Đánh giá VF3 vs Toy

myob

Xe tăng
Toy nó thiết kế khá hài hoà từ con Vios, Innovva, Fortuner. Cái loại Daihatsu nó thiết kế góc cạnh theo kiểu bần bần rẻ tiền, con Avanza siêu xấu nó đổi sang con Vê Lốt này, kinh dị ám ảnh nhất con chuồng gà Wigo đời cũ đã từng 1 lần khai tử, ổi ôi nhìn quả cần số của nó xe tải gọi bằng cụ, mở cốp thì cắm chìa vào vặn.
Em vẫn nhớ quả wigo lấy từ bảo tàng xe hơi ra… thứ nhất quả tay mở cửa, tiếp theo là quả gạt gió trong ngoài bằng cơm…còn cần số hay tựa đầu ghế thì thôi không giám nói… hình như con đó làm để cạnh tranh với cái xe tata nano bên ấn. Không hiểu nổi sự liều lĩnh của Toy. Thế mà mấy thánh làm revew xe cũng cố tìm chỗ để khen thì em cũng ạ😢

nkafe

Xe tải
Càng A con Vê ép ba hơi yếu, nó cứng cáp tí nữa thì con Vê lò cứ xác định là xuyên tâm nhỉ.

dngduc

Xe điện
Nói gì thì nói, khung gầm của Vin xây dựng trên nền tảng của BMW bên chắc chắn lắm
Cái này chỉ đúng với 2 con Lux thôi cụ ợ ! Fadil là từ Daewoo, còn mấy ông VF điện thì chỉ có giời biết :D
Chiều nay em dòm trộm vào trong khoang đầu xe của VF3, nom cụm bơm ABS với khung, gầm... thì có lời khuyên cậu chủ xe là xe thế này thì cũng phóng nó vừa vừa phải phải thôi cho lành, có phải lúc nào cũng kiếm được qủa Veloz mà tì vào đâu :D

Chỉnh sửa cuối:

Xe Thánh

Xe buýt
Em vẫn nhớ quả wigo lấy từ bảo tàng xe hơi ra… thứ nhất quả tay mở cửa, tiếp theo là quả gạt gió trong ngoài bằng cơm…còn cần số hay tựa đầu ghế thì thôi không giám nói… hình như con đó làm để cạnh tranh với cái xe tata nano bên ấn. Không hiểu nổi sự liều lĩnh của Toy. Thế mà mấy thánh làm revew xe cũng cố tìm chỗ để khen thì em cũng ạ😢
Cụ nói em mới nhớ ra, quả ghế liền đầu kinh dị, ông nào cao cao mà bất ngờ bị thúc đít mạnh phía sau thì xác định gãy cổ. Nhìn con này em liên tưởng ngay tới Kia CD5 ngày xưa.

Xe Thánh

Xe buýt
Cái này chỉ đúng với 2 con Lux thôi cụ ợ ! Fadil là từ Daewoo, còn mấy ông VF điện thì chỉ có giời biết :D
Chiều nay em dòm trộm vào trong khoang đầu xe của VF3, nom cụm bơm ABS với khung, gầm... thì có lời khuyên cậu chủ xe là xe thế này thì cũng phóng nó vừa vừa phải phải thôi cho lành, có phải lúc nào cũng kiếm được qủa Veloz mà tì vào đâu :D
Con Vf3 cụ còn không tin tưởng trong khi con thùng tôn Vê Lốt 700 triệu nó cũng chỉ đến thế thôi.

Xe Thánh

Xe buýt
nói 1 cách chính xác thì đằng sau của cúi đầu là chổng mông, đúng ko các cụ nhỉ.
Đa phần mấy cụ mua Toy cũng chỉ cần cục máy bền, nên em nghĩ họ cũng chả quan tâm mấy cái an toàn lắm. Từ xe máy lên ngồi cỡi 4 bánh với họ là quá an toàn rồi.

VnStarOne

Xe máy
Thế hả bác, vì nhìn thấy fom xe vẫn kiểu đó, nhìn đầm chắc lắm. Giờ xe điện thì chắc học a Tàu thôi

dngduc

Xe điện
Con Vf3 cụ còn không tin tưởng trong khi con thùng tôn Vê Lốt 700 triệu nó cũng chỉ đến thế thôi.
Veloz là cái Daihatsu đeo mặt nạ Toyota, em cũng thấy tâm tư lắm nhưng thật sự vẫn không hãi bằng ông VF3 ! Với tầm tiền em này kiếm quả Fadil cũ cho nó lành ! Ông MG5 cũng hơi run mà số sàn vẫn tiền cao hơn !

poiuy

Xe ba gác
Xe nào thì đâm đầu vào đâu cũng là dở hơi hết :D

Chicken113

Xe tải
Có 225tr chưa đc 1m2 đất ở đâu đó mà cc đòi hỏi nhiều ghê à.

Xe Thánh

Xe buýt
Veloz là cái Daihatsu đeo mặt nạ Toyota, em cũng thấy tâm tư lắm nhưng thật sự vẫn không hãi bằng ông VF3 ! Với tầm tiền em này kiếm quả Fadil cũ cho nó lành ! Ông MG5 cũng hơi run mà số sàn vẫn tiền cao hơn !
Em cũng không có thiện cảm con cóc Vf3 hơn 300 triệu. Tầm này như cụ nói mua Fadil cũ, hoặc Mg5 mt quá ngon