nay phải rút t thì mang theo thẻ.đi xa thì mang theo ví và giấy tờ)cụ nào có oto thì nên để bằng+bảo hiểm+đăng kiểm trên xe,còn đăng ký thì để nhà thoai,cụ nào mà làm giống cháu cảm thấy OK là phải vuốt cháu nha :P

muonmuaxe

Xe tăng
Cụ làm thế nào mà chả cần phải mang theo gì cho đỡ cộm.
- Ăn có thằng trả tiền
- chơi có thằng trả tiền
- nghe điện có thằng đưa dt
- đi lại có thằng cầm cmt làm thủ tục
- bị xxx bắt có thằng ra xử lý
như thế cho đỡ sợ lệch mông

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
Cụ làm thế nào mà chả cần phải mang theo gì cho đỡ cộm.
- Ăn có thằng trả tiền
- chơi có thằng trả tiền
- nghe điện có thằng đưa dt
- đi lại có thằng cầm cmt làm thủ tục
- bị xxx bắt có thằng ra xử lý
như thế cho đỡ sợ lệch mông
Được như thế này thì chẹp......
Em có một ước ao, em có một khát khao.....
Theo em làm cái ví giống cụ bimbim mua thêm cáo bao da của iphone bỏ cái ví ấy vào cái bao da kệp ở lưng quần quá ngon không sợ lêch mông.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Cái đồng hồ chỉ nồng độ cồn nhà em nó chết cả hơn tháng nay rồi, em không để ý.
Vuốt Cụ rồi
Tềnh hềnh là:

1/ Chưa ai giải đáp được hết nhẽ làm dư lào thì OK nhể các cụ nhể...

2/ Ơ, cháu vote cho hết tất thảy các cụ/mợ (trừ cụ ngoibet và cụ chí) mờ có mỗi 3 cụ vote lại cho cháu là dư lào nhể? Chẳng lẽ xã hội nài bất công thế sao? :'(

minhchi233

Xe điện
Nhà eim còn cái ruột tượng = đũi của Bà nội để lại, Kụ có dùng không eim kính tặng. Mặc quần chun mang ruột tượng nó mới hợp!
Kụ mang cái bìu nó cứ lủng lẳng eim chả dám nghĩ đến nữa, 1 cái đã lủng lẳng rồi thêm 1 cái nữa thì khủng nhể? Nếu Kụ cứ dùng cái bìu thì nên chọn cái bìu = nhung của chai Chivas sứ cho ló khỏi đụng hàng!

jamebond

Xe tăng
Cụ này cẩn thận quá :-? cái này "Ảnh ( 1 tấm )" để nhận dạng à :)):))
Đôi khi không phải ảnh của mềnh mà là ảnh em người yêu/Gấu. Nó bắt trưng ở trang nhất để đánh dấu chủ quyền.