[Funland] Về lời buộc tội vô căn cứ của cụ Musketeer

Trạng thái
Thớt đang đóng

haivanphe

Xe container
Chỉ là mạng ảo thôi mà các cụ ơi. Không cùng quan điểm thì bỏ qua.

Specnaz01

Xe tải
Chơi OF có cần phải lèo nhèo ntn ko, sống ảo hơi nhiêu rồi. Tỉnh dậy đê =))

vneseman

Xe lăn
Cuộc chiến có hiện tượng đang lan nhanh sang các nơi khác ;))

Giờ thì em mới hiểu vì sao có những vụ hỗn chiến ;))
Chính các cụ còn căng như này thì bảo sao chiến tranh không leo thang. Đang Hòa Bình thành ra chiến tranh, đang từ Châu Âu lan sang Châu Á. May các cụ không làm lãnh đạo chứ nếu có vị trí thì chả mấy mà con em với con các cụ được cầm súng ra mặt trận bảo vệ tổ quốc.

vneseman

Xe lăn
Giờ thì em mới hiểu vì sao có những vụ hỗn chiến ;))
Đội hóng nên hóng xa xa chút, chứ hóng gần là dễ lẫn luôn vào hỗn chiến đấy cụ. Em xếp gạch ở hàng cuối thôi chứ sợ hàng đầu lắm =))

tridaulau

Xe tăng
Lại hờn dỗi như anh gì gì bên trời Tây chăng

TRINHNX72

Xe tải
Mấy cụ bàn chuyện ở đâu đâu, rồi công kích cá nhân, đúng là việc nhà thì nhác việc chú bác thì chăm!! >:D< >:D<

thosandocu

Xe buýt
Định nghĩa " Yêu nước ,,,chân chính " cũng khó như lên giời .........vì " chân chính " của người này nhưng lại là chân phụ của người khác !

Chỉnh sửa cuối:
Musketeer

Em không hề nói các comment đó là fake news. Em chỉ nói đó là các comment không dẫn nguồn. Lúc đó em hiểu nội quy nói rằng comment không dẫn nguồn thì đáng bị xoá "2.1 Đưa thông tin về cuộc chiến nhưng không dẫn nguồn hoặc nguồn không thể kiểm chứng"

Em thấy nội quy ghi rất rõ là "3.2 Tổ lái về Việt Nam dưới bất cứ hình thức nào". Viết như vậy thì em thấy đương nhiên phải hiểu là mọi thứ liên quan đến VN đều được coi là tổ lái.

Hai điểm trên cụ hungalpha giải thích lại rồi thì em ghi nhận thôi.

Đây là lý do em muốn lập thread này. Em không chấp nhận kiểu bôi nhọ như thế này.

Em yêu cầu cụ đưa ra dẫn chứng cụ thể cho lời nói của cụ:
- Chỗ nào cụ nói em có thái độ không đúng mực ?
- Chỗ nào trong lịch sử còm của em "có khuynh hướng chê bai đất nước, tôn vinh nước phương Tây từng xâm lược đất nước" ?

Bản thân em khẳng định mình là một người yêu nước Việt Nam chân chính, và chỉ nước Việt Nam thôi vì đó là Tổ Quốc của em. Những lời nói của cụ là một sự buộc tội nghiêm trọng mà em không thể im lặng. Vì thế em yêu cầu cụ chứng minh cho lời nói của cụ. Nếu không, em nghĩ cụ nợ em một lời xin lỗi, nhưng nếu cụ không xin lỗi, đó là quyền của cụ.

Em mong các cụ mid mod để cho em một cơ hội nghe cụ Musketeer trả lời. Cảm ơn mọi người :)
Cụ đi tìm công bằng hay công lý, một cụ thì xa rồi, còn một cụ thì đang trị bệnh tại gia :))
Nói cho cùng, diễn đàn là nơi để mọi người có thể đưa quan điểm của mình lên, có người ý nọ, có người ý kia. Tranh luận là để "giải khuây" và giết thời gian, không nên căng thẳng quá làm gì ạ.
(Em còn bị cấm 3 tháng luôn kia, khỏi phân bua, khỏi giải thích)
Vui là chính đi cụ

Mít tờ Tung

Xe buýt
Yêu nước trân trính thì cứ mạnh dạn xin bầu cử 1 chân trong quốc hội trước đã. Nếu ko đủ tầm thì tự nguyện cầm súng ra ngoài biên cương canh giữ đất trời tổ quốc. Em thì yêu nước cứ để trong lòng, chắc là chân phụ rồi.

pooka

Xe container
Trên này ai đồng quan điểm mình like, mình quote, k mình bơ, quan tâm chi cho mệt đầu cụ ơi
Nhiều người nhớ lâu nhớ dai , không nguôi ngoai được nên ấm ức lắm cơ.
Mà em kiểm nghiệm thấy nhiều người tranh luận với nhau ai cũng cho mình là đúng, đứng ngoài nhìn và suy nghĩ kỹ mới thấy khi tranh luận đa phần là bị áp đặt bởi thông tin gì đó từ đầu, mỗi người tiếp nhận một luồng thông tin khác nhau nên ai cũng hướng theo ý của mình.

Trạng thái
Thớt đang đóng